ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

ตอนแรกคงเป็นที่มาของเชื้อสินะ ผมเดา ::DookDig:: อยากเห็นจริงๆมีคนรอดเชื้อนี้มั้ย

Tdestiny

การ์ตูนในฝันชัดๆเรื่องนี้

ชอบพล็อตเรื่องมากๆครับ ::Bloody::

แปลอย่างกับดูหนังเรื่อง fast เจ๋งดีครับ

ส่วนเรื่องFuck cardผมว่าก็น่าสนใจดีนะครับท่าน

แนวที่ท่านแปลมันน่าอ่านทุกเรื่องแหละครับ

อย่าเพิ่งน้อยใจไปเลย

มณเทียร น

mimza12348

worachat39

พระเอกนี่ตอนแรกก็ไม่นะแต่พอโดนตื้อหน่อยนี่จัดหนักทุกคนเลย ตามเรื่องย่อที่อ่านพระเอกมันก็น่าจะคิดเรื่องลามกเหมือนกันแต่ทำไมไม่ติดเชื้อหว่าหรือมีภูมิคุ้มกันนะ 555

Ke2l3e2oS

เหมือนมีแต่ผญที่ติดเชื้อนะครับเนี่ย

gojira

น่าติดตามซีรีย์นี้มากเลย ไม่ค่อยได้เห็นแนวนี้

Sodemacom107

zipperz

คนที่ไม่ติดเชื้อ มันต่างจากคนอื่นตรงไหนเนี่ย มันก็เอานี่ ขออ่านอีกนิดนะ ชักงง
แต่ถ้าเป็นงี้ทั้งบ้านทั้งเมือง ก็ดีเหมือนกันนะ เสมอภาคดี
::Hunger:: ::Reader:: ::Reader::
โหแล้วจะรู้เรื่องกันไหมเนี่ย

อ่าว แล้ว fuck card คืออะไร ::Dizzy::  มาไม่บ่อย ไม่ค่อยรู้เรื่อง ::Dozy::

BITCH

kob_wj

nekki

ถามตรงๆ ถ้าเราติดไว้รัสนี้แล้วเราจะไปไหนกันดี...
หวังว่าคงไม่ไปเจอคนแปลแถวๆโรงเรียนประถมหลอกนะ

เอ่อ ผมกลายเป็นโลลิค่อนในสายตาท่านตั้งแต่เมื่อไหร่  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

exsoldier

แหม    เจองี้ไป อยากรุตอน 1 เลยว่าเกิดไรขึ้น อิอิ     ใครไม่ติดนี่โชคดีโคตร หาเรื่องทำกับคืนอื่นได้ง่ายๆเลย อิอิ ::Shy:: ::Shy::

ปล fuck cARD ก็สนุกนะครับ แต่ถ้าอัพคงต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าก่อน ลืมละ 55555

number0

ไม่ใช่ผีชีวะ แต่ปิชีวะ ต้องหาเซรุ่มรักษาโดยด่วนเสียแล้ว