ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 26, 2018, 12:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rollingstar

ใจคอลุงจะเหมาทั้งเรื่องเลยมั้ย 5555

aaa01

ขอบคุณมากครับ ลุงบุญสมชือจิงได้เมียเด็ก

pitsanume

ขอบคุณครับ จัดเด็กเข้าฮาเร็ม เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

spr566

ลุงบุญจะมีบุญมากรุงเทพฯด้วยหรอป่าวครับ

Adriano

เห็นขึ้นชื่อตอนมาสักพัก ยังคิดว่า น่าจะไม่รอดนะน้องกุ้งเนี่ย ขอบคุณมากจ้า

Minij Kim

ลูกแท้ๆยังไม่รอด ลูกเลี้ยงคงไม่เหลือ

atm2626

holovelove

สั้นๆ แต่ได้ใจความ น้องกุ้งก็เป็นคนที่สองสินะครับ  ลุงบุญร้ายไม่เบา  อ่านไปก้อยากเป็นบ้างจัง
เหงาๆ

Wanchai Sintuwong

ทำไม อยากเป็นลุงบุญจุงเบย   นับ ๆ ดูนี่ เป็นสิบ นะเนี่ย

kimmuk

ลุงบุญไม่ธรรมดาจิงๆ. มีความหลังด้วยนะครับ ::Thankyou::

Bibi Bank

เยี้ยด เปียด

เริ่มต้นตอนเป็นลุงก็ยังไม่สาย ตราบใดที่ยังมีแรง จัดให้หมด

boonde madee

ลุงบุญ น่าจะค 
.ใหญ่ ๆ เนาะ ซัก 8 นิ้วกว่า จะได้เอามัน ๆ