ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (4)

เริ่มโดย fmw2019, สิงหาคม 31, 2018, 11:01:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (4)

ผมชอบเห็นคนอื่น มอง–ลวนลาม เมียผม  ทุกครั้งที่ผมเห็นแบบนั้น ผมจะมีอารมณ์ เมื่อกลับถึงบ้าน ผมและเมียจะมี Sex กันอย่างเต็มที่ ไม่ยั้ง เหมือนกับว่า คนที่ มอง–ลวนลาม เมียผม เป็นคนที่มาสอดใส่-บีบ จับ เรือนร่างเมียผมด้วยตัวเองประมาณนั้น

ครั้งล่าสุดนี่ก็เช่นกัน ผมกับเมีย เรียกแท็กซี่ที่หน้าสถานบันเทิงแห่งหนึ่ง ประมาณ ตี 1 กว่าๆ ให้ไปส่งที่คอนโดฯ ที่อยู่ห่างไปไม่ไกลมากนัก

ผมสังเกตเห็นคนขับ แอบมองเมียผมอยู่เรื่อยๆ เป็นระยะๆ

ผมก็แอบคุยไลน์กับเมีย บอกว่า ผมจะทำทีเป็นลงก่อน แล้วให้เมียผมนั่งรถแท็กซี่ไปกับคนขับตามลำพัง 2 ต่อ 2 แต่ให้เมียผมเปิด Bluetooth ไว้ ผมจะแอบฟังการสนทนาของเมียผมกับคนขับแท็กซี่ตลอดทาง

เมียผมก็ถามมาในไลน์ว่า "จะเอาจริงเหรอ ? เสี่ยงหรือป่าว ? แล้วถ้าเกิดอะไรขึ้น จะช่วยทันเหรอ ?"

ผมก็ตอบเมียว่า "ไม่ต้องเป็นห่วง ผมจดทะเบียนรถ จดชื่อคนขับรถไว้เรียบร้อยแล้ว หากมีอะไร สามารถแจ้งตำรวจได้ทันที"
          เมียผมก็ตอบในไลน์ว่า "ก็ได้จะลองดู  ก็อยากลองเหมือนกัน"
ผมบอกให้คนขับแท็กซี่ จอดส่งผมที่หน้าคอนโดฯ ปล่อยให้เมียผมนั่งไปกับคนขับแท็กซี่ 2 ต่อ 2 ตามลำพังในเวลาตี 1 กว่าๆ
ระหว่างนั้น ผมตั้งใจฟังว่าคนขับแท็กซี่จะชวนเมียผมคุยอะไรบ้าง ?

คนขับแท็กซี่ "ผู้ชายที่ลงไป ไม่ได้เป็นแฟนน้องเหรอ ? ถึงไม่ได้ลงไปด้วยกัน"

เมียผมตอบว่า "เป็นเพื่อนที่ทำงานเดียวกัน มางานเลี้ยงวันเกิดเพื่อนที่บริษัทฯ ด้วยกัน กลับทางเดียวกัน ก็เลยนั่งแท็กซี่คันเดียวกัน จะได้ประหยัดเงิน"

คนขับแท็กซี่ "ถ้าอยากประหยัดเงิน บอกพี่ได้นะ สำหรับน้อง พี่ไม่คิดเงินก็ได้ แต่ขอจ่ายเป็นอย่างอื่นแทนก็แล้วกัน"

เมียผมถามว่า "จ่ายเป็นอะไร ?"

คนขับแท็กซี่ "จ่ายเป็นตัวน้องไง พี่ขอนอนกับน้อง 1-2 ครั้ง แล้วพี่จะไม่คิดเงิน"

เมียผม "โห เกินไปหรือป่าว ? ค่ารถไม่เท่าไหร่ จะนอนกับหนู 1-2 ครั้งเลยเนี่ยนะ ?"

เมียผม "หนู ขอจ่ายเป็น ใช้มือรูดให้พี่แทนได้หรือป่าว ?"

คนขับแท็กซี่ "อืมม์ ก็ยังดีนะ ดีกว่าไม่ได้อะไรเลย แต่ระหว่างที่น้องรูดควยให้พี่ พี่ขอจับนม ล้วงหี น้องไปด้วยนะ"

เมียผม "ก็ได้ แต่แค่นั้นนะ"

ผมได้ยินเมียผมตอบอย่างนั้น ผมก็ยิ่งมีอารมณ์ อยากจะเห็นเมียผม ถูกคนขับแท็กซี่ลวนลาม บีบนม ล้วงหี อย่างที่คนขับแท็กซี่พูดจริงๆ แต่เสียดายที่ไม่ได้เห็นกับตา

สักพักใหญ่ๆ ผมคิดว่า คนขับแท็กซี่ น่าจะจอดรถ แล้วมานั่งเบาะหลัง ให้เมียผม รูดควยให้ ในขณะที่คนขับแท็กซี่ก็ บีบนม ล้วงหี เมียผมไปพร้อมๆ กัน

ผมได้ยินเสียงทั้งเมียผม ทั้งคนขับแท็กซี่ ครางดังลั่น เหมือนกับไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน จนกระทั่งได้ยินเสียงเมียผมร้อง "ว๊าย !!" และได้ยินเสียงคนขับแท็กซี่พูดว่า "พี่ทนไมไหวแล้วน้อง พี่จะพาน้องไปที่ห้องนะ ขอสักครั้งนะ"

เมียผมบอกว่า "ไม่นะ พอแล้ว นี่ก็มากเกินไปแล้ว ถ้าไม่หยุดแฟนหนูที่ฟังอยู่ในสาย จะโทรแจ้งตำรวจนะ เค้าจดทะเบียนรถ จดชื่อพี่ไว้หมดแล้ว"

คนขับแท็กซี่ได้ยินอย่างนั้นก็หน้าเสีย แล้วพูดว่า "โห น้อง ไม่น่าทำให้พี่อารมณ์ค้างเลย พี่ยังอยากทำอะไรมากกว่านี้"
คนขับพูดอย่างเสียดาย แต่ก็ต้องยอมจอดรถ ปล่อยให้เมียผมลงที่หน้า 7-11 แถวนั้น แล้วก็รีบขับรถออกไป

ผมก็รีบขับรถไปรับเมียกลับมาที่คอนโดฯ แล้วเราก็มี Sex กัน โดยจินตนาการว่า คนขับแท็กซี่ เข้ามาแจม เข้ามารุมเย็ดเมียผมด้วย จนผมและเมีย เสร็จพร้อมๆ กัน

จากเหตุการณ์ตามที่เล่ามานี้ ผมก็ไม่แน่ใจว่า ผมกับเมีย เป็นโรคจิตหรือป่าว ? ที่ชอบเอาเรือนร่างของเมียตัวเอง เข้าเสี่ยงเพื่อกระตุ้นอารมณ์ แล้วกลับมามี Sex ที่คอนโดฯ กันแบบนี้

หากมีเหตุการณ์อะไรอีก ผมจะกลับมาเล่าอีกครับ

pamaaeng

ต้องบอกว่า ชอบความตื่นเต้น

และยิ่งมีความสุ่มเสี่ยง ก็จะยิ่งตื่นเต้นมากเป็นพิเศษ

Victor19

เสี่ยงไปนะ ถ้าคนขับหน้ามืดจริง ๆ จะไม่คุ้มเสี่ยงครับ

cqx

เสี่ยงดีนะครับ ถ้าโดนพาไปเย็ดจริงๆมคงเสียวน่าดู

Nondon

เสียวดีมากครับ แต่กลับมาเย็ดกันที่คอนโดดีแล้ว อย่าให้เลยเถิดเลยเดี๋ยวเรื่องจะยุ่ง

kerdsopa

may_290607908

dome704

เสี่ยงดี... แฟนออกแนวโรคจิต..ชวนแฟนมาจิตด้วย (สงสัยแฟนจะชอบด้วยนะ)ลุ้นระทึกดีคับ... ยังไงก้อระวังๆด้วยนะคับ

breakskyp

ขอบคุณมากครับ เสี่ยงสุดๆ น่ากลัว

นินา กิ่งแก้ว

คุณมีอารมณ์อยากสวิง แต่ยังหวงเมียอยู่ คือ แนวสวิงอีกแบบ แต่ยังไม่กล้าพอที่จะให้เมียโดนเอา แต่แบบนี้ เมียคุณมีสิทธิ์ที่จะแอบไปเอากับคนอื่นโดยไม่บอกคุณ เพราะคุณยังหวังอยู่ แต่เมียคุณยอมเล่นขนาดนี้ถ้าให้เอากันแล้วคุณฟังเสียง เมียก็น่าจะยอม เหลือแค่คุณนั่นแหละ ที่กล้าพอไหม

BuffFun

Warute

เสี่ยงและอันตรายมาก เพราะถ้าถูกข่มขืนแล้วเป็นพวกที่มีโรคติดต่อร้ายแรงอย่างเอดส์จะแก้ไขอะไรไม่ได้

swss2511

elviswhat

มันเริ่มอันตรายขึ้นทุกที ถ้าเจอคนแบบโหด ๆ จะโดนข่มขืนละอาจจะมากกว่านั้นก็ได้นะครับ

suthawatsommana .

เสียว ต่นเต้นแต่เสี่ยง คราวหน้า หามอไชด์ตามซักคัน แล้ววางแผนเส้นทางให้ไปส่งในทางที่เราคุ้นเคยที่ ใช้ความเร็วมากไม่ได้ ^^