ไม่อยากให้เธอรู้(จริงจริงนะ)T-T

ไม่อยากให้เธอรู้(จริงจริงนะ)T-T

• 4 ตอบ
  • 124 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 05:11:29 am »

มาฟังเสียงร้องเพลง "ไม่อยากให้เธอรู้" ของฉันบน JOOX  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ aliass

• Junior Member
  • 388
  • 160
Re: ไม่อยากให้เธอรู้(จริงจริงนะ)T-T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 06:24:12 am »
 ::Glad:: เย้ เดี่ยวนี้ mod เรามีการประกวดร้องเพลง กันด้วย แต่เพลงนี้ นานมากเลยนะครับ ฟังแต่วัยรุ่นเลย ฮาา

แสดงว่าช่วงเวลาของเราใกล้เคียงกันเน๊าะ  ฟังกันๆ ร่าเริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2018, 05:39:55 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ Bubu Panutid

• Full Member
  • **
  • 114
  • 0
Re: ไม่อยากให้เธอรู้(จริงจริงนะ)T-T
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 07:15:19 am »
เพลงเก่าที่มีความไพเราะครับ

หมายถึงเพลงเก่าอย่างเดียวใช่ไหมคะ  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2018, 05:39:00 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1153
  • 114
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 10:48:24 am »
Wow... your voice is quite nice as usual naaa...

I wish I can do Thai songs like you ...  ::Crying:: 

เอาเลยพี่ มันต้องมีเพลงแรก แล้วสองสามตามมาเอง วันนั้นที่ร้องก็โอเคอยู่นะพี่ สำเนียงดีไม่ตกหล่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2018, 05:38:17 pm โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 03:08:15 pm »
อ๊ะ!??....ห้อง'เกะ ก็มี ซ่อนฯด้วย?!? ::Dizzy::   ฟังต้นฉบับแล้ว.....ผมว่าคุณจิ๋วน่าจะร้องเพลงนี้ได้ดีนะ เพราะเนื้อเสียงดูไปด้วยกันได้ ::KO::  ขอฟังหน่อยน้าาาา

ว่าแต่...."ไม่อยากให้...รู้(จิงๆ!!)"  เรื่องอะไรเหรออออ??::Glad::   
☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕☕

ปล....ไปฟังมาแร๊ะ!  ดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ.....(ความเห็นคนชอบฟัง....ไม่ชอบร้อง! ::Confident::  )

เง้อ พูดงี้เดี๋ยวจะเกิดอาการไม่ยอมวางไมค์ กำเริบ ขึ้นมาละแย่เลย ผุดอีกสามสิบกระทู้ติด ๆ  ::HoHo::
กลับไปแต่งนิยายดีกว่าเน๊าะะ  อิอิอิ
ปล. ไม่อยากให้รู้....เรื่องไรดีน๊าาาาา  หลายเรื่องซะด้วยสิ  ::Oops:: เรื่องไม่เป็นเรื่องท้างน้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2018, 06:16:57 pm โดย (จิ๋ว) »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ