ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดมั่วเซ็กซ์!! [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 28, 2018, 05:18:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้มากที่สุด? (โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

รองหัวหน้าห้อง ทานิกุจิ อากิโฮะ
สาวซึน โคเทงาวะ อายาเมะ
สาวคูลหุ่นเพรียว อุเอดะ เคย์กะ
บิชตัวน้อย สุเอโมริ ซายากะ
โอตะห้าว อินุอิ ชิซุฮะ
โอตะขี้อาย โนงิ คิอินะ
แกลผมสองสี ฮานากิ มาจิ
แกลอวบอึ๋ม ซาคาอิ มาเรีย
สาวเซ็กซ์จัด สุซากิ อิมาริ
สาวนักกีฬา เทกาวะ ทาเอมิ
โลลิน้อย อิชิบาชิ มิโกะ
สาวคูลเงียบ โอโนเสะ ไอ
สาวซื่อบื้อ นากาฮามะ ฮินะ
สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ

B&B

เย้!!! ดีใจกับเพื่อนๆ ของคุณแว่นหัวหน้าห้องด้วยยยยย!

ผมว่าถ้าเจ้าแว่นมาด้วยคงเก็บเรียบทุกคนแน่ แต่อย่ามาเลย เดี๋ยวเพื่อนผู้หญิงในห้องโดนคาบไปแดก

ขอบคุณครับ

lma

poison_react

ขอบคุณที่แปลแให้เรารับชมกันครับ
อุตส่าห์ทำการบ้านค้นคว้ามาให้เต็มที่ มีอ้างอิงแถมมาครบรส โอตะจะเข้าใจและเก็ททันทีเลย คนไม่ใช่สายโอตะก็ยังรับอรรถรสได้ด้วย
เป็นงานคุณภาพจนหยดสุดท้ายจริงๆ ครับ
โหวตแล้วนะครับ

ข้อมูลแถมท้าย ทำเอาผมฟินเลยครับ ฟินทั้งหลายๆ ความหมาย
จนต้องไปย้อนดูเมะที่เซฟไว้ด้วยความคิดถึง (แค่ดูเฉยๆ น่า)
จะติดตามงานของท่านต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

tontarn123

ขอบคุณมากครับ เป็นตอนยาวที่สนุกมากเลยครับ
แถมศัพท์เยอะแยะเลย อิอิ แต่พี่แว่น อดครูสินะครับ

youtome3

ชิซุฮะนี่คือในดวงใจเลย หุ่นแบบนี้ ถ้ามีจริงคงโคตรเซ็กจัดเลยอะผมว่า

hentaiknight

ขอบคุณทีหาเกร็ดอื่นๆ มาเพิ่มครับ อ่านเพลินดี โยงที่มาที่ไปของตัวละครแต่ละคน 
อย่างเรื่อง La Blue Girl นี่ เก่ามาก น่าจะมากว่า 15 ปีแล้วมั้งครับ คงต้องกลับไปหาดูอีกที

TOLING

DARKAXL

จบจริงๆซะที แปลกระทั่งข้อมูลตัวละคร ทุ่มเทจริงๆ ขอบคุณมากๆคร้าบ เป็นกำลังใจให้ผลงานเรื่องต่อไป ::Thankyou::

HaoMaRu

Hawaalaew

์ลงข้อมูลได้แน่นและละเอียดสุดๆเลยครับ สำหรับผมพระเอกแม่งได้กำไรสุดๆ มาทัศนศึกษาครั้งเดียว ได้ฟันสาวเป็นสิบกว่าคน 

mr_animalz