ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theaun

oakvanilla

pongharu

โกรธมากจนจับทำเมียเลย พระเอกเรา

Paul Chan

ต้องบอกว่าแค้นนี้จัดเต็มเกินไปหน่อยนะเจ้านาย

untraman114

nuinoinaja

Xถ้าเปนผมจะเรียกมาเอาทุกวันเลย

eka1325

นางเอกยอมทุกอย่างเพระสงสารเพราะเอกหรอเนี้ย  แถวที่ไถ่เงินนะ  มีเหตุจำเป็นอะไรนะ  พระเอกได้เปิดชิงเมดน่ารัก  อิจฉา

Akaluck Buasai

เนื่องจากดองไว้นาน เราต้องอ่านให้ไว  ::Thankyou::

kapomman

นึกอยู่แล้วว่าสาวเจ้าคงซิง แสดงว่าเรื่องนี้จะออกมาแนวหวานซินะ

veronicaz

โอ้ยยย คาใจ อย่าเพิ่งจบแบบนี้ดิ
ผมอ่านไปสี่ห้าหน้าแรก ทำไมคาแรคเตอร์เมตนี้มันทำให้ผมนึกถึงหน้า น้องอรอึ๋ม ยังไงไม่รู้ ไม่เข้าใจเหมือนกัน แต่พอคิดแบบนั้นแล้วมันสะใจมาก 555

Tdestiny

มีความละครไทยผสมอยู่

ชอบมากๆครับ ::Bloody::

Worrarat Imkaow

นางเอกมีปัญหาทางบ้านสินะแต่มาแก้ปัญหาด้วยการไถเงินนี้ก็แย่ไปนะ ทางพระเอกถึงจะรวยก็เหมือนจะไม่มีความสุขอีก เออ สองคนนี้ปัญหาต่างกันแฮะ ไปดูมาเรื่องนี้ยังไม่จบนะครับเรียกว่าแปลกันยาวๆเลย ขอบคุณที่แปลนะครับ (แล้วก็มันจะมีบ้างหน้าใช้คำว่า นี้เป็นคำสั่ง น่าจะอ่านลื่นกว่า ลงโทษนะครับแค่ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)

Vinsmoke

มีความรู้สึกว่า เรื่องนี้พระเอกได้เย็ดทุกคนแน่ๆ

ขอบคุณครับ

icezen

เหมือนจะดราม่าปวดตับ ทำนองนางเอกเดือดร้อน แล้วพระเอกไปตามปลอบใจแน่ๆ

tamagot123

::Thinking:: รึว่าจริงๆแล้วที่โดนแกล้งนี่คือทำตามคำสั่งของพ่อ เพื่อไห้ลูกเข้มแข็ง