ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คือเหงาอ้ะครับไม่มีใครคุยด้วยเลย

เริ่มโดย mrzaara143, กันยายน 01, 2018, 09:51:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrzaara143

ตามหัวเรื่องเลยครับ555​ พอดีเป็นคนขี้เหงาอ้ะครับอยากได้เพื่อนคุยบ้างอะไรบ้าง​ ไม่รู้ว่ากระทู้จะผิดกฎป่าวเนี้ย555

asdf4321

ไม่ผิดกฏมั้ง อยากคุยก็ไปคุยใน chat สิครับ มาตั้งกระทู้เพื่ออะไรในเมื่อ ไม่รู้ว่าอยากคุยเรื่องอะไร
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย