ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่อไปจะเริ่มลงงานทุกอาทิตย์นะครับ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 28, 2018, 09:27:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

หลังจากมีเสียงตอบรับมาอย่างยาวนานว่า... "ลงงานโคตรช้า" "หายทีเป็นชาติ"
ต่อจากนี้จะเริ่มลงงานทุกอาทิตย์นะครับ

แต่จะแรนด้อมสลับๆกัน ซีรี่ย์ line chat , เรื่องเสียว+ภาพประกอบ , webtoon , novelเรื่องโชว์แฟนให้พี่ชายดู

ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

kaithai

ขอบคุณมากครับที่แจ้ง

แต่ก็อย่าให้ถึงกับ สร้างความกดดันตัวเองเลยครับ
งานเขียน งานสร้างสรรค์ ย่อมต้องใช้เวลา ใช้อารมณ์  ในการคิดไอเดีย
ผมว่าเพื่อนๆ คงเข้าใจ เร็วบ้าง ช้าบ้าง ตามสถานะการณ์
::Fighto:: ::Fighto::

mikoto2288

อ้างจาก: kaithai เมื่อ สิงหาคม 28, 2018, 09:59:15 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับที่แจ้ง

แต่ก็อย่าให้ถึงกับ สร้างความกดดันตัวเองเลยครับ
งานเขียน งานสร้างสรรค์ ย่อมต้องใช้เวลา ใช้อารมณ์  ในการคิดไอเดีย
ผมว่าเพื่อนๆ คงเข้าใจ เร็วบ้าง ช้าบ้าง ตามสถานะการณ์
::Fighto:: ::Fighto::

ช่วงที่หายๆไป ผมตุนไว้เยอะเลยครับ แค่ไม่ได้ลง
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

seri karunathep

ผมเป็นคนนึงที่อ่านอย่างเดียว ไม่มีความสามารถไปแต่งกะเขาได้ สิ่งเดียวที่ทำได้คืออ่านทุกตัวอักษรที่ผู้แต่งเขียนเพื่อเป็นการเคารพต่อผู้แต่ง จะเสียวไม่เสียวก็อ่าน จะนานแค่ไหนก็รอ แค่ได้อ่านก็ดีแค่ไหนแล้ว ผมสงสัยพวกที่บ่นว่าช้าโน่นนี่นั่นจัง เอาอะไรคิด

popy009

รอติดตามมาตลอดครับ งานดีๆช้าบ้างอะไรบ้างก็ไม่เป็นไร ภาระหน้าที่คนเรามีกันทุกคนครับ

che_13

ดีครับติดตามตลอด ขอบคุณครับกับผลงานดีๆ

g9898

งานดีๆต้องใช้เวลาครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ::Sobad::

eak111

ตกใจ และตื่นเต้นกับชื่อเรื่อง โชว์แฟนให้พี่ชายดูจริงๆครับ
อยากรู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป

Saksit Thiamkiatwilai

maneenil2535 .

ลงงานทุกอาทิตย์ นี่สุดยอดเลยครับผม แต่สลับเรื่องด้วยอย่างน้อย กะคงได้อ่านเดือนละคั้งต่อเรื่องกะยังดีค้าบบบ

TotaltonE

ติดตามผลงานอยู่ตลอดนะครับ  เข้ามาเวปนี้อันดับแรกก็มาติดตามงานของคุณตลอดเลย ดังนั้น นานเท่าไหร่ก็รอ อิอิ

minmomo

ตื่นเต้นมากเลยครับ เป็นข่าวดีมากครับ แต่ webtoon , novelเรื่องโชว์แฟนให้พี่ชายดู จะติดตามจากไหนครับ

Kalileo