ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2018, 05:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

นาฬิกาในเรื่องนี้มันเหนือจินตนาการไปแล้วครับ

พระเอกนี้ใช้ฟังก์ชันต่างๆได้เหมือนผลิตเองเลย ::HoHo::

nuttapon rujirathumrong

เป็นเรื่องที่ตามมานานมากเรื่องนึงเลย จนต้องกลับไปอ่านตอนก่อนๆ ยังรักษาความวิตถารได้คงเส้นคงวาจริง

ipor

Gunitle

ท่าคาร์เทอร์เป็นโลลินี่เอง555 แนวนี้ก็คงจะมีแต่ท่านดาร์ทลอร์ดเท่านั้นที่แปลหละครับ ไม่ต้องสงสัยเลย
ส่วนเนื้อเรื่องอ่านเพลินๆดีครับ หลังๆเริ่มหลุดโลก555

มณเทียร น

แค่เห็นตัวอย่าง fuck note ก็แทบรอไม่ไหวแล้วครับ

edcba

ยังไม่ได้อ่านตอนเก่าๆ เลยครับ แต่เนื้อเรื่องน่าอ่านมาก เดี๋ยวจะทยอยไล่อ่าน 

ปล. อยากอ่าน Fuck note มาก ฮ่าๆๆๆ ชื่อเรื่องนี่จิตนาการไปไกลเลย

ball ll3

อันอื่นว่าแปลกเจออันี้เข้าไปแปลกกว่า หยุดกลางอากาศเพื่อเย55

izezanova027

มีคนติดใจยอมเป็นทาสด้วยแหะ

ไม่เหลือฟังก์ชั่นอะไรให้นึกแล้วครับ เรื่องนี้มีเยอะจนล้ำจินตนาการของคนทั่วๆไปแล้ว

แต่ถ้าส่วนตัวอยากได้ล่องหนมากที่สุด

game2539

นาฬิกานี้ฟังชั่นจะเยอะไปไหน ยิ่งฟังชั่นหลังๆนี้เกินกว่าที่จะจินตนาการไปแล้ว

hentaiknight

ุถ้ามีฟังก์ชันแยกร้าง น่าจะไปจัดกีฬาประเภททีม ส้กทีนะครับ พวกวอลเลย์บอลนี่แหละ

picnick

ขอบคุณมากครับ ผมชอบลายเส้นแต่ละเรื่องที่คุณเอามาแปลมากเลย เนื้อเรื่องก็ดี

ddcc

เจ้าเวหานี่แหละ นางเอก!! // ปั๊มฟัคโน้ตกันเร็วไอ้เกลอ ::Angry::

sun_day

นาฬิกานี้ มีหลายฟังชั่นจังเลยนะครับ
มีซักอันไหม ::DookDig::

FARM1 HGf

บนเตียงก็เคยอ่าน ใต้โต๊ะก็เคยอ่าน

เพิ่งเคยเห็นเรื่องนี้นี่เเหละ  เล่นกันบนฟ้า ท่วงท่าสับสนมึงงงมาก 555

โอเลมปิกสุดยอดดด นาฟิกาบันไซ

เพ้อละ  ขอบคุนครับ