ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ไอเดียดีครับ แต่ที่ทำได้เพราะแต่ละตอนมันสามารถเข้าใจต่างหากได้นิเอง
ผมชอบครับ แปลกๆดี แต่ก็สนุกดีแปลกๆ
.
ที่น่าสังเกตครับ พระเอกของตอนนี้ ก็จัดไปหลายคนแล้วนะ แต่ไม่ติดไวรัสเลย อาจมีภูมิคุ้มกัน หรือไม่ก็เพราะเชื้อโรคที่ไม่สบายทำให้มีภูมิคุ้มกัน งั้นต้องติดตาม เผื่อโรคนี้จะเกิดขึ้นจริง จะได้แก้ไขทัน ... หรือไม่แก้ อิอิ

กรกรต ไทยทรัพย์

รู้สึกแนวอนิเมะชั่นมีแบบนี้ด้วย ผมชอบเลย

xesnos

เนื้อเรื่องแหวกแนวพอๆกับแนวซอมบี้เลย น่าสนใจ ขอบคุณนะครับ

d9l3l2

เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวไวรัสแบบนี้ แห้งกันพอดี::Cold::

lilpri

kyotoshi

น่าจะมีคนคิดค้นเชื้อแบบนี้มั้ง ยอมติดเชื้อยาวๆ ฮะๆๆ

somyos luang

poo bnk48

แปลกแนวดี  ส่วนใหญ่จะเป็นแนวซอมบี้

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

djdjdj hxhxjxxj

lpondl

Yanman

เชื่้อแบบนี้ งานการไม่ต้อง ทง ต้องทำกันละครับ เอาจนหมดน้ำ  ::Glad:: ::Glad::

aekgapak .