ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rocket Monkey] Matsuri tte lina เทศกาลลงแขก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 27, 2018, 07:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Muka

::Bloody:: ::Confident::สุดท้ายน่าจะติดใจ และคุณสามีมาร่วมแจมด้วยแน่ๆเลย

owari

ผมละชอบแนวนี้จริง แถมอาจารย์คนนี้วาดได้แน่นถึงใจดี แล้ว last today กับสาววอลเลย์บอล ก็โดนมากๆครับ ผมเองก็อยากรองแปลดูสักเรื่องไวจะมาขอ
ทริกนะครับ

Mr. Bommy

ตอนจบควรจะ เคลิ้มตาเยิ้มคุณแม่ติดใจ คุณลูกเอาตาม คุณสามีไม่รู้ แอบ ntrกันทั้งหมู่บ้าน ฮ่าๆ

timeai

คาดว่าตอนจบแม่ต้องเตลิดในความเสียว จนลืมเจ้าลูกชายตัวน้อยแน่ๆครับ เป็นเทศกาลที่ดีจริงๆ

thegift52

ตอนจบหรอครับ ก็เข้าใจว่า จากนี้ไป ร่วมงานประจำไม่มีขาด
แต่ถ้าจะเซอไพรส์คือ มีโซนของเด็กด้วย ก็ที่ลูกชายบอกว่า "เล่น" อยู่นั้นล่ะครับ น่าสนุกดี อิอิ  ::Grimace::
.
นั้นไง ทายหวยไม่ถูกอย่างนี้บ้างน้ออออ อิอิ แต่ไม่ 100% เพราะไม่มีโซนเด็ก

Crypt

muju013579

ชอบมากแนวนี้NTR ยิ่งอ่านยิ่งปวดตับแต่ไม่รู้ทำยิ่งชอบ5555

Mhokkk

เดาว่าไม่น่าจะจบแฮปปี้ น่าจะปวดตับพอตัว (น่าจะเอะใจตั้งแต่ชุดงานเทศกาลละนะ)

Neo Rory

น่าจะจบแบบโดนลงแขกโดยคนในหมู่บ้านแน่นอนลูกอาจจะไม่รู้เรื่องเลยก็ได้

sonly

อยากให้จบแบบเปิดประตูให้ลูกดูแล้วให้ลูกมาร่วมด้วย

master111