ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดีตลับที่หลอกหลอน (ตอน 4 ความเสียวยังไม่จบ)

เริ่มโดย minamaitai boonto, สิงหาคม 28, 2018, 09:07:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phu_nun

Anan Saidakhot

เริ่องเสียวไม่จำเป็นต้องใช้คำหยาบๆในการนำเสนอทุกครั้งไปการเรียบเรียงเนื้อหาที่ลงตัวและรู้จักใช้ถ้อยคำที่ละมุนละไมก็ทำให้ผู้อ่านเข้าถึงเรื่องราวที่ผู้ประพันธ์อยากนำเสนอได้เช่นกันขอบคุณเจ้าของเรื่องและผู้ประพันธ์ที่นำเสนอเรื่องราวในอีกแง่มุมนึงที่มันเกิดขึ้นจริงในสังคมบ้านเราให้พวกเราได้รับชมกันครับ

๋GEORGE

Pikajoo

เขียนบรรยายได้ละเมียดมากครับ อ่านเพลินจริงๆ

Phoowadol

ภารกิจเสร็จสิ้นแล้ว แต่ยังเหมือนว่ายังไม่สิ้นสุด สำหรับค่ำคืนนี้ ความสาวสดของเก๋ คงทำเอาน้าโอม ตื่นตัว จนอยากขย้ำสมันน้อย ทุกเวลา อาการบวมช้ำของน้องเก๋จะเป็นอุปสรรค์ในครั้งต่อไป รึไม่ ด้วยประสบกามของน้าโอมเชื่อว่า เขามีวิธี ป้อนความเสียวให้กับสาวน้อย  ว่าที่ อัยการ สาว ได้อย่างไม่ยากแน่นอน ใช่มั้ยครับ. เดี๋ยวผมขอแอบดูใกล้ๆเลยละกันครับ.  ::KO::

aitenas

Pongsathorn Weerahong

จัดหนักทั้งคืนแน่นอน สงสารเก๋ตรงนั้นจะรับไหวเหรอ

Kitty Hotmail

เป็นกำลังใจให้ครับชีวิตคนเราก็ต้องเดินต่อไปอย่างน้อยน้องก็ได้ตอบแทบบุญพ่อสู้ต่อไปนะครับ ::Fighto::

Phoowadol

อ้างจาก: minamaitai boonto เมื่อ สิงหาคม 28, 2018, 09:09:45 หลังเที่ยง
ขออนุญาตเล่านิดนึงนะครับ ว่าเรื่องนี้ เป็นเรื่องจริงของเพื่อนสนิทของผม เธออยากเล่าเรื่องนี้ แต่เขียนไม่เก่ง เลยฝากผมเล่า ให้เธอเป็นตัวละครนางเอกเรื่องเสียว เธออยากให้เรื่องยนี้เป็นอุทาหรณ์ครับ

ผมอาจจะเขียนแบบลีลานิยาย ช้าๆไปบ้าง อาจจะไม่กระชับหรือใช้ถ้อยคำสะใจ แบบแรงๆ เต็มๆ เพราะเก๋ (จริงๆเธอไม่ได้ชื่อนี้) ก็เข้ามาอ่านด้วย แล้วเธอก็ไม่ชอบคำหยาบครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ
เป็นการเล่าเรื่องผ่านตัวหนังสือที่สือถึงอารมณ์ได้อย่างดีเยี่ยมเลยครับ เห็นด้วยกับไรท์เป็นอย่างยิ่ง ที่เลือกใช้คำสำนวน ที่ไม่ใช่คำรุนแรง
เพราะ เสน่ห์ของบทนิยายก็ดี หรือเรื่องเล่าประสบการเสียว ที่ดี อ่านแล้วอารมณ์ผู้อ่านสมูท  มันอยู่ตรงนี้แหละครับ ใช้คำที่สือถึง โดยไม่ต้องใช้คำหยาบตรงๆมันได้อารมณ์กว่าเยอะ คนอ่านได้จินฯตามด้วย. คล้อยตามด้วย อันนี้แหละ คือความสำเร็จของ นักเขียน.   ผมขอ เป็นกำลังใจให้ท่านนำผลงาน ออกมาให้เรานักอ่านได้ เสพกันเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ ::Hunger::   ::Orz::

เดช12341

tcm12599

artherox

ต้องทำใจยอมรับมันแล้วก็ต่ออีกยกเลยน้องเก๋