ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol. 106 ฝึกเสน่ห์เล่ห์รัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2018, 11:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

ผิดกับที่คิดไว้ตอนแรกเลย555 แต่ก็เป็นการแก้ปัญหาได้ตรงจุดดีครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ขโมยของปลอมแต่ได้ของจริงไปคงติดใจนะประสบการณ์เปิดร้านมา10ปีทุกลีลาทุกเทคนิคจัดให้เต็มๆ

tazasss01

Gunitle

ท่านดาร์ทลอร์ดมาหวานนะครับวันนี้ 
พระเอกเหมือนได้ลาภลอย5555 สงสัยงานนี้ฝึกอีกยาวว

thaiboss

::Thankyou::สามีนี่ก็ตาบอดจริงๆ มีของจริงแจ่มๆ ดันไปชอบ AV สักงั้น 5555

mr_animalz

eka1325

แม่บ้านเจ้าเสน่ห์เลยนะนั้น ว่าจะให้สามีหลงรัก  กลายมาเป็นสาวร่านเต็มตัวซะแล้ว  สุดยอด  มากครับ

ball ll3

softdrink57

biggiggog

แล้วไอ้ที่ฝึกมาใช้ได้ผลมั๊ยหล่ะ
หรือต้องฝึกเพิ่มเติม
ขอบคุณมากๆครับ

TOLING

Ronayuth Kaewvongwan

(จิ๋ว)

"เดิมพันด้วยประสบการณ์ ของเจ้าของร้าน AV"
โอโห้......เป็นเจ้าของร้าน อาจจะดูเยอะ
แต่ไม่ได้หมายความว่าได้ทำมาเยอะนะเฟ้ยยยย
ไม่รู้เป็นไง หมั่นไส้กับวลีนี้มาก  ::HoHo:: ::HoHo::

แต่ไม่มีไรค่ะ สนุกดี แปลกดี อีเว้นท์อย่างนี้ก็มีด้วย เน๊าะ
เริ่มหาอะไรแปลก ๆ ออกมาอีกแล้วสินะคะ

ขอบคุณท่านมากค่ะที่แปล&ปัน  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...