ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toffies

ไอไวรัสนี้ช่างน่ากลัว

ว่าแต่มีไวรัสตัวนี้ขายมั้ยครับ

virgoranger

pigsan

ไวรัสอะไรกันนี่ ช่วยพัฒนาออกมาใช้งานได้จริงหน่อยจะได้ไหม

ฟักโน้ด... โอ้ว ตกจากสวรรค์ มันต้องมียมทูตตามมาด้วยไหม

automata67

boulderdash69

แค่เริ่มอ่าน ผมก็รู้สึกเหมือนจะติดเชื้อละท่าน   ::Shy::  ::Shy::

Harukung Nakajama

ถ้าปล่อยไวรัสออกมาจริงนี่คงติดกันหมดบอร์ดแน่นอน ว่าแต่จะระบาดตอนไหนจะได้เตรียมตัว

blackdemon

Yeezy Kanyewest

aholic

ละมันติดเชื้อกันยังไงหว่่า ทำไมพระเอกถึงไม่ติดเชื้อไปด้วย

สรรหาแนวแปลกๆดีนะครับ ขอบคุณมากครับ

dewqc987

อยากให้มีเชื้อไวรัสนี้มาระบาดแถวบ้านจัง

pom24986

น่าติดตามมากๆท่าน แนวไวรัสนี้ก็ได้ฟิวไปอีกแบบ เป็นกำลังใจให้คับ

ensd-07

ไวรัสไม่ทำให้ผู้ชายเปลี่ยน เพราะผู้ชายเอาแน่นอนเจอแบบนี้

serial

pattyseed5

เหยดดดด เชื้อนี่ สุดยอด พระเอกก็โชคดีเกิ้น จะเป็นเราได้ไหมน้าาาา ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

exranner5