ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, กันยายน 03, 2018, 12:02:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จินตา ยังเดินทางอยู่

น้องกุ้งกับน้องอีฟไม่เลือกได้มั้ย ขอสองคนเลย ::Dribbling::
....
ป้าจิตมาอ่ะ แม่ลูกผัวคนเดียวกันปัญหาใหญ่ ยอมกันไม่ได้ ว่าแต่แกรู้ยังว่าลูกเลี้ยงก็มีผัวเป็น(อดีต)สามีแกเหมือนกัน

Pikajoo

แม่มาเจอ จะได้ร่วมวงด้วยมั้ยเนี่ย

rollingstar

เอ้า แล้วป้าแกจะกลับมาทำไมหว่า เริ่มงงกับป้า 555

bigpig002

จิตจ๋ากลับมาแล้ว ::Horror:: ::Horror::
ศึกภายในครอบครัวนี้จะเป็นอย่างไรต่อไป ต้องติดตามกันให้ดี ::Evil::

pfrankz

ศึกแม่ลูกแบบนี้ลุงบุญเหนื่อยหนักเลย

rongler2524

ขาวดำ

ถ้าต้องเลือกผมเลือกน้องอีฟ ^^

น้องกุ้งทำให้ผมนึกถึงเมียผมเลยรู้ทันตลอดดดดด อย่างกับฝึกพลังจิตมา 555

ผมว่าเรื่องมันชักจะอิรุงตุงนังนะลุงงง 55555
มันก็ไม่แน่

Sri Trang

อ้าวนึกว่าป้าจิตย้ายไปต่างถิ่นแล้วซะอีก

Michael Phoenix

::Hmmm::ลุงงานเข้าซะแล้ว จะลงเอยยังไงนี่ครับ

yukleg

ข้าวสารมันกลายเป็นข้าวสุกไปแล้วป้าจิต ทั้งพฤตินัยและนิตินัยนะป้านะ แถมน้องกุ้งสัญชาตญาณความเป็นเมียก็แรงซะด้วย แค่เห็นครูรินกับสามสาวก็ออกอาการระแวงแล้ว งานนี้เสียทองเท่าหัว คงไม่ยอมเสียผัวแก่ให้ใครแน่ๆ
ได้เมียใจกว้างปานมหาสมุทรแบบนี้ น่าอิจฉาลุงบุญสุดๆ

jo2515

กุ้งกับลุงบุญกำลังสนุกเจอป้าจิตจะเป็นอย่างไร

Nikubou

ตกลงลุงแกจะยอมมีเมียคนเดียวรึเปล่าเนี่ย เสียดายเด็กๆในฮาเร็มนะ แล้วทำไมป้าจิตรกลับมาแว๊ดล่ะเนี่ย เรื่องราวพลิกไปพลิกมายังกับย่างปลาเลยทีเดียว ไรท์หักมุมได้หลายตลบจริงๆ เอ...แล้วรถคันที่เข้ามาจอดเมื่อคืนเป็นของใครกันนะ
หลังจากอ่านทั้งตอนแล้วขออนุญาตเมนท์ต่ออีกนิดนะครับ นึกว่าแม่ลูกจะตบตีกันซะแล้วแต่ก็จบลงด้วยดีโล่งใจไป ขอบคุณไรท์ที่ไม่โหดกับลุงนักครับ เห็นว่ายังมีต่อ ปัญหาที่จะตามมาเกิดจากเด็กเก่าหรือเด็กใหม่นี่ยังสงสัยอยู่

วิน ชอบปี้

ลุงบุญจะทำไงต่อเมียเก่ามาเห็น

hiroshi123