ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, กันยายน 03, 2018, 12:02:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Denman Marakum

จะได้เด็กจากงานกีฬาสีเพิ่มไหมลุง 55  ถ้าลุงโดนรุม 3 คงไหวแน่นอน แต่ต้องมีตัวช่วยนะ ไม่งั้นได้เรียกรถพยาบาลแน่ มีเด็กใหม่ให้ลุงจัดอีกแล้วเหรอครับนี่ อิจจาคุณลุงจุง ถ้าจะรถไฟชนกัน ลุงบุญจะรอดไหม มาเก็บเด็กน้องอีฟ หรือน้องกุ้ง สุดท้ายน้องฝ้ายก็โดนด้วยแน่ๆ หมากเกมส์นี้. ฉันก้อรู้ว่าจะต้องลงเอย อย่างไร. เด็กกับคนผ่านโลกมาเยอะ ขอบคุณมากครับ น้องมายยังไม่รู้จะลุงดีนะสงสัยน่าล่อทั้งโรงเรียน เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

lolitaman

แม่ยายมาร่วมวงด้วยหรือเปล่านี่ลุง

gle111

อดีตเมียหรือแม่ยายในปัจจุบันกับเมียสาวหรือลูก

rasta

พายุ ขจรนาน

แม่ยายมาร่วมวงด้วยหรือเปล่านี่ลุง

เปอ ครับ

เมียเก่ากับเมียใหม่ แหลกแน่นอน

Piyatida Punyasid

แมลง ิยิง

นับไม่ได้แล้วลุงได้หลายคนแล้วน้า อิฉา

road master

ชิหาบอีกแล้วครับลุง แม่มโคตรดรามาติก

bondinlove

อ้าวงานเข้าลุงแล้วละเมียเยอะเกินจะโดนอะไรนะ

mikekiss

จับป้าจิตคลุกวงในด้วยเลยมั๊ยลุง 3P กันไป
ไม่ต้องให้ป้าพูดเยอะ ร้องครางพอ 555

Mike kung

รชานนท์ สาขำ