ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ก้อย KOY 2 เครดิตงาน คุณUKISA

เริ่มโดย lipza12752, สิงหาคม 31, 2018, 11:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ระหว่างขับรถออกมาผมก็คิดว่าจะไป รร ไหนดีถึงจะจัดการ ก้อย ให้ติดใจได้ (อุปกรณ์เยอะ อ่าง เก้าอี้ อะไรพวกเนี่ย) ผมตัดสินใจ
ไปที่ รร My**** ในชอย มหาดไทย (คงมีคนรู้จักนะไม่รู้ใส่ชื่อเต็มจะไม่ดีเปล่า) ก้อยดูหงุดหงิดมาก ถามผมว่าจะไปไหนยังไม่ถึง
อีกหรอ เธอคงอยากอีกรอบ ผมบอกว่าแถวนี้เข้าไปแล้วคนก็เห็นนะไม่กลัวหรอเดี๋ยวผมพาไปที่ที่เข้าด้านหลังได้จะได้ไม่อายไง
เธอก็ตกลง ระหว่างนั้นผมก็หยิบกระเป๋าวิเศษ (กระเป๋าธรรมดาแต่ข้างในมันมีแต่ของเวิเศษพกไปด้วยตลอด อิอ) หยิบไวอากร้า
มาก้อยไม่รุ้จักเธอถามผมว่าอะไรผมบอกว่าบำรุงหมอให้กินทุกวัน เธอก็บอก อืมแล้วก็กระสับกระสายต่อไป ผมกะเวลาว่าไปถึง รร
คงครึ่ง ชม. พอดียาออกฤทธิ์ ผมพกยาพวกนี้ไม่ใช่ว่าไม่สู้แล้วนะแต่ว่าไว้สำหรับคนพิเศษที่อยากสู้กันนานๆ แล้วก็เพิ่งผ่านศึกหนัก
กับน้องเจนมาสองวันเอง เดี๋ยวทำได้ทีเดียวก้อยก็ไม่ติดใจซิ ผมเห็นก้อยกระสับกระสายเลยแกล้งบอกเธอว่า ช่วยตัวเองไปก่อนซิ
เดี๋ยวถึง รร แล้วผมจะทำให้ เธอว่าผมบ้าไม่เอาหรอกไม่เคยทำเดี๋ยวใครเห็นด้วยอยุ่บนรถ ผมอยากเห็นเธอช่วยตัวเองเลยแกล้งบอกว่า
งั้นเดียวผมทำให้นะตอนแรกเธอก็ไม่เอาแต่ว่าคงทนไม่ไหวเลยนอนซบมาที่ตักผมให้ผมล้วงบนล้วงล่างเธอได้ถนัด แต่เธอไม่รู้หรอก
ว่าผมมีของดีที่จะทำให้เธอต้องยอมช่วยตัวเอง ผมหยิบกระเป๋าวิเศษมาอีกแล้ว คราวนี้หยิบเจล duo แบบใหม่ผมทาที่นิ้ว
ผมบอกก้อยว่าจะให้ทำให้ก็เปิดกระโปรงซิ เธอกัดขาผมแล้วแต่เธอรูด กกน ออกไปไว้ที่ปลายขาแล้วปลดตะขอกระโปรงออกให้ผมล้วง
ได้ เธอบอกว่าแค่นี้พอนะเดี๋ยวรถข้างๆ เห็นของเธอ อืมก็บอกได้ แล้วก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอจากด้านบนเอานิ้วที่ทาเจลแหย่
เข้าไปในหีเธอเธอสะดุ้งบอกว่าไม่ลูบแบบเมื่อกี่หละ ผมบอกว่าแบบนี้เดี๋ยวจะรู้สึกดีกว่า ก้อยเอาสองมือมาจิกแขนผมแน่ ผมเอานิ้วที่
ทาเจลไว้ถูไปที่ผนังด้านบนในหีของเธอเบาๆ เธอครางสายหีไปมา ดูเธอชอบมาก ผมทาเสร็จผมก็แกล้งบอกว่าแป๊บนะรถเยอะขับมือเดียว
อันตราย ดึงนิ้วหลุดจากหีเธอดังปุ๊บ เธอทำท่าเสียดาย ผมคิดในใจว่าไม่ต้องกลัวเดี๋ยวก็ได้เสียว ยาที่ผมทาให้คือยาเพิ่มความอยาก
ให้ผู้หญิง ให้ทาที่ แตด หรือ g-spot เบา ซัก 2-3 นาทีแล้วเดียวสาวๆ จะรู้สึกร้อนวูปๆ ที่หีตัวเอง (ยามีจริงยี่ห้อนี้จริงนะครับ
หาซื้อดูได้) ก้อยเริ่มแอ่นหีไปมา ยาคงเริ่มทำงาน ก้อยมองผมด้วยสายตาเชื่อเชิญ แต่ผมก็แกล้งมือไม่ว่าบอกว่าไม่ไหวก็ลูบตัวเองไป
ก่อน ก้อยคงทนไม่ไหวแล้วเธอเริ่มลูบไปตามร่องตัวเองพร้อมทั้งแอ่นหีไปมาอย่างลืมตัว บางทีเธอก็แหย่นิ้วเข้าไปในหีจนสุดแล้ว
ก็เอาออกมาช้าๆ มือก็ขย้ำนมไปด้วยแต่ผมก็ยังไม่ได้เห็นชัดอยู่ดีเธอยังอายที่จะแก้ผ้าออกให้หมด พอไปถึง รร ผมเตือนเธอให้หยุด
ช่วยตัวเองเธอรีบลุกขึ้นมานั่งปรกติ ผมอธิบายหน้าเธอไม่ถูกแต่บอกได้ว่าคุยเจอสาวไหนทำหน้าแบบนี้คงกระโดดเข้าใส่แน่ๆ
ผมเขับรถเข้าไปในที่จอดรถผมเลือกห้องแบบ รีสอร์ทเพราะว่ามีอ่างน้ำที่ลงได้พร้อมกันสองคน (ผมเป็นโรคติดอ่าง) เด็กรับรถวิ่งมาเปิด
ประตูให้ก้อย เธอดูอายๆ ผมก็งงปรกติเด็กมันจะไม่กล้ามาเปิดประตูให้เพราะกลัวลูกค้าจะอาย ก้อยก้าวลงจากรถ เธอลืมไปว่ารูด กกน
ไว้ที่ปลายเท้า กกน สีฟ้าเปื่อนน้ำเงี่ยนเธอ หล่นลงไปข้างประตู ก้อยหน้าแดงรีบวิ่งเข้าห้องไป เด็กรับรถหยิบ กกน ขึ้นมา ผมถามเด็กว่า
อยากได้หรอมันพยักหน้าผมเลยแกล้งบอกดังๆ ให้ก้อยได้ยินด้วยว่างั้นไหนดมให้ดูหน่อยซิ เด็กมันก็รีบดมอย่างหน้าตาหื่นๆ มีแอบเลีย
น้ำที่เละอยู่ด้วย ผมเห็นประตูแง้มอยู่ก้อยคงมาแอบดู แล้วผมก็ไล่ให้เด็กไป แล้วเดินเข้าห้องไป ก้อยโผเข้ามากอดผม เธอจูบผมอย่างร้อน
แรงกว่าที่ในโรงหนัง ผมดันเธอเข้าหากำแพงเธอเอื่อมมือมาปลดกางเกงผมแล้วงัดควยผมออกมา ก้อยคงไม่ไหวแล้วทั้งยาทั้งเด็กรับ
รถเอา กกน ไปดม สาวเงียบๆ อย่างเธอคงอารมกระเจิดกระเจิงไปถึงไหนต่อไหนแล้ว ผมเปลี่ยนมาไซ้ซอกคอก้อยแล้วเป็นการย่อตัวเพื่อ
เตรียมเอาควยเย็ดเสยหีเธอ ซึ่งตอนนี้ก้อยถกกระโปรงอ้าขารอแล้ว ผมอยากจะทำเธอแบบนุ่มนวลกว่านี้แต่เธอคงรอไม่ไหวแล้ว
ขณะผมกำลังเอาควยถูร่องหีก้อยเพื่อเปิดทางก็มีเสียเคาะประตู เด็กมาเก็บเงินค่าห้องนั่นเอง ผมเปิดประตูชะโงกหน้าไปคุยกับเด็ก
แต่ก็ใช้นิ้วช่วยก้อยไปด้วยก้อยยืนเกาะแขนผมแน่นเธอคงอยากให้เสร็จซะที (เด็กมาเก็บตังเป็นเด็กสาวๆ แต่ง x นะ ผมมาบางที่ยัง
อยากลากเข้าห้องมาล่อก่อนเลย) เธอคงได้ยินเสียงก้อยคราง ดูเธอทำหน้าอายๆ แล้วมองมาในห้องคงสนใจ ผมเลยหยดไปว่าอยากเข้า
มาก่อนไหม เธอบอกว่าไว้พี่มาคนเดียวก่อนซิ แล้วก็ให้บัตรส่วนลดผมมา ซึ่งผมมาเห็นที่หลังว่ามีเบอร์มือถือเขียนอยู่ด้วย ระหว่างนั้น
ดูเหมือนก้อยจะเสร็จไปแล้วเธอนั่งพับเพียบอยู่ที่พื้น ผมล๊อคห้องพยุงเธอขึ้นแล้วก็อุ้มเธอใว้ในอ้อมแขน เธอยิ้มให้ผม เธอคงไม่คิดว่าผม
จะอุ้มเธอแบบนี้ ผมพาเธอไปวางบนเตียงแล้วจะไปอาบน้ำแต่เธอเอามือมาโอบคอผมไว้ผมเลยนอนลองข้างเธอ เรามองหน้ากันไม่พูดอะไร
เธอถามผมว่ารักเธอไหม ผมตอบว่ารักซิ เธอจับมือผมไปจับที่หีเธอแล้วบอกว่า ก้อยให้พี่นะ พี่คงไม่ทำก้อยเสียใจนะ ตอนนี้ผมเริ่ม
สงสารเธอถึงผมจะอยากฟันเธอแต่จริงๆ ผมก็คงหลงรักเธอด้วย ผมก็เริ่มจูบเธอเบาๆ ทำแบบถนอมที่สุดดูเธอก็จะชอบเหมือนกัน
ผมหอมซอคอเธอลงมาที่ร่องออก เธอปลดสายเสื้อสองข้างแล้วดึงลงให้ผมได้เห็น บัวคู่เล็กหัวเล็กๆ ขนาดกำลังพอมือ ผิวเธอออกเหลือง
ไม่ขาวแต่ก็เนียนมาก ผมไซ้ไปตามฐานของเธอทั้งสองข้าง ก้อยครางอื่มๆ ตลอดเวลาดูเธอมีความสุขมาก ผมดูดนมเธอแล้วดึงขึ้นเเบาๆ
เธอแอ่นอกตาม ตอนนี้ควยผมแข็งมาได้ซักพักแล้วเพราะยาคงออกฤทธิ์แล้ว ผมใช้เข่าดันแยกขาเธอ แล้วขึ้นไปคล่อมตัวเธอ
ใช้ควยที่ตุงอยู่ในกางเกงบดไปดับหีของเธอ ก้อยแอ่นหีไปมารับเป็นจังหวะ ผมเล่นเธอช้าๆ แบบนี้เพราะดูจากตอนเธอช่วยตัวเองแล้ว
ว่าเธอทำแบบเรื่อยใกล้เสร็จถึงจะเร่ง ผมเอาควยเสยหีเธอเป็นจังหวะ ก้อยแอ่นหน้าอาปากครางซีดเหมือนกับโดนผมใส่เข้าไปจริงๆ
ทำเอาผมเสียวจนน้ำซึมออกมาจากหัวควย ผมกินนมเธอจนอิ่มแล้วได้เวลากินหีเธอแล้ว ผมเลียต่อลงมาจะถึงหน้าท้อง เธอหัวเราะแล้วก็
ครางด้วยคงจั๊กจี่ ฟัดหน้าท้องอันเรียบเนียนของเธออยู่ซักพักก็เลื่อนลงมาอีก อ้าผมร้องที่ได้เห็นร่องของก้อยเต็มๆ ซะที ก้อยก็ชะโงกมาดู
ว่าผมร้องทำไม ผมเลยแกล้งเธอด้วยการซุกหน้าไปที่หีของเธอเลียไปสะเปะสะปะ ก้อยหงายหน้าคราง อ้าาาา อ้าาาา เสียงเธอชวนให้
ผมอยากแกล้งเธอให้ร้องไม่หยุด หมอยเธอนิ่มมาก ไม่รุ้สึกลำคาญเลยหีเธอก็สะอาดมีกลิ่นแป้งอ่อนๆ กับกลิ่นน้ำเงียนเธอ ผมเริ่มเลีย
ใหม่เริ่มจากแคมข้างซ้ายก่อนเลียจนสะอาด ก้อยร้องโอ้ยกระตุกไปมา แล้วน้ำเธอก็ออกมาเต็มหน้าผม ผมร้องอ้าต้องเริ่มใหม่ซิเนี่ย
ก้อยเอามือมากดหัวผมแล้วพูดว่า ทำไปเถอะน่า ผมก็ตอบเธอว่า ได้ซิที่รักแล้วเริ่มเลียแคมข้างขวาต่อ ก้อยดิ้นไปมาบอกพอก่อน
คงเพราะเธอเพิ่งน้ำแตกโดนเลียซ้ำเลยคงเสียวมาก ผมเลื่อนไปเลียแตดเธอที่ยื่นออกมามันเริ่มแข็งสู้ลิ้มผม ผมก็ยิ่งเลียมันหนักขึ้น
ตอนนี้ก้อยร่อนหีรุ่นแรงขึ้นตามที่ผมเลียแตดเธอ เธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว ใส่เถอะ ผมเองก็แข็งมากแล้วเหมือนกันอยากจะเอาน้ำออก
ซักรอบ ผมลุกขึ้นถอดกางเกงแล้วถอด กกน ออกควยผมตั้งชี้หัวบานแดงมากมันคงอยากมุดหีก้อยแล้วมั้ง ก้อยแอบดูทำหน้าอายๆ
ผมนั่งลงเขาควยไปถูร่องก้อย เธอร้องซี๊ดซาด ผมก็เสียหัวควยเหมือนกันมันตึงมาก กะเอาน้ำเงียนก้อยทาให้หายตึงซะหน่อย
เวลาเย็ดจะได้ไม่เจ็บ ก้อยเอาหมอนมากอดแล้วแอบดูของผมตาโต เธอถามว่าแบบนี้จะเข้าได้หรือเปล่า ผมก็ถามเธอว่าแล้ว
อันก่อนแค่ไหนเธอบอกว่าเล็กกว่านี้ แต่ก็ทำก้อยเจ็บหีเลย ผมก็บอกว่าเดี๋ยวพี่ทำให้ก้อยขึ้นสวรรค์เองไม่ต้องกลัว เธอก็ร้องออกมาว่า
บ้า ผมก็หันมาจดจอกับรูหีเธอต่อผมเอาควยแหวกแคมไปมาเพื่อให้รูเธอขยาย เธอครางสายหัวไปมา น้ำเธอเริ่มซึมออกมา
ควยผมเองก็เริ่มมีน้ำออกมาหน่อยๆ เหมือนกัน ผมเริ่มพยายามดันควยเข้าหีก้อย เธอครางเสียงยาว มันเข้ายากจริงหัวยังเข้าไม่
ได้เลย ผมกลั้นใจกดแบบไม่กลัวเธอเจ็บ ผมดันหัวบานเค้าไปก้อยร้อยโอ้ยเอามือมาดันหน้าท้องผมบอกว่าหยุดก่อนก้อยเจ็บ เธอโดน
มาคนเดียวแล้วเล็กอย่างที่ผมคิดจริงๆ อืมก้มไปดูดนมให้เธอ หีก้อยยังตอดควยผมเป็นจังหวะ ผมเริ่มพยายามกดต่ออีกครั้งตอน
นี้มันเข้าไปได้ครึ่งลำแล้ว ก้อยบอกว่ามันทั้งเจ็บทั้งเสียว ผมก็เริ่มแทงเข้าแทงออกช้าๆ ก้อยร้องโอ้ยตามเป็นจังหวะ เอาขาหนีบ
เอวผมแน่นเหมือนกลัวมันจะหลุด ซักพักเธอก็เริ่มเงียบ เปลี่ยนเป็นเสียงครางแทน ก็เริ่มแทงควยเข้าออกยาวๆ เลียนแบบที่เห็นเธอ
ช่วยตัวเอง ก้อยครางกระเส่า ผมเริ่มเอาควยสำรวจร่องเธอถนัดขึ้นแย่งไปทางซ้ายที ขวาที ก้อย ร้องบอกว่าผัวจาอย่าทรมานเมียเลย
ผมหอมแก้มเธอ แล้วกระซิบว่างั้นผัวพาขึ้นสวรรค์แล้วนะ พร้อมหรือยัง ก้อยบอกเสียงหวานว่าเอาเลยซิค่ะผัวขา ผมก็เริ่มกระเด้า
ควยเข้ารูหีก้อยเร็วขึ้น หีเธอตอดจนผมต้องครางออกมา ก้อยเองก็เด้งหีแล้วครางอ้าๆๆๆ อืมเร่งขึ้นอีกตอนนี้น้ำเธอน้ำผมผสมกันเป็น
พองไหลออกย้อยออกมาจะรูหีเธอตอนนี้หีเธอลื่นดีมากผมเลยเร่งสุดๆ ก้อยร้องโอ้ย เกร็งตัวแอ่นหีขึ้นเธอถึงแล้วผมต้องรีบตามแล้ว
ผมเร่งซอยอีกสามสี่ครั้งผมก็รู้สึกกระตุกควยแล้วส่งน้ำกามร้อนๆ ของผมใส่เข้าไปในหีก้อย ก้อยร้องอีกครั้งด้วยความเสียวซ่าน
ผมนอนทับเธอไว้ยังไม่ชักควยออกมาปล่อยให้หีเธอได้ตอดมันจนพอใจก่อน ผมกระซิบข้างหูก้อยว่า พี่พิสูจน์เสร็จแล้วนะ
ก้อยทำหน้าอายแล้วผมก็หอมแก้มเธออีกครั้ง พักหายเหนื่อยแล้วผมก็ชวนเธอไปล้างตัวที่อ่าง เธอก็ยังคงอายที่ต้องมาเปลื่อย
ต่อหน้าผู้ชายผมจึงหยิบผ้าขนหนูให้เธอแล้วเราก็ไปที่อ่างกัน ผมลงไปก่อนน้ำอุ่นกำลังดีทำให้รู้สึกผ่อนคลายจาก กามกิจที่เพิ่งจบไป
ก้อยก็คงรู้สึกเหมือนกันปล่อยตัวนอนในอ่างอยากสบายใจ ผมเอาสบู่ช่วยถูทำความสะอาดให้เธอ ดูเธอมีความสุขที่ผมได้เธอแล้ว
ยังดูแลเธออย่างดี ผมถูสบู่ไปทั่วตัวเธอรวมทั้งร่องหีเธอด้วย เธอเสียวขึ้นมาอีกแต่เธอยังไม่ยอมให้ผมเย็ดบอกว่าขอถูสบู่คืนให้
บ้าง เธอถูไปทั่วตัวผมและมาหยุดที่แท่งของผมเธอถูสบู่ไปรูดไปผมเสียวมาก เธอถามผมว่าเค้าอมกันยังไงหรอ เธอทำไม่เป็น
ผมเลยบอกให้เธอลองนึกถึงเวลาดูดไปติมแท่งซิ เธอก็บอกอืมแต่ก็ไม่แน่ใจ ผมเลยบอกว่าก็มีของให้ลองอยู่ตรงหน้าแล้ว
ก็ลองทำดูซิ ก้อยค่อยๆ อมควยผมแต่ตอนดูดเนี่ยซิเธอดูดแรงมาคงคิดว่าดูดไปติมจริงๆ ผมสูดปากร้องห้ามเธอให้พอก่อน
ดูเธอจะไม่ยอมคงพอวิธีเอาคืนที่ผมทำเธอให้เสียวไปหลายครั้ง เธอดูจนผมทำไม่ไหว ผมบอกเธอว่าขอพี่เย็ดเถอะ เธอถามว่า
ไปที่เตียงหรอ ผมบอกว่าตรงนี้เลยดีกว่า เธอทำหน้างงว่าจะเย็ดกันได้ไงในอ่างน้ำ ผมไม่พูดอะไรเริ่มจูบปากก้อยขย้ำนมเธอขย้ำ
ก้นเธอจนเธอเริ่มครางเบาๆ ผมก็ก้มมาดูนมให้เธอ ก้อยบิดไปมาจากนั้นผมก็เริ่มเอานิ้วแหย่หีเธอ ก้อยขยับก้นกระเด้านิ้วผมอย่าง
เป็นงาน ก้อยเองก็ชักควยให้ผมไปด้วย เราเริ่มทนไม่ไหวอยากเย็ดเธออีกแล้ว ผมดันเธอไปชิดขอบอ่างจับขาเธอกางออก แล้วยัด
ควยเข้าไปในหีเธอทันที ก้อยร้องโอ้ยยเสียงหวาน ไม่รู้ว่าเจ็บหรือเสียวกันแน่ผมเริ่มซอยควยใส่หีก้อย เธอครางไม่หยุด
เย็ดกันมันมากจะน้ำในอ่างกระเพื่มจากผมถอนควยออกจากหีก้อยอย่างเร็วจนเธอแทบจะแอ่นหีหลุดตามมาด้วยผมจับเธอหันหลัง
เธอทำตามอยากว่าง่ายผมเอามือลูบหีเธอจากด้านหลังมันอูมมากว่าตอนเย็ดด้านหน้ามาก ผมสอดควยเข้าไปใหม่ ก้อยร้องอ้าาาา
ผมสอคควยเข้าไปลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเริ่มกระเด้าอีกครั้ง ก้อยครางคลอดเวลา ผมขย้ำก้นเธอไปด้วยดูเธอมีอารมมาก
ผมเองก็เริ่มไม่ไหวแล้วเลยเร่งซอย เราครางประสานกัน แล้วผมก็ฉีดน้ากามใส่หีเธออีกครั้ง เธอกระดกก้นรับตามจังหวะที่
ผมระเบิดน้ำกามใส่หีเธอเราช่วยกันอาบน้ำอีกครั้งแล้วผมก็อุ้มเธอมาบนที่นอนแล้วเช็ดตัวให้ จากนั้นผมก็จัดการเธออีก
สองครั้งจนเธอหลับไป ผมก็นอนกอดเธอต่อจนเช้า

จบตอนที่2

veget

เรื่องนี้เขียนไว้ได้ดีมากครับ เหมือนหนังซีรี่ย์ สนุกมากครับ มีครบทุกแบบ ผิดหวัง สมหวัง หักหลัง เเละเสียวสุดๆ ขอบคุณนะครับที่รวบรวมมาให้อ่านอีก มีหลายตอนที่ผมหาไม่เจอเเละยังไม่ได้อ่าน

Phoowadol

เป็นตอนที่เสียวกันแบบยาวๆอีกตอนนึงเลยครับในตอนนี้ น้องก้อยเตลิดไปไกลแล้วครับ ตอนนี้พี่บีจะให้ทำอะไรยังไง เธอสนองให้ได้หมด อารมณ์ทางเพศมาเต็มถึงขั้นร้องขอ พี่บีไม่รีรอแล้ว. เสียบสิครับ เอาให้แตกกันไปยันเช้าโน่นเลย. ว่าแต่พอตื่นมาในตอนเช้า น้องก้ยจะทำหน้ายังไงน๊า. แตกในทุกดอกด้วย ร่องน่าจะฉ่ำเยิ้มแหละเนอะ

suriyamahajit

ได้บอกรักน้องก้อยเสียยืดยาวทั้งคืนเลย

dan49

เยี่ยมจริงจริง  ทั้งบทรักทั้งเรื่องราวเขียนได้น่าสนใจมากมาก ทำให้น่าติดตามอ่าน การบรรยายบรรยากาศก็เยี่ยมมาก

ohodaya

Mr.akekarin

อ่านแล้วเสียวตามจริงจริงเห็นภาพเลย

johnywalker

เสือผู้หญิงที่หยิ่งและทรนง จะมาจบลงที่สมันน้อยก้อยหรือเปล่าเนี่ย