ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol.93 พรหมลิขิต [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2018, 02:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

จบได้ดีจังอ่านแนวใสๆก็ดีเหมือนกันนะนี้ ตับจะได้ทำงานสบายๆว่าแต่ไม่ใช่แนวของท่านผู้แปลก็แปลกๆๆดี นางเอกยังชิงโชคดีจังเนอะ

สลัดผักใส่ไข่

เรื่องนี้เป็นความรักที่สวยงามจนอ่านจนจบแล้วก็ต้องย้อนไปอ่านอีกรอบ แถมดูชื่อผู้แปลซ้ำว่าดูไม่ผิด

garothegold

::Thankyou:: พี่ชายหล่อสุดๆๆเรื่องนี้ทนได้งัยตั้งสามปี

kaithai

เหมือนไม่ใช่ท่านเลยนะ  ท่าน  "Dark Lord  Kater..."
แม้เหมือนจะบังคับด้วยกฎ  แต่กลับตรงใจ สาวน้อยคนนั้น
ที่ได้เจอคนที่เธอรัก มันเลย "Happy Ending"

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

adobe

ผมอ่านแล้วรู้สึกว่าบรรยากาศกับอารมณ์ของเรื่องมันให้ความรู้สึกแปลกๆ ประมาณว่าไม่รู้ว่าความจริงในเรื่องนี้คืออะไร

ถูกกกกกกกกกก นั่นแหละที่ผมรู้สึกว่าอะไรคือความจริง มันเหมือนมีแต่ความลับที่ปิดไว้  ::Snap::
แต่ที่เชื่อเรื่องนึงคือนางเอกซิง ทำให้พอทำใจได้ว่าไม่โกหก

biggiggog

อย่างนี้ไม่ใช่ พรหมลิขิต ธรรมดาแล้ว
มันต้องเรียก พรหมลิขิต ยกกำลัง5
::Sweat::ขอบคุณมากๆครับ

saturn

จบแบบนีเได้ยังไง  ตัวปลอมแน่ๆที่มาแปล

neokiseki

จบแฮปปี้ไป นี่รอหักมุมตอนท้ายๆเรื่องอยูา

ppp1234

suthawatsommana .

ได้อารมณ์ไปอีกแบบดีคับไม่ดาร์กเกิน ^^ ขอบคุณคับ

edcba

นึกว่าจะหักมุมตอนจบ  ::Angry:: กลายเป็นแนว NTR ตามสไตล์ผู้แปล ::Orz::

tazasss01

รอมานานในที่สุดก็สมหวังซ่ะที แต่คนพี่นี่เสียสละมากเลย

thaiboss

ตอนแรกนึกว่าแม่บังคับลูกสะใภ้ให้ทำ แต่ที่ไหนได้ดันหักมุมแบบ 180 องศาเลย 55555 

dogger2006

ไม่รู้คนเขียนจะคิดถึงรึเปล่า
ในความเป็นจริง ผู้หญิงที่ไม่มีอะไรกับใครนานๆ ก็มีสิทธิเลือดออกได้ทั้งนั้นนะครับ