ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดีตลับที่หลอกหลอน (ตอน 1 จุดเริ่มต้น)

เริ่มโดย minamaitai boonto, สิงหาคม 27, 2018, 10:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b00RU

Sanchai Suntornrarag

che_13

เพิ่งเข้ามาอ่านเรื่องราวน่าสนใจอยากอ่านต่อครับ

ka55anova

ชอบเรื่องแนวเปิดซิง มากๆครับ ไม่เคยเจอสาวซิงๆสักที

Tom525218

ก็คนไม่มีทางเลือกนี่หน่าทำอย่างไรได้ แต่กลัวอดีตจะย้อนกลับมาทำร้ายมากกว่า ขอบคุณมากครับ

kokkum

lololololo

ตอนแรกก็มาให้ลุ้นแล้วครับ ติดตามผลงานต่อไป น้าโอมจะเผด็จศึกยังไง

arnonwong

ดำเนินเรื่องได้แบบเนื้อๆ ไม่ต้องยืดยาวกว่าจะมีฉากมันส์ๆ น่าติดตาม

eglebudsob

แม่เจ้า น้าโอมอย่างโปร ตรวจเลือดมาพร้อม ก่อนมาขอ 2 น้ำแตกใน

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

naiaong

nagatochans

น่าจะมีทั้งอดีต และมาต่อปัจจุบัน เลยแบบนี้

Azmee Chesoh

Pratheep Phoaphai

เปิดหัวมาก็โดนเปิดซิงซะแล้ว​ เรื่องน่าติดตามอยู่​ ขอลองอ่านเต็มๆก่อนนะ