ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 07, 2010, 04:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

ผมชื่อต้นอายุ 24 ส่วนแฟนหรือเมียของผมชื่อดาว ปีนี้อายุ 21 หน้าตาน่ารักประเภทขาว หมวย สวย เซ็กส์ หุ่นนี่ระดับนางงามเลยล่ะกัน ควงกันไปเดินเที่ยวนี่ไม่อายใครเลย หนุ่มๆรึสาวๆ เป็นต้องหันกลับมามอง เนื่องจากผมและแฟนเป็นคนหน้าตาดีทั้งคู่ เรียกว่ากิ่งทองใบหยกเลยผมสูงประมาณ 172 ซม
ส่วนดาวสูงน้อยกว่าผมนิดหน่อยน่าจะประมาณ 169-170 ซม ผมและแฟนเรียนอยู่ ม.ชื่อดังแต่คนละที่กัน ตอนแรกเป็นแฟนของเพื่อน แต่ไปๆมาๆ ดาวเธอจับได้ว่าเพื่อนผมไม่ซื่อ และอีก....ร้อยแปดเหตุผลแหละ เธอเลยขอเลิก เพื่อนมันไม่ยอม เลยมาขอร้องให้ผมช่วยพูด ผมเองก็ไม่ค่อยสนิทกับเธอเท่าไหร่ เพราะอยู่คนละ ม. กัน ผมเลยนัดเธอออกมาคุยด้วย แต่เธอก็ยืนยันว่ายังไงก็ต้องเลิก ในที่สุดก็เลิกกัน เพื่อนผมซึมอยู่นานเลย สงสารมันก็สงสาร แต่ทำไงได้ผู้หญิงเขาไม่เล่นด้วยนิ มันเคยเล่าให้ผมฟังว่าแฟนของมันเคยถ่ายนู๊ดให้กับหนังสือฝรั่งหลายๆเล่ม ปัจจุบันก็ยังรับถ่ายอยู่บ้างเป็นบางครั้ง เรื่องนี้รู้เฉพาะเพื่อนผมเท่านั้น เพื่อนๆของดาวไม่มีใครรู้เลย.. หลังจากวันที่เลิกกันผมก็ไม่ได้เจอเธออีกเลย วันหนึ่งผมไปซื้อของในห้างเห็นเธอเดินมากลับเพื่อน พอเธอเห็นผมก็ฉีกยิ้มรีเข้ามาทักเลย เพื่อนเธอแซวว่า มีแฟนใหม่แล้วเหรอทำไมไม่แนะนำมั่ง......ฯลฯ และก็ขอเบอร์โทรเธอไว้ แล้วก็แยกกันไป สองอาทิตย์ต่อมาตรงกับวันอาทิตย์ผมอยู่ว่างๆ นึกได้ว่ามีเบอร์เธอก็เลยลองโทรดูปรากฏว่าติด ก็เลยนัดเธอออกมาเดินเล่นแถวๆสวนจตุจักร ไม่น่าเชื่อว่าเพื่อนผมมันจะงี่เง่า แบบสุด นอกใจเธอจนเธอจับได้ เพราะตลอดเวลาที่ผมอยู่กับเธอๆ น่ารักมาก ยิ่งเวลาร้อนๆ ใบหน้าของเธอจะแดงเลย ผมกับเธอคุยกันถูกคอมาก เธอเล่าให้ฟังว่ารู้จักกับนนท์เพื่อนผมยังไม่ถึงปี แต่ก็เกือบปีแหละ นนท์เป็นคนเจ้าชู้เอาใจเก่ง ห่ามๆใจนักเลงกล้าได้กล้าเสีย ผิวคล้ำๆ เวลาเธอพูดเรื่องนนท์สังเกตดูเธอไม่ค่อยยิ้มแย้มแจ่มใสเท่าไหร่ เหงาๆซึมๆ ผมก็เลยเปลี่ยนเรื่องคุย เธอค่อยร่าเริงขึ้นมาหน่อย.........จากนั้นผมกับเธอก็ติดต่อกันโทรหากันบ่อย ขึ้น จนในที่สุดผมกับดาวก็สนิทกันเจอะเจอกัน แทบทุกวันก็ว่าได้ เอาไปเอามาผมก็ตกหลุมรักเธอเข้าอย่างจัง ถ้าไม่นัดเจอกันที่ป้ายรถเมลย์ผมก็จะไปหาเธอที่ ม. ถ้าวันไหนไม่ได้เธอคุยกับเธอหรือไปหาเธอ ผมจะรู้สึกหงุดหงิด จนวันหนึ่งฝนตกตั้งแต่เช้า มีซาบ้างเป็นพักๆ แต่ไม่ยอมหยุด จนกระทั่งค่ำฝนก็ยังไม่ยอมหยุด ผมนั่งรถเมลย์ไปหาเธอที่ ม.ตอนนั้นก็ทุ่มกว่าแล้ว เห็นว่าฝนไม่หยุดง่ายๆแน่ จึงวิ่งฝ่าฝนออกมารอรถเมลย์ที่ป้าย ผมชวนเธอขึ้นรถแท็กซี่ เธอบอกว่าไม่เอา อันตราย ยิ่งฝนตกอย่างนี้น่ากลัว เดี๋ยวโดนอุ้มไปทำไง ผมพูดเล่นกับเธอว่าอุ้มไปทำไร..ข่มขืมเปล่า...เธอบอกว่าธรรมดาของคนสวย เธอพูดต่อว่า ข่มขืนก็ยังดีกว่าฆ่า.. ผมก็เออ...ใช่ เดี๋ยวนี้ไว้ใจใครก็ไม่ค่อยได้ ตกลงก็เลยรอรถเมลย์ สักพักใหญ่ ๆ ก็เกือบๆ ยี่สิบนาทีแหละรถเมลย์ ปอ.มา แต่ว่าคนมันแน่นมากก็เลยไม่ขึ้นกัน รออีกสักพักรถเมลย์สีส้มธรรมดามาคนก็แน่นอีกเหมือนเดิม แต่ตอนนี้มันเริ่มจะดึกแล้ว ยังไงก็คงต้องไป ไม่งั้นจะต้องรอไปเรื่อยๆ เราเบียดเสียดกันขึ้นไป เนื่องจากฝนยังตกอยู่ ผมจึงกระซิบบอกเธอให้พยายามเดินเข้าไปข้างในให้มากที่สุด จะได้ไม่โดนฝนที่สาดเข้า ซึ่งรถก็แน่นมาก ในที่สุดเราก็เบียดเขาไปห้อยโหนอยู่ตรงกลางได้สำเร็จ ผมยืนโหนอยู่ติดด้านข้างซ้ายของเธอ ด้านขวาของเธอติดกับเบาะนั่งซึ่งด้านในมีผู้หญิงอายุประมาณสี่ห้าสิบนั่ง อยู่
ส่วนเบาะด้านในติดหน้าต่างมีเด็กผู้ชายอายุไม่น่าเกินแปดเข้าขวบนั่งหลับ รถวิ่งไปได้สักพักฝนเริ่มตกหนัก หญิงชราพยายามจะปิดหน้าต่างเพราะฝนสาดเข้ามา แต่ก็ปิดไม่ลง ผมพยายามที่จะเบียดเข้าไปช่วยแต่เนื่องจากคนแน่นมาก จึงทำได้ลำบาก และตอนที่ผมขยับจะเข้าไปช่วยนี่เองทำให้ผมรู้สึกว่า เป้าของผมมันเข้าไปเบียดกับสะโพกด้านข้างๆของเธอตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่มันขยายตัวขึ้นมานิดหน่อยแล้ว จริงๆแล้วผมเธอเองก็คงจะรู้ตัว เพราะตอนที่ผมรู้ตัวผมหันไปมองหน้าเธอๆก็มองผมแบบยิ้มๆ และก็ไม่ได้พูดอะไร หนำซ้ำผมมีความรู้สึกเหมือนกับว่าเธอจะเป็นใจด้วยซ้ำ ทำเอาใจผมเต้นตุ้มๆต่อมๆแข้งขามือไม้สั่นไปเลย ชำเลืองมองดุข้างๆ ผมพึ่งสังเกตเดี๋ยวนี้เองว่า มีนักเรียนมัธยมโรงเรียนดัง ใส่กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินประมาณสี่ห้าคนแต่ละคนก็ล้วนแต่ตัวสูง ตัดผมสั้น อยู่ข้างหน้าสองคน ข้างสองคน อีกคนห้อยอยู่ติดกับผม ดูแล้วน่าจะเป็นนักเรียนมัธยมปลาย ที่เหลือก็คงเป็นวัยทำงาน ทำไปทำมาสรุปแล้วเราสองคนอยู่ท่ามกลางนักเรียนมัธยม น้องนักเรียนมัธยมที่อยู่ข้างหลังเห็นผมพยายามช่วยหญิงชราปิดหน้าต่างแต่ เนื่องจากมันติดที่เขายืนบังอยู่ด้วย เขาจะช่วยก็ยาก เพราะมือหนึ่งหอบหนังสือ อีกมือหนังโหนราวรถเมลย์อยู่ เขาจึงเอนตัวออกนิดๆ เหมือนให้สัญญาณว่าหลีกให้เข้าไป ผมจึงเบียดเข้าไปด้านหลังของดาว ซึ่งแน่นอนมันทำให้เป้าของเบียดถูตั้งแต่ด้านข้างไปก้นด้านหลังของเธอเลย ซึ่งเธอก็ไม่ได้ว่าอะไร ตอนนี้มังกรที่หลับอยู่ของผม มันเริ่มตื่นขึ้นมาห้าสิบเปอร์เซ็นต์แล้ว เมื่อผมปิดหน้าต่างเสร็จก็กลับไปยืนที่เดิมไม่ได้อีก เนื่องจากผู้โดยสารมันเลื่อนไหลอัตโนมัติ น้องนักเรียนมัธยามอีกคนที่ยืนอยู่ด้านหลังตอนนี้เลื่อนไปอยู่ที่ผมแทน แต่อะไรยังไงก็ช่างเหอะตอนนี้ ผมไม่มีกะจิตกะใจติดคิดเรื่องไรทั้งนั้น เนื่องจากว่าตอนเป้าของผมตอนนี้มันตุงแบบสุดๆแล้ว และเนื่องจากมันแข็งตุงในแนนนอน มันทำให้ผมเริ่มรู้สึกปวดยิ่งตอนนี้มันอัดแน่นติดกับก้นของดาวเลยทีเดียว ใจก็อยากจะล้วงเอามารูดให้รู้แล้วรู้รอด แต่ก็ไม่กล้า เพราะกว่าเดี๋ยวมีเฮ...(ประเภทเฮเข้ามารุมอ่ะ)

อย่างที่บอกดูเหมือนกับว่าดาวเธอจะเป็นใจ ขนาดรถวิ่งกระชากออกตัวหรือเบรก ซึ่งก็ยิ่งทำให้มังกรที่ตุงซ่อนอยู่ในกางเกงนักศึกษาของผมเบียดถูไถกับก้น ของเธอๆก็ยังเฉย มีอยู่ช่วงหนึ่งที่รถจอดป้าย ซึ่งก็มีทั้งคนเบียดกันขึ้นและเบียดกันลง ผมมองดูเบาะหญิงชรากับเด็ก เห็นหญิงชรากำลังเอาใจใส่เด็กอยู่ผมทนไม่ไหวจึงล้วงมือเข้าไปในกางเกงจับ เจ้ามังกรผมจับจัดให้ตั้งตรงขึ้นมาเพราะมันปวดมาก น้องนักเรียนมัธยมที่ยืนติดกับผมหันมามองแว๊บหนึ่งแล้วยิ้มมองไปที่ก้นของ ดาวหรือเจ้ามังกรของผมก็ไม่รู้ มันช่างบังเอิญได้ใจจริงๆ รถวิ่งไปได้สักอึดใจ ผมรู้สึกว่าลำลึงค์มังกรตาเดียวของผมที่พาดโด่เป็นแนวตรงในกางเกงมันอยู่ที่ ง่ามก้นกระโปรงของดาวพอดี ผมเห็นว่าดาวไม่ว่าอะไรก็ยิ่งได้ใจขยับเข้าไปชิดเลย จนหน้าอกของผมชิดติดแผ่นหลังของดาวเลย จมูกผมแทบจะติดแก้มเธอเลย ซึ่งเธอก็เฉยมากเหมือนไม่รู้ไม่ชี้ กำลังเคลิ้มเสียงผู้คนบนรถก็ร้องวี๊ดว๊ายพร้อมๆกับรถเบรก ดาวคงไม่ได้ระวังเท่าไหร่มือที่ห้อยโหนอยู่หลุดและร้องว้าย...ตัวเธอทิ่มไป ข้างหน้าพร้อมกับผมและน้องนักเรียนสองคนที่อยู่ข้าง ดีว่าน้องนักเรียนสองคนที่อยู่ข้างหน้า ตั้งหลักจับราวโหนไว้มั่น เลยทำให้ดาวผมและน้องนักเรียนที่อยู่ไม่ล้มระเนระนาดลงไปกอง เมื่อตั้งหลักผมจึงค่อยๆลุกและดึงดาวขึ้นมา น้องๆสองคนก็รีบลุกขึ้นมา แว๊บหนึ่งที่ผมดังดาวขึ้นมา ผมรู้สึกว่ากระโปรงดาวมันร่นขึ้นครึ่งหนึ่งมองเห็นกางเกงในสีฟ้าๆรึเปล่าไม่ แน่ใจ เพราะไฟไม่ค่อยสว่าง มันมีไฟเฉพาะตรงกลางกับด้านหน้าเท่านั้น ด้านหลังนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย อาศัยไฟจากด้านนอกที่ส่องเข้ามาแบบแว๊บๆ อีกอย่างมันเร็วมากด้วย ผมรีบจัดกระเป๋าสะพายตัวเองไปไว้ข้างหลัง แล้วฉวยโอกาสโอบเอวดาว ตอนแรกรู้สึกดาวจะตกใจนิดหน่อย รีบเอามือมาจับมือผมเหมือนจะแกะออก แต่แล้วก็เอากุมไว้เฉยๆ ผมบ่นในใจ..เซ็งเลยกำลังเคลิ้ม เสียงกระเป๋ารถ บ่นอย่างแรง...ไอ้เหี้.... ไรไม่รู้ ไม่ค่อยได้สนใจ รถวิ่งไปได้นิดหน่อย ..อาจจะเป็นเพราะผมคิดไปเองคนเดียวหรือเปล่าไม่รู้ มันเหมือนกับว่าดาวพยายามส่ายก้นส่ายสะโพกใส่เป้าผม..?? ทำให้เจ้ามังกรผมเริ่มคึกขึ้นมาอีก แต่ครั้งนี้ผมรู้สึกว่ามันอุ่นตรงเป้าตรงหน้าขาผมยังไงไม่รู้ จะก้มลงมองตรงๆก็น่าเดี๋ยวเป็นเรื่อง ผมจึงทำท่าขยับและมองแบบแว็บๆ ตายห่ะ..กระโปรงของดาวเปิดพับขึ้นมาเกือบครึ่งและเป้าของผมเองก็ไปมุดอยู่ ตรงง่ามขาใต้กระโปรงของเธอพอดี ในฉับพลันทันทีเจ้ามังกรของผมก็ตี่นอย่างรวดเร็ว หญิงชรากับเด็กทำท่าลุกขึ้นก็คงจะลงแหละ ผมได้ทีรีบขยับเข้าไปชิดอัดป้าอันแข็งโป๊กของผมแนบกับก้นของดาวทันที หญิงชรากับเด็กลุกไปแล้วผมยังกอดเอวดาวไม่วางคิดว่ายังไงถ้าก็จะดึงดาวลงมา นั่งตักผมในท่านี้ เพราะยังไงเสีย ผมกับดาวก็ต้องได้นั่งก่อนอยู่ดี เพราะอยู่ติดเก้าอี้ ...ขอทางหน่อยครับ ขอทางหน่อย เสียกระเป๋ารถตะโกนเข้ามา ขอสองที่เมื่อกี้ให้เด็กหน่อยครับ กระเป๋ารถมุดหน้าเข้ามาบอก.....โป๊ะเช๊ะ...เข้าล๊อก ผมรีบแอ่นตูดเบียดก้นเธอพร้อมกับกอดเอวดาวเข้ามากระชับอีก ซึ่งเธอก็ตอบสนองครับ เด็กสองคนหน้าบ๊องแบ๊วหนึ่งชายหนึ่งหญิงวัยไล่เลี่ยกับคนที่ลงเมื่อกี้เบียด เข้ามา พร้อมกับชายวัยกลางคน น่าจะประมาณสี่สิบ เมื่อชายชราเบียดเข้ามาด้วยกับเด็กก็ทำให้ผมขยับจากด้านหลังของดาวไปด้าน ข้างนิดหน่อย ผมนึกในใน..มารฉิบบบบบบบบ....???ชายวังกลางคนเบียดเข้าตอนแรกก็อยู่ด้านหลัง ของดาวพอดี แต่แกคงต้องการยืนชิดติดกับเด็กๆ จึงเบียดเข้ามาอีกทำให้ผมต้องถูกเนรเทศไปอยู่ด้านข้างดาวโดยอัตโนมัติ แต่สักพักแกก็ขยับเข้าข้างในเก้าอี้ที่ติดหน้าต่าง ..บอกเด็กที่นั่งติดหน้าต่างว่า เจมส์...เดี๋ยวให้ตานั่งก่อน เดี๋ยวเจมส์นั่งตักตา เมื่อแกนั่งแล้วผมคิดว่าจะขยับกลับไปที่เดิม แต่ที่ไหนได้ น้องนักเรียนที่ยืนอยู่ขยับเข้ามายืนชิดด้านหลังดาวเรียบร้อย ในทันทีผมนึกได้ ตายห่ะ กระโปรงดาวเปิดพับขึ้นไปข้างบน ตอนที่ผมขยับเลื่อนออกมายังไม่ได้ดึงลงเลย ผมจึงปล่อยมือซ้ายจากราวเลื่อนลงไปกุมที่สะโพกด้านข้างของดาวเพื่อนเป็น สัญญาณบอกเตือนเบาๆ เธอหันมองหน้าผมแวบๆแล้วก็มองไปด้านข้างไม่พูดอะไร ผมจึงเลื่อนจากสะโพกเข้ามาที่ก้นด้านหลังของเธอเพื่อดึงกระโปรงลง เป็นจังหวะเดียวกับรถเบรกอีกครั้ง น้องนักเรียนที่ยืนชิดอยู่ด้านหลัง เซถลาเข้ามา ผมไม่แน่ใจว่าเจตนาจงใจเปล่า...แต่สัมผัสแรกที่ผมค่อนข้างตกใจก็คือ เป้ากางเกงนักของเด็กที่เซถลาเข้าซนเข้ากับข้อมือผมอย่างจังนั้น ผมรู้สึกว่ามันแข็งเป๊กเลย แต่ดูน้องเขาทำเหมือนไม่รู้สึกอะไร หันไปพูดคุยหัวเราะเบาๆกับเพื่อนที่ยืนอยู่ข้างๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมดึงกระโปรงของดาวลง แต่แทนที่ผมจะชักมือออก จะด้วยสัญญาติญาณผู้ชายหรือสัตว์ตัวผู้ก็คงไม่แตกต่างกัน ผมกลับเอามือซุกเขาไปในกระโปรงเธอ จับและบีบก้นเธอเบา เธอหันมามองแว๊บทันทีเหมือนกัน ทำเอาผมหัวใจแทบหล่นไปกองกับพื้นเลย เพราะกลัวว่าเธอจะโวยวาย เมื่อเธอไม่ว่าอะไรผมยิ่งได้ใจ เลื่อนมือซุกเข้าไปซอกขาหนีบของดาว ดาวหนีบขาเกร็งเข้าหากันแรงมาก จนผมรู้สึกว่าได้ว่าขาเธอสั่นๆ ผมจึงใช้ด้านหลังของหัวแม่มือถูไถกับเนินของเธอเบา ส่วนฝ่ามือและนิ้วอื่นๆ ก็บีบเบาๆที่ขาพับด้านใน ตอนนี้ดาวเอนตัวพิงผมอย่างเต็มตัวเลย ซึ่งทำให้ผมหายใจไปรดที่ซอกคอกับใบหูของเธอ ผมใช้หัวแม่มือลูบไล้ไซร์ที่ขอบขากางเกงในของเธอจนหัวแม่มือหัวเข้าไปถูไถ อยู่กับร่องเสียวของเธอ ตอนนี้เบียดสะโพกด้านข้างเข้ามาบดกับเป้ามังกรผมอย่างแรง หนักแน่นแต่ช้าๆ เหมือนกันปกติธรรม เพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัยหรือสังเกต สักพักผมรู้สึกเมื่อยมือจึงดึงมือออก รู้สึกว่าหลังมือผมไปชนกับเป้ากางเกงนักเรียนของน้องที่ยืนอยู่ด้านหลังอีก แต่ครั้งนี้มันนุ่มๆ ยังไงไม่รู้ เอาว่ะเอาไงเอากัน ผมนึก.....อีกอย่างดาวก็ไม่สาวบริสุทธิ์ เคยผ่านเพื่อนผมมาแล้ว แต่เท่าที่ฟังจากเพื่อนมันเล่า มันบอกว่ามันเคยนอนกับดาวไม่กี่ครั้งเอง เพราะอยู่กันคนละ ม. และพักกันคนละหอ มันเคยเล่าว่าดาวนี่สุดยอด มันเป็นคนแรกเลยที่เปิดซิง เวลามีเซ็กส์แต่ละที ดาวจะแบบสุดๆ เรียกว่าเซ็กส์จัดเลยก็ว่าได้ แต่ดาวเป็นคนถือตัว นอกจากเพื่อนผมแล้ว ดาวไม่มีใครอีกเลย ..มือขวาผมโอบเอวดาวไว้ มือซ้ายโหนราวเหมือนเดิม สักพักผมรู้สึกว่าน้องนักเรียนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังขยุกขยิก ก็ไม่ได้สนใจอะไร แต่สักพักผมรู้สึกว่าตัวดาวจะขยุกขยิกเหมือนกันทั้งที่ยืนอยู่เฉยๆ หันไปมองน้องที่ยืนด้านหลังก็ขยับเหมือนกัน แต่ก็ดูเหมือนปกติเพราะเห็นหันไปพูดคุยและหัวเราะกับเพื่อนเหมือนเดิม ผมรู้สึกว่าไม่ค่อยถูกต้องเท่าไหร่ ครั้นจะชะโงกหน้าไปดูแบบโต้งมันก็ดูกระไรอยู่ อีกอย่างมันมืดด้วย ผมจึงปล่อยมือออกจากราวแกล้งทำท่าว่าล้วงเข้าไปเอาของในกระเป๋าเสื้อแล้วทำ ปากกาตก ผมดันเอวดาวไปด้านหลังนิดหนึ่งแล้วก้มลงไปเก็บปากแล้วชำเลืองมองผ่านหว่างขา ดาวไปด้านหลัง ....เอาล่ะสิ เวรละทีนี้ ผมนึก เพราะหัวเจ้ามังกรของเด็กนักเรียนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังดาว มันยื่นหน้ามายิ้มแพล่ะให้ผมอยู่ที่ซอกขาหนีบของดาว ดูๆจากหัวของมัน ไซร์ของมันก็คงไม่น้อย อาจจะพอๆกับของผม แต่ยาวนี่ไม่น่าใจ เพราะมันมืดอีกอย่าง มันมีชายเสื้อปกอยู่ มิน่าล่ะตอนที่ผมดังมือออกจากก้นของดาว มันชนกับอะไรที่นิ่มๆชอบกล ซึ่งตอนนั้นน้องเขาคงจะยังไม่ได้เอามันออกจากจากเกงเกงใน ที่หลังมือผมชนคงไปตอนที่มันแข็งตัวอยู่ในกางเกงในมันถึงได้นิ่มๆ ไม่รู้ว่าน้องเขาปลดตะขอรูปซิบตั้งแต่เมื่อไหร่ และน้องเขางัดมันออกมาทางขอบกางเกงในด้านล่าง มีชายเสื้อที่เอาออกมาข้างนอกปกอยู่ ผมเงยขึ้นทำเหมือนเป็นปกติ เพราะอีกอย่างดาวเองก็ไม่ได้โวยวายหรือว่าไร อาจจะเป็นเพราะของมันเคยมั๊ง พอเลิกกับนนท์เพื่อนผมแล้ว ดาวก็ไม่เคยมีใครอีก ผ่านมาเดือนสองเดือนอารมณ์ที่ห่างหายพอถูกกระตุ้นก็เลยกระเจิง ไม่แน่ใจว่าน้องเขารู้ตัวรึว่าได้ใจ เมื่อไม่เห็นว่าผมพูดไรคราวนี้เบียดชิดเลย เพื่อนอีกสองที่อยู่ด้านข้างๆก็เบียดเข้ามาเป็นกังบังให้เหมือนรู้กัน คราวนี้ชัดเจนเลย เพื่อนอีกสองคนทีอยู่ข้างหน้าทำทีว่าเสียหลักขยับเข้ามา ตอนนี้เลยดูเหมือนกับว่าดาวโดนประกบหน้าหลังเลย ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่แอบชำเลืองดูดาว เห็นตาเธอลอยๆ เอวกับหน้าท้องเธอเกร็งเป็นระยะ ผมสัมผัสได้จากมือขวาที่โอบอยู่ เพื่อนน้องเขาสองคนที่อยู่ด้านข้างเบียดเข้ามาก คราวนี้แทบชิดเลย คนที่ประกบอยู่ด้านหลังดาวก็เปลี่ยนจากมือซ้ายที่โหนราวเป็นมือขวาแทน เหมือนกันว่าเขาเมื่อยแขนประมาณนั้น สักพักผมเห็นแขนขวาที่เขาปล่อยลงไปขยับยุกยิกๆ แต่ก็ยังพูดุคุยกับเพื่อนเป็นปกติ ดาวเองก็ดูเหมือนแอ่นก้นแอ่นสะโพกไปด้านหลังยึกยักๆป้ายหน้าเตรียม.... เสียงกระเป๋าตะโกนดัง ผู้คนขยับกันพรึบเตรียมตัวลง ซึ่งก็ทำให้ต่างคนต่างต้องขยับ ผมเห็นน้องๆที่สามคนก็เตรียมตัวที่จะลงเหมือนกัน แต่แทนที่จะเตรียมตัวหันไปทางบันได น้องคนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังก็ขยับอัดลำลึงค์เข้าหาก้นดาวอย่างเต็มที่ มือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงดาวชนกับมือผมที่โอบสะโพกดาวอยู่ มือของน้องเขาอ้อมไปจับหน้าขาดาวแล้วดึงเข้าหาตัวเองอย่างไม่เกรงใจ ผมเองตกใจ ไม่คิดว่าน้องเขาจะกล้าขนาดนี้ ส่วนคนอื่นก็เตรียมตัวลงเลยไม่ได้สนใจว่ามีไรเกิดขึ้น ขณะที่กำลังชุลมุนวุ่นวายทีคนจะพากันลง ผมตัดสินใจปล่อยมือขวาที่โอบดาวไปโหนราวแทน ปล่อยมือซ้ายจากราวแล้วล้วงเขาไปใต้กระโปรงด้านหน้าดาว ผมตกใจแทบซ็อค เพราะมือที่ผมล้วงเข้าคลำดูที่เนินของดาวนั้นผมไปลูบสะดุดเข้ากับเจ้าก้อน เนื้อน้องเขาเข้ายังจัง ซึ่งน้องเขาเองก็คงกำลังมัน กำลังเด้งเข้าเด้งออก คงไม่คิดว่าผมจะสอดมือล้วงเข้าไป ผมคลำดูเจ้ามังกรของน้องเขามันสอดเข้าไปใต้ขอบกระเกงในของดาวและไปทาบเป็น แนวยาวตามร่องเสียวของเธอ ดูเหมือนมันจะทำงานตลอดเพราะมันลื่นไหลอยู่ตลอดเวลา แต่ไม่ได้มุดเข้าไปในรูเสียวของเธอ กางเกงในของเธอไม่ต้องพูดถึงด้านหน้าเปียกแฉะ รถชะลอเตรียมผมยังไม่ดึงมืออก ผมหันไปมองหน้าน้องเขาแบบจังๆแต่มันมืด น้องเค้าหันมามองผมแว๊บหนึ่ง ดูเหมือนตกใจ ผมเองก็ตกใจ มือผมที่กุมเนินของดาวอยู่นอกกางเกงใน หัวแม่มือของผมอยู่ที่เนินด้านบนของเนินสวาทเธออีกสี่เกาะกุมอยู่ที่ข้าง ล่าง คงนึกภาพออกนะครับ มันก็เหมือนกับว่าสี่นิ้วของผมกำลังกดเจ้าลำลึงค์มังกรของน้องเขาบดเข้าร่อง เสียวของดาว น้องเขารีบถอนตัวออก ดึงมังกรผ่านมือผมไปอยู่ที่ขอบกางเกงในและกำลังจะหลุด แต่ว่าคนที่อยู่ข้างหลังดันมาเรื่อย ทำให้ตัวของเขาเสียหลัก ล้มเซมาข้างหน้าซึ่งก็ทำให้ดาวต้องเสียหลักล้มลงมา ดีว่ามือซ้ายผมโหนราวอยู่ ดาวจึงเอาหน้าอกมาพาดกับแขนผมไว้ ขณะที่น้องเขากำลังจะยืนขึ้นและดาวก็กำลังจะยืนขึ้นเหมือนกัน เด็กสองคนกับชายวัยกลางคนก็ลุกพรวดพราดมุดแหวกอ้อมด้านหลังน้องเขาไป พร้อมกับตาของเด็กที่ลุกและออกอย่างรวดเร็วเพื่อตามหลาน ทำให้น้องคนที่ยืนประกบเอามังกรถูไถเนินเสียวดาวอยู่ขณะนี้เสียหลักอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่ล้มเพราะเขาเอามือดันที่พนักเบาะพิงที่ผมพิงอยู่ไว้ได้ แต่ว่าช่วงวินาทีสั้นๆนี้เอง ทำเอาผมช๊อคไปเลย เพราะเจ้าลำลึงค์ของน้องเขาที่กำลังจะพ้นขอบกางเกงของดาวนั้น มันทิ่มพรวดเข้ามาอีก แต่ครั้งนี้ หัวบานๆหยักของมันไหลผ่านนิ้วมือผมที่กุมอยู่ไปรูเสียวของดาวเลย ความที่ตกใจและที่กำลังจะดึงมือออกกลับกลายเป็นว่าหัวแม่มือกับฝ่ามือของผม กุมเนินเสียวของดาวอย่างแรงส่วนนิ้วทิ้งสี่ก็ตะกุยดึงเจ้าลำลิงค์ของน้องเขา อัดเข้ามาหาเนินของดาว ๆ ร้องเบาๆ อุ๊บ...แล้วรีบยืนขึ้น ช่วงที่ดาวยืนขึ้นผมรู้สึกว่าน้องเขาอัดเจ้าลำลึงเข้ามาจนผมรู้สึกได้ว่าหัว ของมันผลุบหายเข้าไป...พอตั้งหลักได้ดาวยืนตัวตรงดูเหมือนน้องเขาบดส่ายก้น เบาๆสองสามทีแล้วรีบถอนออกหันไปทางเพื่อน รีบเอามือไปทำขยุกขยิกที่เป้ากางเกงที่ชายเสื้อปกอยู่แล้วรีบเดินเบียดกันลง ไป เหลืออีกสามป้ายรถก็หมดระยะผมกับดาวจึงได้นั่งเบาะแต่ก็คนบางมากแล้ว จึงไม่กล้าทำอะไร ดาวเองก็ดูเขินๆอายไม่ค่อยสู้หน้าผม ผมก็ทำได้แค่โอบกอดให้เธอซบที่อกผมเท่านั้น ผมไปส่งดาวถึงหอพักซึ่งเธอก็ไม่ได้พูดอะไร แค่ขอบคุณสั้นๆที่มาส่งแล้วก็เดินเข้าหอไป ผมเดินออกมารอรถเมลย์ที่ปากซอยซึ่งไม่ไกลนัก เพื่อกลับหอพัก ผมยังนึกในใจด่าตัวเองว่าไมแม่ง... โง่ฉิบบบบบบบบ คิดอีกทีก็ดีเหมือนกันค่อยๆเป็นค่อยๆไปดีกว่า คืนนั้นกลับมาถึงหออาบน้ำจินตนาการสาวดอยสอยดาวถึงดาวไปสองรอบแล้วก็หลับ เลย..

กดข้างล่างนี้เป็นกำลังใจกันหน่อยแล้วจะมีต่อ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

ธวัช จันสำราญ

อ่านแล้วได้อารมย์ดีขอบคุณครับ

Manmegig Manmegig

อีกนิด ดาวเกือบได้สนุกสุดๆบนรถเมล์แล้ว

Agalos von Stresermann

ntr ntr ntr จงเจริญ ตีท้ายครับ สนุกครับอยากรู้ตอนต่อไป