ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, กันยายน 01, 2018, 09:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

งานนี้ต้องเรียกว่าหัวลำโพงแล้ว ::HoHo:: มาหลายขบวนจัง ::WooWoo:: ไหวมั๊ยนายสถานนี ::Grimace::

sofee

ลุงบุญน่าจะมีอีกหลายศึกให้ออกรบมั้งครับ อิอิ

Khunhan Chansuk

::Shy::แวันนี้จะได้ป่าวนิ อิอิ ลุ้นๆ

160325

ครูให้ท่าอีกแล้ว ลุงจะต้องจัดหนักๆให้หายอยากเลยนะ

dwarf

ขอบคุณครับ...กะจะจัดหนักกับคุณครู..ต่ออีกสักรอบ..มีของหวานของคาวมาขัดจังหวะเสมอเลยลุงบุญ

กรกรต ไทยทรัพย์

ลุงบอกรักเยอะเกิ๊นน เมียๆลุงมาได้ยิน คงได้ตายคาที่แน่ๆ แต่หลังๆนี้จะกลายเป็นผู้ใหญ่รักเด็กรึป่าว

boonde madee

Vitoon Siri

น้องกุ้งทำงานแล้วจะโดนอีกกี่อันน่ะเนี่ย

BKK_69

ลุง แบ่งคนอื่นบ้างเหอะ ที่ได้ไปนี่ก็ 6-7 คนแล้ว

Wannadit Iempan

สับหลีกแทบไม่ทันแล้ว ร่างกายจะไหวไหมนี่

anan1112

อดไม่จริงนี่  มีของมาให้กินจนได้นั่นแหละ

sdgundams

จะตีกันไหมระหว่างครูกับลูกปลอมๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลูกสาวมาต้องจัดหนักให้หายคิดถึง ทำกับข้าวของโปรดไว้รออีกเอาใจคนแก่ไปเลย

silverwolf

เอาเถอะถึงแม้ว่าตอนนี้จะไม่ได้ระบายกับครูนรินท์ แต่อย่างน้อยลูกกุ้งก็ได้กลับมาหาลุงแล้ว และที่แน่ๆคงจะไม่ได้คุยกันอย่างเดียวแน่นอน จัดเต็มไปเลยลุง  ::Fighto::

peddo

ช่วงแรกลุงมาแรงมาก โชคดีได้สาวตลอด ตอนนี้กลับอด และอด น้องกุ้งมาเจอครูสาว ผมว่ามีแห้วทั้งคู่ โชคดีนะลุง แค่ไม่เจ็บตัวก็บุญแล้ว ขอบคุณ​ครับ​