ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 3 เผลอใจ

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 31, 2018, 09:30:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sofee

ones26421

นพถือว่าวางแผนการได้ดีเลยครับ
ไม่บุกบุ่มบ่าม ค่อยเป็นค่อยไป สุดท้าย ก็พิชิตน้องเมได้

llar

แบบนี้โดนนายนพจัดหนักแน่น้องเม

jjgreat

โก๋หมึก

เสือได้กินเหยื่อละ หลอกล่อมานาน

Satira Potikanon

เอาละสิน้องเมจะเผลอใจไปตามอารมณ์หรือเปล่ารอลุ้นครับ

neoga

โอ้ย โรแมนติกมากๆเลย แผนการล่าเหยื่อของนพ ร้ายกาจมากๆ

sexsexy

Pikajoo

เสร็จโจรแน่ๆงานนี้ ขอบคุณมากครับ

Mafee CHick

kk2016

แบบนี้มีลุ้นจะได้รู้จัก "จุดสุดยอด" ของจริงแน่

peddo

น้องเมจะถึงจุดสุดยอดมั้ยนะวันนี้ ปูเรื่องมาขนาดนี้ แนวนี้กำลังดีครับ โหดมากน้องชายมันพลอยหงอยไปด้วย สงสารต้น ตอนแรกนึกว่าวางแผนไว้ เหมือนเรื่องนา น้องเมกับนานี่คนละจักรวาลจริงๆ แต่สักพักน่าะกลายเป็นตำนานเหมือนกัน ขอบคุณ​ครับ​

rocker9

เมไม่รอดแน่ๆ งานสามีเมก็เป็นใจให้นพเหลือเกิน

loveza211

ไม่น่ารอดเสือร้ายหรือจะหักมุมแบบว่าคุณสามีเป็นคนวางแผนเอง