ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดีตลับที่หลอกหลอน (ตอน 4 ความเสียวยังไม่จบ)

เริ่มโดย minamaitai boonto, สิงหาคม 28, 2018, 09:07:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kkjak Alakak

ชอบเรื่องแนวจำยอมแบบนี้ละครับ เขียนเล่าเร้าอารมณ์ได้ดี อ่านแล้วอยากเป็นน้าโอม

koboy

ตะวัน123

oat826

ติดตามต่อไป อาจจะไม่หลอกหลอน กลายเป็นซาบซึ้งตรึงใจก็ได้

iammaa

น้าโอม..สงสัยติดใจ จัดทั้งคืนแน่เลย..
แล้วตัดกลับมาปัจจุบัน จะเป็นไงละนี่

gai

จัด ต่อเลยครับ  น้องก็เสียใจนั้นละ แต่ชิวีตจริง  มันไม่สวยงามอะไรมากหรอกครับ  มีความสุขกับสิ่งที่มีอยู่ดีสุดแล้ว

Anan Meedee

ยกสองกำลังจะตามมา น้องเก๋จะรับมืออย่างไร ต้องติดตาม

64886488

สมปอง บุญ

ถ้าเรื่องจริงน้องสุดยอดเลยครับเป็นลูกกตัญญูที่สุดเลย

packna

น้องเก๋ไม่น่าเลย เอาตัวเข้าแลกเพื่อครอบครัว

Narakja Naka

::Glad::จะโดนอีกขนาดใหนเนี้ย จะใหวมั้ย ยังไงก็เบาๆหน่อยนะเฮีย น้องเค้ายังใหม่ ยังมีโอกาสอีกเยอะ