ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, กันยายน 01, 2018, 09:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xzues

Denman Marakum

ถ้าลุงโดนรุม 3 คงไหวแน่นอน แต่ต้องมีตัวช่วยนะ ไม่งั้นได้เรียกรถพยาบาลแน่ มีเด็กใหม่ให้ลุงจัดอีกแล้วเหรอครับนี่ อิจจาคุณลุงจุง ถ้าจะรถไฟชนกัน ลุงบุญจะรอดไหม มาเก็บเด็กน้องอีฟ หรือน้องกุ้ง สุดท้ายน้องฝ้ายก็โดนด้วยแน่ๆ หมากเกมส์นี้. ฉันก้อรู้ว่าจะต้องลงเอย อย่างไร. เด็กกับคนผ่านโลกมาเยอะ ขอบคุณมากครับ น้องมายยังไม่รู้จะลุงดีนะสงสัยน่าล่อทั้งโรงเรียน เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

lolitaman

ลุงเราจะมีเมียทุกอาชีพซะละมั้ง น้องกุ้ง กับครูรายต่อไปแน่นอน

gle111

มีอุปสรรคมาขวางอีก รอบนี้ให้น้องกุ้งก่อนนะ รอรอบหลังล่ะมั่ง

rasta

เปอ ครับ

ลุง น้องกุ้ง กับครูรายต่อไปแน่นอน

Piyatida Punyasid

road master

ชิบหายละลุง รางแหกแน่นอนงานนี้

bondinlove

ชอบในความมานะของลุงแกจะเอาใครมาเป็นเมียต้องเอาให้ได้

massacreer

นึกว่าจะได้เพิ่ม น้องกุ้งมาพอดี เคลียดีๆนะลุง

mikekiss

ครูริน ซี้ดดด อีกนิดก็จะได้กินแล้วลุง
คิวรอลุงเยอะจน แบ่งมาทางนี้มั๊ย 555
น้องกุ้งที่รอคอย มาาา
อ่านแล้วสนุกมากครับ

Somchai Sudsakhorn

รชานนท์ สาขำ

Tosak7483