ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนเล่นชู้ 10

เริ่มโดย Turbo999, มีนาคม 05, 2012, 09:27:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมขับรถออกจากบ้านเพราะยังมีเวลาอีกหลาย ชม ที่แหม่มกับพี่แดงนัดกันวันนี้ ผมขับรถไปเรื่อยๆคิดไว้ว่าจะไปอยู่ไหนดี เวลาตั้งเยอะงานก็ให้เพื่อนทำแทนแล้ว นึกถึงเพื่อนคนนึงขึ้นมาได้มันเปิดร้านเน็ทอยูแถวบางกะปิ ชื่อ นัท ผมขับรถไปหามันทันที ขับรถมาถึงร้านมันร้านมันใหญ่น่าดู มีคนนั่งเล่นเน็ทและเกมส์เต็มร้านผมเดินเข้าไปหาเด็กเฟ้าร้านว่าเฮียนัทอยู่ใหม เด็กมองหน้าผม บอกว่าเฮียกำลังมีแขกให้บอกว่าใครมา บอกว่า อาร์ มาหาเด็กโทศัพย์ไปหาไอ้นัท พี่ๆเฮียบอกว่าให้ขึ้นไปหาเฮียเลยเฮียพักอยูชั้น3 ผมเดินขึ้นบรรไดไปชั้น2เดินผ่านกลุ่มวัยรุ่นใส่ชุด นศ ทั้งชายหญิง ยืนอยู่ด้านนอก2-3คนและมีเด็ก นร อีก 3-4คน ยืนจับกลุ่มกันอยู่ผมไม่รู้ว่าเด็กพวกนี่รออะไรกันตรงนี้ เดินผ่านพวกมันขึ้นชั้น3เคาะประตูเรียกไอ้นัทๆ เออๆมันเปิดประตูมาไม่ใส่เสื้อนุ่งผ้าเช็ดตัว เดินพุงยื่นออกมามันบอกให้เข้ามาในห้องมันผมเดินเข้าห้องมันกำลังจะปิดประตู เจอ เด็กผู้หญิงคนนึงเปิดประตูมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าถุงกระโจมอกเดินออกมา น้องเขามองผมแล้วถามไอ้นัท ใครหรอเฮีย เออๆเพื่อนเฮียเองชื่อ พี่อาร์เด็กยกมือไหว้ผมดูจากใบหน้าไม่น่าถึง18 เฮ้ยนี่กูรบกวนมึงปะเนี่ย ผมถามไอ้นัท ไม่เป็นไรกูเรียบร้อยแล้ว ว่าแต่มึงนึกไงวะมาหากูได้เนี่ย ไม่มีอะไรผ่านมาแถวนี้เลยแวะมาเยี่ยมเพื่อนฝูง ไม่คิดว่าจะกินเด็กกะเขาด้วย เพื่อนผม หัวเราะ555 น้องเขาไม่เด็กแล้วนะโว้ย เด็กสาวหันมาค้อนเพื่อนผม เธอน่ารักไม่ใช้เล่น หุ่นดีหน้าหมวยๆใบหน้าคล้ายๆน้องโฟร์ ยังไงอย่างนั้น บ้า เฮีย ไม่แนะนำให้กูรู้จักบ้างหรอ น้องคนนี้นะ 55 ถามชื่อเอาเองโว้ย ไอ้นัทมันว่า น้องชื่ออะไรครับ หนูชื่อแนนค่ะ แนนพูดแล้วยิ้มหวานๆเห็นเธอแล้วน่าฟัดชะมัดพี่ชื่อ อ๋อเฮียนัทบอกแล้วค่ะพี่ชื่อ อาร์ 555ไอ้นัทมันหัวเราะเป็นไงเล่าเด็กข้าเอ็งว่าเป็นไงวะ ก็น่ารักดี ท่าทางจะๆๆ จะอะไรวะ ไอ้นัทมันถาม ท่าจะเซ็กส์จัดน่าดู น้องแนนถึงกะร้องว้าย พี๊นะ หนูอายนะ เฮียว่าไอ้อาร์มันพูดถูกนะ เฮีย นะ แนนเขินนะเนี่ย แล้วไอ้นัทก็ดึงแนนเข้าไปกอดแล้วหอมซอกคอ แนนทำดิ้นก่อนเอามือตีแขนไอ้นัท เฮียนัทไม่เอาเพื่อนพี่นั่งอยู่นะ เฮ้ย ช่างไอ้อาร์เถอะสนใจทำไมมันจะนั่งมองให้ควยแข็งก็ช่างมัน 55 มันก็เข้าไปไซล ซอกคอน้องแนน แนนได้แต่ร้องว้ายๆ แล้วก็หัวเราะคิกๆๆกัน ผมนั่งมองทั้ง2คนหยอกล้อกัน ก่อนที่ทั้งคู่จะเอาผ้าห่มคลุมตัวแล้วมุดหายไปสักพัก ก่อนที่ไอ้นัทจะเปิดผ้าห่มเอาหัวโพล่มา ขณะที่ใต้ผ้าห่มก็ ยุกยิกๆแต่แนนไม่โพล่หัวมา แต่ใต้ผ้าห่มมีการขยับเขยื้อนแล้วไอ้นัท ก็ ครางร้องอูยๆ.......ซี๊ดๆ......โอ้วๆไอ้อาร์มันชี้ให้ดูที่ใต้ผ้าห่มแล้วค่อยเปิดผ้าห่มจากด้านล่างขึ้นมา ภาพที่เห็นคือแนนกำลังดูดควยไอ้นัท อย่างเมามัน จ๊วบๆๆเสียงเธอดูดแต่ละทีทำเอาผมควยลุก ไอ้นัทตัดสินใจดึงผ้าห่มออกมา ขณะที่มือของไอ้นัท ก็ ล้วงไปที่ร่องของแนนมืออีกข้างนึงก็จับหัวแนนกดลง เอวมันก็ซอยเข้าปากแนน ซักพักไอ้นัทก็ดึงผ้าขนหนูออกมาโยนมาทางผมแนนตอนนี้นอนเปลือยกาย ผิวขาวๆของแนนตัดกะสีผิวดำๆของไอ้นัท ตอนนี้ไอ้นัทดึงควยออกจากปากแนนแล้วดึงตัวแนนขึ้นให้มานั่งทับบนตัวมันแล้วมันก็ซุกหน้ากับร่องอกแนน เสียงดูดนมดังจ๊วบจ๊าบๆผสมเสียงครางของแนน ผมทนไม่ไหวเดินถอดกางเกงควยตั้งโด่ไปยืนดูใกล้ๆทั้ง2คน ไอ้นัท มันเห็นมันยิ้มให้ผมแล้วพยักหน้าให้เชิงว่าอนุญาติผมเดินไปหาแนนยื่นควยให้แนนอม แนนคว้าควยผมเข้าไปแล้วดูดอม ผมเสียวควยสุดแนนอายุเท่านี้แต่ลีลาเธอไม่ธรรมดาเลยผมเอามือไปคว้านมแนนแล้วบีบ ขณะที่ด้านล่างควยไอ้นัทกะเริ่มแทงเข้าร่องหีแนน ปากเธอก็ อมควยผม มือผมก็บีบนมแนนสลับทั้งข้าง ก่อนที่ผมจะดึงควยออกจากปากแนนเพราะกลัวจะเส็ดก่อน แนนขย่มเอวซอยร่องหีกะแท่งควยไอ้นัทแบบไม่กลัวพัง ปากเธอก็คราง ซี๊ดซาดๆๆ ก่อนที่ไอ้นัทจะจับแนนนอนหงายแล้วเอาขาพาดไว้กะบ่าทั้ง2แล้วเริ่มกระแทกอย่างแรง ไอ้นัทซอยเข้าออกร่องหีแนนถี่ยิบเสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังป๊าบๆๆผสมเสียงครางของแนนสักพักไอ้นัทก็ชักควยออกมา พ่นน้ำเงี่ยนมาจนเต็มหน้าท้องแนนมันพยักหน้าเรียกผมเข้าไปต่อ ผมจับแนนนอนคว่ำในท่าโก่งโค้ง จับควยขนาด6นิ้วเข้าไปในร่องแนนทันทีแนนได้แต่ร้องครางเพราะผมซอยไม่ยั้งใส่แต่ละครั้งดังป๊าบๆ แนน ได้แต่ร้องโอ้ยๆๆๆซี๊ดๆ................เสียวจังค่ะพี่อาร์แรงๆเลยแนนจะเส็ดแล้วค่ะพี่โอ้วๆๆ อูยๆ โอ้ยๆ ซี๊ดส์............ โอ้ยวว แนนเส็ดแล้ว ผมก็กระแทกสักพักก็ปล่อยน้ำเต็มร่องหีแนน สักพักแนนลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมเลยนอนคุยกะไอ้นัทต่อ

naivenom

มีเพื่อนดีแบบนี้กะแจ่มเลย

เจริญ รุ่งเรือง

เรื่องนี้น่าจะแต่งต่อนะครับ แนวเรื่อง NTR มากๆ ครับ ชอบมาก
ขอบคุณครับ

Guitar Jirasak

อยากรู้จุดจบแหม่มเลย ยิ่งมีชู้เพราะเผลอใจเผลอหีอีก