ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol.93 พรหมลิขิต [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2018, 02:13:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

พระเอกก็พิสูจน์เยอะไปไหมนี่ แค่ยอมใจนางเอกจริงๆ เรื่องนี้มีแต่คนดี นานๆเจอแฮปปี้ทั้งเรื่องแบบนี้สักเรื่อง

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ที่พระเอกบอกว่าความดีของคุณชนะใจผม อันนี้คิดว่าไม่น่าจะใช่ความดี แต่น่าจะเป็นเพราะ ี มากกว่า

Kit.m555

ตรงบท ความดีคุณชนะใจผม
นี้มันขัดๆนะ5555 ได้สาวซิงไปนิ

ก็มันบอกผมยอมแพ้ความดีคุณ ผมก็ไม่รู้จะแปลไง 55

siwapeeza

นับถือพี่เลยนะนี่ มีเมียขนาดนี้ไม่ยอมแต่ะต้องเลย

monkeywind10

สุดยอดนึกว่าจะมีซ่อนความปวดตับไว้จบแฮปปี้เอนสะงั้น ::Thinking::

nongzaa bangsai

ของขวัญที่พี่ชายทิ้งใว้ให้ช่างดีเหลือเกิน ::HoHo::

xnaja

พี่ก็ดี เมียพี่ก็ดี พระเอกก็ดี
เรื่องนี้มีแต่คนดีๆ แสงสว่างชั่งจ้าซะเหลือเกิน

marcut

พี่พระเอกเป็นคนดีมาก ถ้าพี่ไม่ตายนางเอกจะสมหวังเปล่า

siwapol55

ดูเป็นหนังชีวิตมากเลย ที่สาวคนหนึ่งต้องอดทนถึง3 ปีจึงจะได้แต่งกับคนที่รัก
ขอบคุณมากครับ

izezanova027

"ความดีของคุณชนะใจผม"

หรอออออออออออออออออออออออ 555555

lolicon

::Bloody:: ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบบบ ^_____________^  ::WooWoo::

ลายเส้นสวยมากๆ ลายเส้นคนวาดคนนี้มีเรื่องอื่นๆอีกไหมครับผม  ::Dizzy::

ชอบลายเส้นมากๆ แถมแปลได้ดี อ่านแล้วฟีลกู้ดฝุดๆ  ::Shy::

คนวาดวาดนางเอกตอนเปลือยได้ส๊วยสวย ^__________^  ::Glad::

nutza019

::Oops:: ชนะใจด้วยความดี หรือ ต ห กันแน่นะเนี่ย ไม่น่าเชื่อว่าจะยังซิงพี่ชายนี่ดีจริงๆ  ::HeyHey::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

แมงโก้ส้นตีน

กะแล้ว ว่านางเอกซิงแน่  ::DookDig::

แต่ติดห.ขนาดยอมทิ้งงาน แล้วมาอยู่กับบ้านที่ตัวเองเกลียดธรรมเนียมปฏิบัตินี่ก็แสดงว่านางเอกน่ารักใช้ได้เลยนะ

atomy

ใช่หรอ ใช่นายจริงๆ
แนวนี้ไม่ใช่แนวที่นายแปลน้าาาาาา  ::Goaway::
สู้ๆ ::Glad::

akasaboy

เนื้อเรื่องมันจะแฮปปี้เอ็นดิ้งเกินไป ไม่น่าจะใช่นะครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย