ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] The Flesh Remembers? [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 01, 2018, 10:36:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ปฎิบัติการณ์ทวงคืนความทรงจำด้วยการแนบเนื้อ!?

หนึ่งในเรื่องแถมที่อยู่ท้ายเล่มซีรีส์พ่อตาขี้เห่อกับลูกเขยขี้ขลาด

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : รุ่นพี่สายซึนนี่แหละสุดยอด!   ::GiveMe::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

wender_111

อีกนิดก็เป็นแฟนเดย์เลย แต่สลับกันลืมแบบนี้ไม่ต้องกลับบ้านกลับช่องกันเลยทีเดียว แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

kaithai

แบบนี้ ค้องคืนความทรงจำกันอีกรอบ ละสิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

worachat39

อะไรจะลืมกันง่ายขนาดนั้นเนี่ย ถ้าตกบันไดบ่อยๆคงวุ่นน่าดู

keatmano

ผู้ชายหน่ะต้องใช้โอกาสนี้อยู่แล้ว ... แต่ฝ่ายหญิงจะทำเร้อ ...  ::HoHo::

HypN♥s

อ่านตอนแรกคิดว่าผู้หญิงแกล้งทำ

แต่ตอนจบ...อ้าวซะงั้น สลับกัน ดีนะไม่สลับร่าง  ::Oops::

MΞLODY

อ้างจาก: wender_111 เมื่อ กันยายน 01, 2018, 11:13:51 ก่อนเที่ยง
อีกนิดก็เป็นแฟนเดย์เลย แต่สลับกันลืมแบบนี้ไม่ต้องกลับบ้านกลับช่องกันเลยทีเดียว แฮ่

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กันยายน 01, 2018, 11:20:08 ก่อนเที่ยง
แบบนี้ ค้องคืนความทรงจำกันอีกรอบ ละสิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

อ้างจาก: worachat39 เมื่อ กันยายน 01, 2018, 11:50:50 ก่อนเที่ยง
อะไรจะลืมกันง่ายขนาดนั้นเนี่ย ถ้าตกบันไดบ่อยๆคงวุ่นน่าดู

เป็นผมจะช่วยเรียกความทรงจำคืนให้ทุกวันยังได้เลยแบบนี้  ::GiveMe::

อ้างจาก: keatmano เมื่อ กันยายน 01, 2018, 12:05:58 หลังเที่ยง
ผู้ชายหน่ะต้องใช้โอกาสนี้อยู่แล้ว ... แต่ฝ่ายหญิงจะทำเร้อ ...  ::HoHo::

ฝ่ายหญิงก็ซึนเอาเรื่องนะ  ::DookDig::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 01, 2018, 12:36:05 หลังเที่ยง
อ่านตอนแรกคิดว่าผู้หญิงแกล้งทำ

แต่ตอนจบ...อ้าวซะงั้น สลับกัน ดีนะไม่สลับร่าง  ::Oops::

เดี๋ยวเจอหน้าแถมท้ายเล่มเข้าไปจะรู้เลยว่าแสบพอกันทั้งคู่  ::Oops::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

as72340639

ฉากตกบันไดดีนะไม่ได้ถือร่มมาด้วย

drof666

ความจำเสื่อมแต่เรื่องเย็ดกันนี่ไม่เคยลืม

akerue

ตอนจบนี่ผู้ชายมันแอบเนียนรึป่าว

maxzader

::Suffocate::    สลับกันความจำเสือมก็อย่าสลับกันหลอกเย้ดนะครับ ฮษๆๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

งี้ก็ต้องรื้อฟื้นความทรงจำต่ออีกรอบละซิ

icebaa

ผมโดนเมียตบทุกวันยังไม่เห็นเป็นไรเลย

ipor