ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rocket Monkey] Matsuri tte lina เทศกาลลงแขก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 27, 2018, 07:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toppy1132

ดรามามาก สนุกดี

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

garothegold

จะสงสารใครดีเนี้ยเด็กหรือแม่ เทศกาลแบบอยากให้มีจริงๆๆ  ::GiveMe::

Najean Najean

มันน่าจะจัดบ้างนะ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน90วัน

blackkids

แม่คงโดนเยจนเช้า  หรือ จะหักมุม ลูกเข้ามาเห้น แล้วมาเล่นด้วย

as72340639

akasaboy

เฮ้อ มาเศร้าตอนท้าย ๆ น่าสงสารลูกจริง ๆ เลย แต่ว่ากำลังเพลินนะ ต่อสักหน่อยก็ดีนะ ในใจแม่คงคิดแบบนี้แน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xsoulkung123

เป็นหมู่บ้านที่ดีจริงๆ มีเทศกาลลงแขกด้วย
คุณนายหุ่นยั่วย้ายเข้ามาอยู่ที่หมู่บ้านนี้
มาในช่วงเทศกาลนี้พอดี มาถึงก็โดนลงแขกเลย
ดูท่าทางแล้ว จะจบแบบที่คุณนายนี่ติดใจเทศกาลนี้แน่ๆ
จนไม่อยากที่จะย้ายออกไปไหนเลย
::ChuChu::

qweasdzxc

แม่ต้องติดใจกลับมางานนี้ทุกๆปีแน่ๆเลย ไม่น่าเลย ไม่น่าพลาดดดดดไปงานด้วยเลยยยยยคุณพ่อ555

nataka001

ohodaya

นางเอกนมใหญ่มาก

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน90วัน

KPS176

ถ้ามาอย่างนี้น่าจะจบประมาณว่า ติดใจงานเทศกาลแล้วอาจจะกลับมาร่วมทุกปีหรือถ้าแปลกสุดคืออาจจะติดใจจนไปแอบเอากับผู้ใหญ่บ้านก็ได้ แต่ก็ไม่น่าใช่หรอกมั้ง  ::Sweat::

petchl

แค่เห็นrocket monkeyก็พอจะเดาได้ว่าตับแหกขุ่นแม่อยากมาอีกแน่ ๆ 5555

leolouis

::Glad::เนื้อเรื่องแปลกดีครับ น่าจะมีแบบนี้จริงๆ 5555

biggiggog

ดูยังไงๆก็ติดใจไปแล้ว
กับผัวก็ทำตัวปรกติ
แต่ให้ถึงใจก็ใช้บริการพวกหนุ่มน้อยแล้วกัน
ขอบคุณมากๆครับ