ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 2 คู่ขา

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 26, 2018, 02:11:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oat826

ใจเย็น ๆ มีคุณบีมาคั่น ต่อไปจะเป็นเมหรือเปล่าหนอ

Thanatouch MAN

เริ่มตื่นเตนขึ้นเรื่่อยๆครับ คงถึงฉากเด็ดในตอนต่อไป ตัณหาพาเพลินครับ

hiroshi123

เมยอมขนาดนี้ ตอนหน้าขึ้นขย่มเลยนะ

Teerapat Chang

kk517

น่าสงสารนางเอกเหมือนกันแฮะ กลายเป็นเป้าหมายในเกมซะแล้ว

miru_mishi

ผมนี่รอตลอดเลยครับ อยากรู้ว่าเมื่อไหร่น้องเมจะโดน อิอิ

love13

สามีปล่อยให้เมเหงา​ ก็มีส่วนผิดน่ะ

blackjack

::WowWow:: โห ที่แท้ก็เป็นพ่อนักรักและชอบเอาเมียชาวบ้านนี่เอง เห็นชื่อตอนว่าคู่ขาเราก็นึกว่านางเอกของเรื่องเสร็จพระเอกเร็วจังที่แท้ก็แบบนี้ แต่ผมว่าแฟนนางเองเราไม่ได้ไปหาข้อมูลสมุนไพรอะไรหรอกแต่มีหลายบ้านมากกว่า อิอิ นานๆ ทีจึงแวะมาหานางเอกเรา

olemantu

เม..เทใจไปอยุ่กับนพหมดแล้วละมั๊ง..ทั้งซื้อของทั้งพาไปเที่ยว แบบนี้ค่อนข้างน่ากลวว่าจะไม่รอด แต่ดเหมือนว่า เมเองก็ไม่อยากจะรอด
เมน่าจะอยากทำตามที่ตัวเองต้องการมากกว่า..เพราะก่อนหน้านี้เมก็หงุดหงิดกับสามีอยู่บ้างแล่้ว

mighty

อยากได้อยากมีคู่ขาที่รู้งานรู้ใจแบบนี้บ้างจังส่วนน้องเมคงยอมไปแล้วแต่จะติดใจกันยังงัยนะ???

Shapder Barr

rocker9

เมเริ่มเล่นด้วยแล้ว ถึงแม้จะมีเล่นตัวอยู่บ้าง

gungun.khondee

larvi

นี่มันชำนานในการแย่งเมียชาวบ้าน

toto65

เมไม่ทันเล่ห์เหลี่ยมของนพเลย  แล้วสามียังไม่ใส่ใจ  งานนี้โดนนพงาบไปกินแน่ๆครับท่าน