ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 3 เผลอใจ

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 31, 2018, 09:30:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Michael Thong

ครั้งนี้ไม่น่ารอด กลังจากนี้ น่าจะติดใจนพแน่ๆ

sewacipher

บรรยายได้รายละเอียดมากครับ ค่อยๆ ไล่อารมความรู้สึกของน้องเมยให้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ  ::Snap::

Tonpera

Rutt Non

แม่บ้านสุดสวยโดนล่อลวงให้ติดใจในรสกามแน่ๆ

blackjack

::Dribbling:: แม่กวางน้อยหรืจะสู้ราชสีห์ได้ ชอบแบบนี้ครับอ่านเพลินๆ ลื่นไหลได้ไม่สะดุดมันละมุนไปหมด  ส่วนเรื่องสิ่งที่เติมเต็มผมอยากให้นาเจอกับชัยอีกครั้งเพราะผมว่านากับชัยเป็นอะไรที่เคมีตรงกันมากมีเซ็กส์ด้วยใจที่เติมเต็มกันจริงๆ ดูจากการได้เอาสดแตกในได้แบบสบายใจผมว่ามันได้ความธรรมชาติแห่งแก่นแท้จริงๆ ไอ้ต้องมาตัดใจว่าให้ใส่ถุงไม่ใส่ถุงนี่สำหรับผมมันขัดกับการที่เราจะมีเซ็กส์กับใครสักคนที่เราชอบหรือเรารัก พูดง่ายๆ สำหรับผมการจะมีเซ็กส์กับใครคือการเปิดใจเช่นเรื่องนี้มันมีที่มาที่ไปของเรื่องเซ็กส์ที่จะเกิดขึ้นอันนี้ชอบ แต่แบบให้โดนเสี่ยโน้นนี่ ผมก็ชอบแต่อารมณ์มันไม่ได้ลงลึกเท่าแบบนี้ ขอบคุณครับ

overspirit

::Crying::มีสาวใสซื่อแบบนี้หลงอยู่อีกไหม

x_maner

pssbr

คราวนี้เมจะได้รู้จักคำว่าเสร็จซักที ว่าแต่จะติดใจจนทิ้งพี่ต้นหรือเปล่าเนียะ

tooboy

รอบนี้ท่าจะไม่รอดละครับน้องเม

797979

เผลอตัวเผลอใจเพราะความเชื่อใจและใกล้ชิด

ชลิต อ่อน

น้องเมผู้ไร้เดียงสาระเสร็จซะและ ::Crying::

ultramanpop

เมื่อเริ่มมีความเหงาเข้ามาในจิตใจสาวเม
ท่าทาง..พี่นพจะมีความใส่ใจ
มากกว่า..พี่ต้น สามีเสียอีก
สงสัย..สาวเมไม่น่ารอด!

mrzoom

สงสัยตอนนี้เมจะเสร็จนพเรียบร้อยแล้ว  ::DookDig:: ::Fighto::