ใจเอย...💟

ใจเอย...💟

• 4 ตอบ
  • 185 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
ใจเอย...💟
« เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 08:54:21 pm »
อันนี้ต้นฉบับ

อันนี้จิ๋วร้อง นาทีที่ 00.45-00.50  มันไม่ผิดใช่ไหม  ดนตรีต่างหากที่ผิด   ::Sobad::

ค้างคาใจ  เค้าว่าเค้าไม่ผิดน๊าาาาาาาาา   ::Crying::
อยากรู้จริง ๆ นะ กลับมาบอกทีเหอะนะ

อันนี้ของพี่เพชรนะคะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2018, 12:44:51 am โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1100
  • 184
Re: ฉันผิดใช่ไหม:P
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 09:39:27 pm »
 ::Thinking:: อื้อไม่ผิดนะที่ร้องเพลงให้ฟัง แต่ถ้าจะผิดก็ผิดตรงไม่แต่งนิยายต่อนิแหละ  ::HoHo::  เอ่ย!?ไม่ใช่ไม่ใช่ ผิดตรงที่ไม่ร้องหลายๆเพลง ต่างหาก ::DookDig::  อิอิ
  ขอบคุณอีกครั้งนะครับกับเพลง ที่มาขับกล่อม ให้ฟัง เดี๋ยวขอตัวไปดูอังกอร์. ก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเข้ามาฟังใหม่อีกครั้ง.  ขอบคุณครับ บาย  ::Thankyou::  ::Falling::

ไม่เป็นไรค่ะ ลืม ๆ ไปซะเถอะเรื่องเพลงอ่ะค่ะ มันไม่สำคัญ ::Crying::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2018, 12:51:44 am โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1153
  • 114
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 02:25:15 am »
Wow .. this is really nice...
You have one of the smoothest voices and also very distinctive naaa...
I think that if you actually want to go for this field and become a singer ...
With some more voice lessons ... I think you would do very well naaaa...

เนี่ยขนาดร้องเล่นๆนะเนี๊ยะ ... โหถ้าเอาจริงจะสักแค่ไหนเนี๊ยะ..??? 
จิ๋วนี่ ... ร้ายไม่เบาเลยแฮะ .... นับถือๆๆๆๆ ...
ขอคารวะ ด้วย latte สักแก้วใหญ่เลยละกัลลลล

ถ้าเอาจริงก็เพี้ยนหนักกว่านี้สิคะ  เล่น ๆ เนี่ยแหละ กำลังดี  ::HoHo::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2018, 09:55:00 am โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ jayleno

• Banned!

• Full Member
  • **
  • 176
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 02:44:09 am »
เพลงเส้าเกิ๊น  ::Evil::

ขอบคุณที่แวะมารับฟังค่าาา ก็ต้องเศร้าสิ เพลงมันเศร้านะ ถ้าร้องแล้วคนฟังขำ
จิ๋วคงต้องพิจารณาตัวเองอย่างหนัก หรือท่านจะบอกว่า จิ๋วกำลังอินอารมณ์นี้ในปัจจุบันอยู่หล่ะคะ  ::Evil::  ::Oops::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2018, 09:53:58 am โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 09:03:44 pm »
แวะเข้ามาฟังแล้วน้าาาา.... ::Doubt::  ผิดหรือไม่ผิด....ฟังไม่ออกครับ! ::Sweat::  แฮะๆๆๆ....พึ่งม่ายด้ายยยเลยเรา! ::Orz::  แต่(ตามความรู้แค่หางอึ่ง... ::Cold::  )ขอแนะนำ...เพิ่มเนื้อเสียงให้มันคมกว่านี้อีกหน่อย ผมว่าจะเพิ่มความไพเราะขึ้นไปอีก ::KO::  ขอบคุณน้าาา...สู้ๆ ::Fighto::  แล้วจะแวะมาใหม่! ::Falling::

🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻
ปล...สำหรับของ พี่เพชร....dropboxของผมทำไมฟังไม่ได้?? ::Dizzy:: ::Dizzy::

ไม่เป็นไรค่ะ ผ่านไปป้ายถัดไปได้เลยค่ะ ^^  ส่วนใน ปล. เค้าไม่แก้แล้วน๊าาาา
ไม่เห็นไม่เป็นไร ค่ะมันไฟล์เดียวกะใน openload ค่ะ แล้วแต่ว่าเปิดจาก
ระบบไหนได้ dropbox หรือ openload เลือกตามสบายค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2018, 10:34:22 pm โดย (จิ๋ว) »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ