ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 4 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 28, 2018, 03:50:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muzachi

asdf4321

โอ้วใบว่านรอดยากแน่งานนี้ คนช่วยก็ไม่มีล่ะ สติก็เริ่มไปล่ะ บอยด์ก็รู้จักกับแท๊กซี่อีก รอดอย่างไงล่ะคราวนี้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

sofee

วรวุช พุทธสมาน

ติดตามครับ เสียวมากๆเลย ขอบคุณที่อัพเดทเรื่อยๆนะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

รอดมาได้ตั้งหลายคน จะมาเสร็จคนขับรถแท็กซี่เนี่ยนะน้องใบว่าน....????

Phoowadol

หนทางรอดในครั้งนี้มันริบหรี่เสียเหลือเกิน. มองไปทางไหนก็รอดยาก. เข้ามาอยู่ในห้องกันสองต่อสอง นายโมทย์.ยังไงๆก็ต้องจัดให้ได้นะแหละ ดิ้นรนไปเผลอๆโดนบ๋อยร่วมวงด้วยยุ่งเลยนา. แต่เอ๊.....,,,รึว่าจะรอดอีก  ::Hmmm::

Kass

ตามดูต่อไป คนแรกที่ไม่ใช่ผัว น้องว่านจะเสร็จใคร จะลืมบ้านหรือเปล่า

reetsmub

โธ่ๆ โดนดีๆไม่โดนจะโดนข่มขืนซะได้

diaby

ขอบคุณมากครับ เรื่องสนุก เร้าอารมณ์ เดาไม่ถูก ตื่นเต้นดีครับ

Ken Tip

โอ้ว เสียดายน้องว่านเลยครับ หวังว่าจะไม่มาเสร็จแท็กซี่ที่นี่นะครับ

hanabombam

ดูทรงจะไม่รอด มาลุ้นว่าน้องใบว่านจะโดนรุมไหมดีกว่า ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

swss2511

หนีเข้าม่านรูดแบบนี้ก็เสร็จสิครับ

AssSin01