ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 3 เผลอใจ

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 31, 2018, 09:30:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

สอนภาคทฤษฎีกันไปแล้ว
ต่อไปก็ภาคปฏิบัติ
ขอบคุณมากๆครับ

sunitis

ไปเที่ยวกันก็รู้แล้วว่าต้องได้แน่นอน

jo2515

น้องเมโดนนพกระตุ้นคงไม่รอดแน่นอน

Jiraai

นพคงอดใจไม่ไหวแล้วล่ะ กระตุ้นซ่ะขนาดนั้นน้องเมย์ จะติดใจเลยรึปล่าวน้า      ผมคนนึงที่เป็นแฟนคลับนาคับอยากให้บอยได้สมหวังสักที และแอบมีพี่เขยมาแจมหน่อยๆครับ

livpool

ไปเที่ยวด้วยแถมมีความรู้สึกดีๆแบบนี้สงสัยจะรอดยาก

sun_307

น้องเมโดนนายนพตะล่อมพาขึ้นเตียงแน่นวล

olemantu

ก็รู้ว่ามันผิด..แต่มันอยาก..มันต้องการรับรู้ว่าจุดหมายปลายทางนั้นมันเป็นอย่างไร จะถึงขนาดไหน ก็ต้องลองดู

สำหรับสิ่งเติมเต็มสำหรับหนูนา ชัยก็น่าจะพอได้ เพราะบุคลิคชัยเป็นตำรวจ ชอบงานแบบนี้อยู่แล้ว รูปร่างถูกใจนา นาชอบอยู่แล้วด้วย ลำหักลำโค่นน่าจะเหมากว่าคนอื่น ยกเว้นพี่เขย
เพียงแต่เอาพอให้นาหายอยากแล้วจากไป ไม่จริงจัง ผัวนาจะได้ไม่่ช้ำมาก คนอื่นก็ไม่ค่อยเหมาะ เสี่ยกับลูกชายคงยังต้องสู้คดีอยู่นา น่าจะเข็ดกับสองคนนี้  แฟนเก่า ผัวนาคงไม่ชอบไม่อยากให้นาคบแน่
ส่วนบอยนั้น..น่าจะมีโอกาสมากกว่าคนอื่นเพราะทำงานอยู่ใกล้กัน

makuss

Phoowadol

ต้นรักต้นนี้เติบโตขึ้นไปเรื่อยๆ อย่างรวดเร็ว. การที่น้องเมได้ไปเทียวทะเลกับนพในครั้งนี้
มันเปิดโอกาสให้ทั้งสองคนพัฒนา จากแค่เพื่อนบ้าน เป็นคนรู้ใจ. แต่ยังครับยังไม่ใช่แค่นั้นที่พี่นพต้องการ วันนี้เขาได้ตัดสินใจแล้ว. ว่าต้องบอกความในใจที่เขาต้องการ นั่นคือ ความสัมพันธ์ที่มากกว่าเพื่อน. มีหรือที่น้องเม จะไม่รู้ความหมาย แต่ ความผิดชัยดียังคอยยั้งใจเธออยู่นี่สิ. ในเมื่อเป็นอย่างนี้ เสือผู้หญิง อย่างพี่นพ ต้องรีบชิงลงมือ อย่างเด็ดขาดแล้วหละ
และก็เชื่อได้เลยว่า งานนี้ไม่มีพลาด. แถมไม่พอตลอดทั้งสัปดาห์นี้ ไม่ต้องออกไปเที่ยวที่ไหนหรอกครับ มาเที่ยวที่ห้องน้องเม หรือไม่ก็ห้องพี่นพ นี่แหละ รับรองได้ทั้งความสนุกได้ทั้งความสุข. อย่างแน่นอน. เดี๋ยวอ่านที่ซ่อนจบจะกลับมาตอบอีกทีนะครับ
    Edit. อ้า.....ยังไม่ได้อย่างที่ตั้งใจหวังก็จริงอยู่ แต่อย่างน้อยก็ทำให้รู้ใจว่าเป็นยังไง สำหรับน้องเทเอง ยังอยากให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำเดิมเลย. เพียงแต่พี่นพไม่กล้ารุกแค่นั้น. แล้วนี่ผมว่าเขากำลังวางแผนเด็ด ร่วมกันกับน้องบีคู่สวาท เล่นละครตบตาเรียกคะแนนสงสารจากน้องเม. เพื่อหาจังหวะในการเติมเชื้อไฟในตัวน้องเมอีกครั้งด้วย. ถ้าสบโอกาสเมื่อไหร่. เขาลงมือแน่นอน. ยิ่งมีเวลาให้หยอดเติมเชื้อความใคร่สวาทยาวไปอีกตั้งหลายวัน
นี่เผลอๆตอนหน้านี้อาจได้เห็นฉากเด็ดๆแล้วก็เป็นได้ ใช่มั้ยครับไรท์. เพราะตอนนี้น้องเมก็เริ่มหึงขึ้นมาแล้วด้วย
คงใกล้เวลาได้มีความสุขแบบถึงจุดสุดยอด กับเขาบ้างแล้วหละครับน้องเม.  อิอิ
  ป.ล. ตอบในส่วนของเรื่องสิ่งเติมเต็มนะครับ. ใจผม อยากให้พี่เขยของน้องนา กลับมาเติมเต็มให้อีกรอบในภาค2ครับ คือ. เท่าที่อ่านมาผมเห็นได้ว่าตอน เติมเต็มด้วยพี่เขยนี่แหละเด็ดสุดเติมได้ทั้งหนูนา ได้ทั้งสามีนา ที่จัดกันแบบสวิง. สุขเสียวกันครบทั้งสามคนเลย จนล้นมาถึงคนอ่านด้วย ครับ

ayiraj2408

รอบนี้ไม่น่าจะรอดเงื้อมมือไปได้นะ 55

popeye077

สุดท้ายเมก็พ่ายแพ้แน่ๆเสร็จตานพงานนี้

ssaayynn

akerue