ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 27, 2018, 11:16:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toremo001

ในที่สุดก็ถึงตาน้องอีฟแล้ว ลุงก็อย่าฝืนมากนะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน  ::HeyHey::

matilda

นึกว่าลุงจะเหลือไว้ ที่ไหนได้ เก็บเรียบจริงๆ แต่ยังไงก็อย่าให้รอนานนะครับ อิ..อิ.. ::HoHo::

097898117

แหม่ลุง ห้ามตัวเองไม่อยู่เลยแฮะแต่อยากให้มีซ้ำกับครูอีกรอบแฮะ

3kkkk5j

อีฟนี่รอดไปหลายทีแล้วรอบนี้ห้ามรอดละนเ

funkyman

snoob

thadtanone2002

ลุงสุดยอดครับ สาวน้อยๆๆติดเเน่นอน เชียร์ลุงนะครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ ไนบอกว่าเลิกแล้วจะความสวนของน้องอีฟเอาลุงบุญจัดสะ

itsara visanwan

ในที่สุดน้องอีฟก็เป็นคิวต่อไปสักที

mewzira

จะได้ไหม น้องอีฟ ขอเก็บอีกคนเถอะนะ ได้โปรดดดด 555

jibxonly

ตอนแรกเอ็นดู ไปๆมาๆให้ดูเอ็นซะแล้ว

sonteen

schareon

ในที่สุดลุงบุญก็อดใจไม่ได้ น้องอีฟก็อยากรู้ ลงตัวพอดี

Phoowadol

อีกหนึ่งสาวน้อยที่ลุงบุญ ต้องเก็บให้ได้ นีแหละหนา สุดท้ายน้องอีฟก็ต้องแพ้ใจตัวเอง ลุงบุญนี่ก็กล้าขอตรงๆซึ่งหน้าเลยเนอะ. เด็กน้อยก็เดียงสาเสียเหลือเกิน เดี๋ยวเถอะๆ ได้ขาถ่าง โดนน้ำฉีดรู จนไปร่วมกิจกรรมที่โรงเรียนไม่ได้หรอก เก็บแต้มไปเรื่อยๆนะลุง รอวันน้องกุ้งกลับมาค่อยเล่น รุ่นโต. วันนี้เอาโลลิไปหล่อเชี้ยใจ ก่อนละกานนนนนนน