ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, กันยายน 01, 2018, 09:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakyedheemak

ลุงบุญช่างวาสนาดีจริงๆได้ทั้งเด็กและคุณครู

kiratwice

tcm12599

ตอนก่อนๆยังเป็นเด็ก นี่เป็นสาวแล้วน้องกุ้ง ::Glad::

ฮอว์คอาย

moonoycub

กำลังคิดถึงเลยนึกว่าจะนานกว่าน้

Suriyu Buarung

ตอนใหม่มาแล้ว  หายไปหลายวันคิดถึงจังครับ

nat2oo7

ลุงบุญอดจากครูริน เดี๋ยวน้องกุ้งจะปลอบขวัญให้นะ

toremo001

ต้องมีตัวละคร เพิ่มมาแน่ๆ ลุงจะดูแลไหวไหมนะ เด็กๆกินจุนะ  ::HeyHey::

zenon8088

คืนนี้ลุงคงได้ระลึกความหลังกันยาว
ไม่รู้ว่ากับข้าวที่ทำจะได้กินกันหรือเปล่า

pitsanume

ขอบคุณครับ อดเปรี้ยวไว้กินหวาน อย่างไรก็ยังได้กิน เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

akine

::Bloody:: โถ่ว อดเลยนุ้งอีฟนี่น้า ผู้ใหญ่จะเอากันมาขัดซะได้

upperbound

เอาแล้วลุง สลับรางให้ดีนะ หรือ ทำให้มาอยู่รวมกันได้นี่ ฟ้าเหลืองกันเลยทีเดียว

lololololo

น้องกุ้งกลับมาแล้ว ลุงรับศึกหนักอีกแล้วครับ  จะหาโอกาสไหนไปจัดการครูหนอ

LastHerO

ชักจะอิจฉาลุงวัย​ 50​ กว่าๆ​ คนนี้เข้าไปทุกทีๆ

Ronayuth Kaewvongwan

ตาบุญแกฆ่าไม่ตายแกเป็นอมตะอิจฉาจริงๆๆ