ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] perfume ~The Story of a Forest Witch~ : เริงสวาทแม่มด

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 29, 2018, 09:53:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

lordofthetwo

ทาสนี่หว่า โดนทาสข่มขืนจนติดใจซะงั้น

veronicaz

เฮ้ย เรื่องนี้งานดีจริงๆ เปิดมาสองสามหน้าแรก นี่ก็ปูพื้นเข้าฉากอึ๊บไวดีมาก
ผมว่าถ้ามีพวก มิโนทอร์ หรือพวก อมนุษย์เข้ามาแจม แบบพวกเรื่อง Goblin Slayer อะไรแนวๆนั้น ผมว่าขั้นสุด

Hawaalaew

จะเอาเขามาเป็นทาสรับใช้แต่ตอนนี้ ดูเหมิอนว่าเธอจะกลายเป็นทาสดุ้น ของเขาไปซะแล้วนะ

tamagot123

::Crying:: สงสารพระเอก น่าจะหลงป่ามาเจอแม่มด โดนจับเปนทาสเลย

jw4321

ball ll3

ไปจุดผิดเฉย แล้วดันไปบอกให้หามาเพื้อทำเรื่องแบบนั้นคนเรานี้น้า

(จิ๋ว)

คราวนี้คงทำเอง ใช้เอง ไม่ขายแล้วสินะคะ   ::Grimace::
ชอบฉากฉีกเสื้อ อิอิ ::Ahh::

ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่ะ ::Thankyou::

ปล. เหมือนจะเคยอ่านงานคุณตอนที่มีหุ่นยนต์ 3 ตัวรุม สาวน้อยคนนึง
ตั้งแต่นั้นไม่ได้อ่านงานคุณอีกเลยม้างง ::Sobad::
ขอโทษนะคะ คือเรื่องนั้นมันทำให้ไม่กล้าอ่านงานคุณเลย ::Orz::
ยังไงก็ตาม คงไม่มีบ่อย ๆ นิ  ::Oops::

อ่า ครับ เรื่องนั้นทำคนอ่านหายหมดเลยจริงๆ ฮ่าๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

saturn

แมงโก้ส้นตีน

อดัมเอ้ย เป็นทั้งทาสแรงงาน, ทาสกามด้วย แต่ดูๆ ไปก็คุ้มดีนะ

ได้ซิงแม่มด ได้กินน้ำอมฤทธิ์แม่มดด้วย

aliass

ยาเสน่า เขาดีจริง ขนาดคนทำ ยังเอาไม่อยู่ 

d_arker

เรื่องนี้นานแล้ว แต่อ่านกี่รอบก็ไม่เบื่อ
แถมสำนวนแปลคุณทำออกมาดีด้วยครับ แจ่มมาก

virgoranger

pigsan

มันจะไปพอขายได้อย่างไรกัน ดูท่า ทำ 10 ใช้เอง 9 ขาย 1 อย่างนั้นหรือเปล่า

Nondon