ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดีตลับที่หลอกหลอน (ตอน 1 จุดเริ่มต้น)

เริ่มโดย minamaitai boonto, สิงหาคม 27, 2018, 10:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Johnny Walker

เริ่มมาก็ดาร์คเลยนะครับ เรื่องจะไปแนวไหนเนี่ย 555  นางเอกจะเป็นสาวใจแตกเลยรึเปล่า

MrRasta

tcm12599

peddo

มีอดีตอย่างนี้ มันจะย้อนมามีผลในปัจจุบันต่อไหมครับ เรื่องนี้ท่าจะไปได้ยาว ถ้าผู้แต่งยังมีไฟอยู่ แนวเรื่องมีที่มาที่ไป เกิดได้จริง ผู้อ่านมีอารมณ์ร่วมแน่นอนครับ ถึงอิจฉาแต่ไม่กล้าทำเอง เรืรองนี้น่าจะเปิดจินตนาการ​ได้ดีเลย ขอบคุณ​ครับ​

sombat Kongkrapan

ppeak

อนาคตสดใสแต่นึกย้อนไปอดีตอันมืดมน ท่าทางอดีตอยากจะปรากฎตัวในปัจจุบันนะ

onimugae

เนื้อเรื่องน่าสนใจ เปิดมาก็ย้อนอดีตเลย

meowmeng

doctor14177

ทนายสาวเคยโดนเปิดซิง แล้วจะเป็นอนาคตจะเป็นอย่างไรต่อน่าติดตาม

arsenyo