ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเสียวกับคนสวน 5 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 04, 2018, 12:10:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kunpra

จ่าวาดฝีมือเต็มที่ หนูป่านก็ร่านเต็มกำลัง ติดอกติดใจกันไป

Nikubou

อ่านแล้วได้อารมณ์คล้อยตามเลยโดยเฉพาะภาพประกอบก็เข้ากันด้วย ตกลงคุณป่านเธอมีความคิดอย่างนี้อยู่แล้วใช่ไหมเนี่ย นี่ถ้าตอนต่อๆไปคุณป่านได้รวบสามคนพร้อมๆกันคงจะมันไม่น้อย

Fatx

จะให้เอาเมียเขาให้ลืมผัวเลยรึ โดนแย่งเมียไปเป็นทาสกามคนอื่น ยังจะชอบอยู่หรือเปล่า

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

peddo

สามกำโผล่ สงสัยหนึ่งต้องเข้าไปช่วยกำอีกคน ถ้ายังอยากเก็บเมียไว้อาจต้องแสดงตัวบ้างนะครับ จ่าก็ลีลาดีเกิ๊นคุณหนึ่งดูเพลิน คุณป่านได้ขาดกระจุยแน่ เสียวแทนครับ ขอบคุณ​ครับ​

kiratwice

drof666

โดนเทแน่นอนป่านได้ใจแตกติดใจรสสวาทจากชายชู้แน่ๆ กลัวว่าถ้าป่านท้องคงได้ลูกคนสวนมาเลี้ยงแน่ๆ

ba1na2

ส่ายป่านคงขาดจริงๆ เมื่อโดนจ่าไปแล้วจะหลงไหมครับ แล้วผัวสุดที่รักละ

M60A3

หนูป่าน มาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่น่ารอดจากจ่าแน่ๆ เจอทอนนี้เข้าไปจะลืมผัวเลยหรือเปล่าหน้อ

ba1na2

ปล.เพิ่มเติมครับ รูปภาพท่านสุดยอด ไม่ต้องจินตนาการเลย เห็นภาพนึกออกเล้ยครับ สามกำโผล่ต้องฉีกแน่ๆ คงทั้งเจ็บทั้งเสียว แนะนำใช่เจล ผมเป็นไรเนี้ย 5555

Phoowadol

::HeyHey:: รู้แล้วใช่มั้ย ว่าผิดกลิ่นนี่มันจะส่งผลให้อารมณ์สวาทมันทวีรุนแรง ยิ่งขึ้นหลายๆเท่าเลยหละ น้องป่าน. เห็นมั๊ยละ แตกจนได้ทั้งๆยังไม่ได้เสียบเลย นี่ถ้าใจอ่อนยอมให้จ่าเหน่ง สอดเสียบ. รับรองได้. น้องป่านได้ลืมพี่หนึ่งแน่นอน. เผลอๆแอบมาแบให้ซ้ำอีกด้วย. ก็3กำโผล่. ขนาดนั้น แรกๆอาจจะเจ็บ. แต่ถ้าสุดลำละก็. สวรรค์จะหนีไปไหนได้ เชื่อสิ
ตอนหน้าลองดูนะครับ น้องป่าน. พี่หนึ่งไม่โกรธหรอก เชื่อพี่เถอะนะๆๆ. อิอิ ::WooWoo::

blackjack

::Oops:: โอ้ย ลุ้นไปลุ้นมาจ่านี่เก่งใช่ย่อยเอาจนอยู่หมัดอย่างนี้ไม่เหลือฟ้าเหลืองแน่ๆ

apichart2523

ป่านเมียพี่เจอสามกำโผล่แบบนี้  ของพี่คงไม่มีความรู้สึก เสริมช่วยด้วย

วรวุช พุทธสมาน

ขอบคุณมากครับคุณพงษ์เทพ สมการรอคอยจริงๆครับ เสียวมาก มันส์มาก ผมFCคุณพงษ์เทพมานานมากๆ หวังว่าจะเอาเรื่องเสียวเก่าๆมารีรันด้วย รอติดตามต่อนะครับ

timeai

มันเสียวสุดๆครับน้องป่านของเราจะโดนยัดมิดดุ้นเมื่อไหร่นะ