ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Ritsu and Akira's Lesson in Leadership [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 02, 2018, 09:19:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

เมดช่างน่ารักจริงๆ สอนพระเอกทุกท่าเลยแบบนี้ อยากมีเมดแบบนี้จริงๆ  ขอบคุณครับ

not23149

yopern

ทำบ่อยๆนายท่านเดี๋ยวนกกระจอกมันก็กินน้ำเองแหละ

Tong Kamilia

keatmano

Gunitle

พระเอกเล่าเรื่องทุกอย่างให้ทำงานฟังเลยเหรอวะ5555 ฮาตรงบ้านเราไม่/ด้เลี้ยงนกกระจอก 
ขอบคุณมากครับผมมมท่านเมโลดี้

axon13

ดีนะครับที่มีสรุปตอนท้ายเรื่อง ว่านายน้อยสามารถกู้ตระกูลกลับมาได้ น่าจะเปนเพราะได้ครูสอน(sex) ดี แต่คุณพี่เลี้ยงดูน่ารักใสๆ ดีนะ แล้วก็ประหยัดมากเลย จะเอาเงินค่าแหวนไปซื้อเนื้อด้วยสิ

Boran Mark

ซิงทั้งคู่ ก็ไปกันได้นะ แต่แหม..นกกระจอกไม่ทันกินน้ำนี้เเหละ 555 

virgoranger

เอิ่มโตขนาดนี้แล้วไม่รู้ว่ามันแข็งได้ อีกรึ 555+

pigsan

คุณเมด ก็อ่อนต่อโลกด้วยเช่นกัน

ต้องขอแต่งงานด้วยเนื้อสินะ

worachat39

สงสัยต่อไปต้องโดนเมดสอนจนช่ำแน่ๆครับแต่ผมว่าไม่โดนเลยล้อชัวๆ 555

goldligth

as72340639

littlevoi

น่าร้ากกกทั้งคู่เลยไม่ว่าจะ พระ-นาง ฮ่าๆ แนวดีใสๆดีชอบครับ
ว่าแต่ถ้าทำทุกวัน งี้ไอพระเอกมันก็เอาไปเล่าทุกวันเลยดิ 55

ขอบคุณมากครับ

deadtime

พี่ก็อยากจะจ้างน้องนะ แต่เงินเดือนพี่ไม่อำนวย