ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

แรงแค้น แรงพยาบาท มักอยู่เหนือเหตุและผลเสมอ

ดองไว้เกือบสามเดือน ได้ฤกษ์เริ่มแปลซักที  ::Yes!::

** ตอนนี้ใช้คำบางส่วนที่รุนแรงขึ้นมาหน่อย แต่ก็ตั้งใจแปลไปตามบริบทของตัวละครนะจ๊ะ **

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : เมดอีกแล้วเรอะ?

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

elviswhat

vincenttatto

เด็ดมาก มาดูว่าพระเอกจะได้เย็ดแก้แค้นอีกกี่รอบ

(จิ๋ว)

ว๊าว น่าติดตามดีค่ะ จบแบบนี้ยังมีเงื่อนงำอยู่แน่ว่าเพราะอะไร สาวถึงตามรีดไถ รังแก
แต่พอโดนโต้กลับแล้วดันพูดเป็นปริศนาอย่างนี้นี่ ทำให้อยากรุ้ว่า เรื่องจะเป็นยังไงต่อ
หรือพูดอีกอย่าง อยากรู้ว่าพระเอกงี่เง่าแค่ไหน  ::HoHo::

น่าสนุก น่าติดตามดีค่ะ  ขอบคุณที่แปล & ปัน นะคะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

stepgu307

scorpionx

รออ่านตอนต่อไอ จะจบแบบแฮบปี้หรือป่าว
อ่านช่วงแรกนึกว่าจะมาแนวพี่สาวหรือน้องสาวที่หน้าเหมือนซะอีก

bigboy001

::DookDig::  555+ นางเอก มาทำงอนจริง ๆ นี่เสร็จจนตัวกระตุกไปละนิ .... แต่พระเอกก็ไม่น่าทำรุนแรงนะของดี ๆ บวมตุ่ย ๆ หมดเลย ::DookDig::

ipor

ตอน 2 มาเร็วๆเลยยยยย อยากรู้จริงๆเเล้วสาวเจ้าทำไมถึงจำเป็นต้องใช้เงินขนาดนั้น

ensd-07

สงสัยจะเป็นนางเอกบ้านจน โดนเจ้านายมีเงินอาคือนจากการไถ่ตังค์ กลายเป็นรักโรแมนติก

bunhelupu

zero21

อืม ดูมีเรื่องราวแฮะ ทีนี้จะมีเรื่องอะไรนะที่จะเกิดขึ้น พระเอกดีขึ้น หรือ นางเอกดีขึ้น พระเอกจะช่วยนางเอกหรือไม่
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nekki

คำเถียงของนางเอกตอนท้ายฟังไม่ขึ้นครับ เพราะถ้าเห็นใพระเอกจริงสมควรแสดงออกอย่างอื่นนอกจากทำตามคำสั่งพระเอกได้
ทนายเห็นว่านางเอกซึนครับศาลที่เคารพ

penguinzz

เหมือน​เป็น​คน​ละ​คน​กับ​ที่​โรงเรียน​เลย​แฮะ

จบ​ตอน​แรก​ยัง​มี​ปมให้คิดต่อ​อยู่​หลาย​อย่าง
- ทำไม​นางเอก​ต้อง​มา​เป็น​เมด
- เอา​เงิน​เยอะ​ๆ​ไป​ทำ​อะไร
- พระเอก​จะ​ทำ​อะไร​นางเอก​ต่อ​มั้ย
- เพื่อน​ที่​เหลือ​จะ​มา​ร่วม​แจม​หรือ​เปล่า

คง​ต้อง​ติดตาม​ตอน​ต่อ​ไป​ อย่าดองนานนะครับ

phatsa

กำลังสนุกเลย พระเอกคงเก็บความแค้นมาเยอะ ต่อจากนี้พระเอกคงอยากรู้ว่าทำไมนางเอกถึงต้องการเงิน....น่าติดตามต่อจริงๆ  ::Hmmm::

not23149