ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โห...ท่านแมน  นี่มันเรื่องแต่งหรือเรื่องจริงครับเนี่ย. ถ้าเป็นเรื่องแต่งละก็ท่านทำให้ผมเชื่อไปแล้วนะครับว่าเป็นเรื่องจริง ::Hmmm::  ได้จัดกับเจ้านายแถมยังท้องอยู่ด้วย. โอ๊ยๆๆๆอยากมีโมเมนท์แบบนี้บ้างอะครับ....
คงตื่นเต้นน่าดูเนอะ
   อ้าวนี่สรุปว่าเลิกขาดกับพี่แนนแล้วจริงๆหรือครับ อืมเสียดายอะ. แต่ก็นะ หล่อเลือกได้ซะอย่าง ใช่มั๊ยหละครับ แถมตอนนี้ยังมีน้องตองสาวซิงมาช่วยคลายเหงาด้วย. ไม่ธรรมดาจริงๆครับท่าน ดูไปๆชักจะเหมือนปันไปทุกทีละนา.....อิอิ
    แต่ก็ดีแล้วครับที่ตัดขาดกับพี่แนนได้ คนที่มีเจ้าของยังไงก็ต้องเป็นของเขา เราแค่คีนให้เจ้าของเดิมได้ดูแลต่อไป แบบนี้ดีแล้วครับ.
  เอาจริงๆ อีกครั้งครับ. เรื่องจริงหรือเรื่องแต่ง ครับ  ::Evil::  อูย...เสียวววววว   ขอบคุณครับ
  กลัมหลังจากดูข้อความที่ซ่อน. อื้อหือ....ถึงภาพมันจะเบลอ แต่อารมณ์นี่มาเต็มเลยครับ จินฯตามไปถึงไหนต่อไหนแล้วววววว ยิ่งมีคลิปเสียงมากระตุ้น ต่อมหื่นอีก. โอยๆๆๆ ทนไม่ไหวแล้ว. สะกิดเมียบ้างดีกว่า 555. ขอบคุณอีกครั้งครับท่านแมน

gungun.khondee

แนนคงทนไม่ได้ ได้ส่งท้ายอีกรอบป่าว

♤judas♤

สงสารพี่แนนเลย..แต่ว่าเลิกก็ดีนะเพื่อผัวพี่แนนจับได้จะซวยเอาได้

seri karunathep

bhrsuj Bgstngs

evoo

อ้าว5555
ตัดจบกันแบบนี้เลยผู้หญิงนี่ถ้าเย็ดแล้วน่ากลัวทุกคนจริงๆ

nsrichantamit

มีมาให้กินตลอด ต้องกล้าแบบนี้ แต่กลัวโดนลูกปืน

1015up

จะได้เก็บไว้เป็นตัวเลือกด้วยไหมครับเนี่ยะ

cd13579

เปิดมาอย่างโรแมน จบแมร่งฮาร์ดคอร์ซะงั้น 

แต่ผิดอยู่อย่างเดียว คือผีไอ้ปันไม่ได้สิงพี่ แต่มันคือพี่นัั้นแล
นีี่สินะหมอฟันที่แท้ทรู รู้งี้ไปเรียนหมอนานละ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

testman

แอบโกรธไรต์ตั้งแต่ย่อหน้าแรก ลุ้นกับน้องตองแทบตาย ดันมาพลิกซะแบบนี้

ว่าก็ว่าเหอะ อิจฉา รีดอย่างผมนี่ไม่มีอะไรเลย ไรต์นี่เล่นควบคนนั้นคนโน้น

เฮ้อ ว่าแล้ว อ่านแล้วจิ้นเองต่อไป

mongk

ไปต่อแขนต่อขาให้ลูกคนแรกของบอส
แล้ววางไข่คนต่อไปให้บอสรึยัง

SNGOT

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
พึ่งได้อ่านผลงานของท่านไร้เตอร์แบบเต็มๆ คงต้องขอย้อนไปอ่านเรื่องเก่าๆนะครับ
เขียนกระตุ้นจิตนาการ+น่าอิจฉามาก ขิบคุณอีกครั้งครับ

kapomman

อยากให้แยกแล้วจบกันครับ  ดูๆแล้วผัวเขาไม่ได้ทำผิดอะไรเลย