ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่หม้ายลูกสอง

เริ่มโดย MHANA, สิงหาคม 29, 2018, 12:51:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MHANA

สวัดดีครับผมชื่อ ปอน อายุ 27 ปี วันนี้ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับ ผมมีโอกาสได้รู้จักกับรุ่นพี่ที่ทำงานเดียวกันครับ รุ่นพี่คนนี้ชื่อว่า อร เธออายุ 39 ปี เป็นแม่หม้ายลูกติดครับ หลังมานี้ผมเริ่มสนิทกับพี่เขาพอสมควรเริ่มไปไหนมาไหนกันบ้างครับ จนมีวันนีึงซึ่งเป็นวันที่เกิดเรื่องครับ ซึ่งวันนั้นผมกับ พี่อร เราต้องไปงานศพ รุ่นพี่ที่ทำงานคนนึงที่ต่างจังหวัด ก็เป็นเรื่องปกติครับที่ผมจะไปรถของพี่อร พอขากลับ แกก็ต้องมาส่งผมที่บ้าน พอถึงบ้าน แกก็บอกว่าขอเข้าห้องน้ำที่บ้านหน่อย ผมก็ไม่ได้แปลกใจอะไรก็ให้แกเข้าห้องน้ำปกติ แต่พอแกเข้าหน้องน้ำเสร็จแกก็บอกว่าขอนั่งพักสักแปป เราก็นั่งดูทีวีด้วยกัน

แล้วพี่อรก็ชวนผมคุยไปเรื่อย จนมีเรื่องนึงที่แกถามผมว่า ผมมีแฟนยัง ผมก็ตอบไปตามความจริงว่าตอนนี้ยังไม่มี แล้วแกก็บอกว่าพี่ก็ไม่มีในตอนนี้ แกเลิกกับแฟนไปแล้วแถมต้องเลี้ยงลูกอีกสองคน ซึงผมก็ไม่รู้ว่าแกจะบอกผมทำไมในตอนนั้น ในจังหวะที่คุยแกก็ค่อยๆกระเถิบตัวแกมาหาผมจนผมมารู้ตัวอีกทีแกก็มาซบผม ซึ่งตอนนั้นผมก็มั่นใจว่าผมสามารถทำอะไรกับแกก็ได้แน่ ซึ่งจริงๆแล้วผมก็เล็งพี่เขามาเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ซึ่งแบบนี้ก็เข้าทางผมแน่ๆ ผมก็เลยตามน้ำโอบกอดแกไปแบบเนียนๆ แกก็ไม่ได้พูดอะไร ผมเลยตัดสินใจ จูบแกทันที พี่อร ตอบสนองพร้อมกับแลกลิ้นกับผม แล้วผมก็กระซิบบอกแกที่ข้องหูว่า "ไปที่ห้องไหม" ผมพี่อรก็ลุกขึ้นแล้วตามผมมาที่ห้องนอน พอเข้าห้องนอน พี่อร ถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ชุดชั้นในลายลูกไม้สีดำ ผมเห็นพี่อรหุ่นดีมาก ถึงแม้ว่า นมจะไม่ค่อยแม่ แต่แกเป็นคนตัวเล็กและไม่มีพุง พี่อรเป็นคนผิวขาว แล้วผมก็ไม่รอช้า ผมถอดเสื้อผ้าออก พี่อรผลักผมให้นอนที่เตียง พี่อร ขึ้นมาที่เตียงแล้วโม๊คควยผม ทั้งเลียและดูด แล้วผมก็เอื้อมเอามือไปปลดตะขอเสื้อใน แล้วก็ถอดมันออก ผมเห็นหน้าอกขนาดพอดีมือ หัวนมสีออกน้ำตาลเข้มๆ แข็งเป็นเม็ดๆ แล้วพี่อรก็ ขึ้นคล่อมตัวผม แล้วถอดกางเกงในออก หีของพี่อรเป็นทรงปิดสนิทสวยมาก มีหมอยบางๆเพียงไม่กี่เส้นที่ปิดหีของแก แล้วพี่อรก็เอาหีมากดที่หน้าผม ผมค่อยๆเอาลิ้นของผมตวัดเลียที่เม็ดแตดของแก แกครองออกมาพร้อมกับขยับเอาตามลิ้นของผม ผมรู้ว่าแกใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้วแน่ๆ ผมเลยบอกแกว่า ของเอานะครับ แล้วก็จับตัวพี่อรนอนหงาน แล้วจับแกกางขาออกแล้วเอาควยที่แข็งตัวเต็มที่ของผมสอดใส่เข้าไป หีของแกค่อนข้างฟิตอยู่พอสมควร หีของแกอุ่นและเปียกไปด้วยน้ำเงี่ยนของแก แล้วผมก็เริ่มเอาแกจากจังหวะช้าๆ ไปจนถึงเร็วแกร้องครางออกมา ผมก็ก้มลงมาดูดนมของแกสลับกันข้างซ้ายและขวา  พี่อร เด้งเอวสวนสู้ควยของผมเป็นจังหวะ แล้วพี่อรก็บอกกับผมว่า เอาท่าหมาหน่อย  พอแกพูดจบผมก็จัดตามคำขอ ผมกระแทก เสียงดังลั้นห้องทั้งเสียงที่ผมเอาและเสียงของพี่อรที่ถึงจุดสุดยอดก่อนผมไม่กี่ที ผมเอาแกจนผมน้ำแตกคาหีของพี่อร ผมและพี่อรนอนหมดแรงกันอยู่บนเตียง แล้วเราก็ตกลงกันว่าจะลองคบกันดูครับ ก็สรุปว่า ผมได้เมียในคืนนี้ครับ

nuinoinaja

elviswhat

ตอนแรกคิดว่าจะเป็นแค่คู่นอน แต่ดันได้มากกว่านั้น นั่นคือเป็นเมียเลย