ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

เหมือนดูละครเรื่องสวรรค์เบี่ยง
พระเอกทำร้ายจิตใจนางเอกทุกอย่าง จนนางเอกทนไม่ไหวหนีไป
สุดท้ายพระเอกยอมกลับใจและตามไปง้อ

siwapeeza

อ่าวโดนนางเอกโกรธวะงั้น สงสัยจะอดนะนี่

chanon145

naekimnae

อ่านจบแล้วแบบว่าโอ้โหเข้มข้นสนุกดีจริงๆ

tanyaz

โอ้ว แอบมีความดราม่าอยู่เหมือนกันนะครับย ขอบคุณมากครับ สนุกดีครับ

xtazy

เกมพลิกเลย จะแก้แค้นดันเจ็บเอง

naivenom

::JubuJubu::เชลยรัก เวอร์ชั่นการ์ตูน 
ขอบคุณครับ

midnight747

ตอนแรกก็เล่น ดราม่ากันเลย แถมมีปมให้ได้ติดตามต่ออีก
ขอบคุณครับ

Tokien

::GiveMe:: ตอนหน้านางเอกก้กลับมาให้เอาอีกแน่นอน ผมอ่านมาเยอะ 5555

VIPER99

งอนหนีไปแบบนี้ ต้องตามไปง้อแล้วนะพ่อหนุ่ม  ::Yes!::

supermakarm

เอาจริง ๆ เป็นผม ก้แค้นนะ ถ้าเห็นใจจริงๆ ควรหยุด แกล้งพระเอกไปตั้งนานแล้ว ::Angry:: ถึงพระเอกจะทำเกินไป ก้สมควรละ

View Kung

ยอมมาตั้งนาน ดันมาทำกลับลำ แต่ก็ดูมีเนื้อเรื่องดีก่าเรื่องอื่นที่ไม่ค่อยมีเนื้อเท่าไหร่นะครับ 55+

FARM1 HGf

แก้เเค้นซะสมใจมากก

สะใจ

เเต่ตอนท้าย สาวเล่นพูดละ เเอบเจ็บเลยเเหะ
ลุ้นตอนต่าไปครับบ

shetarsk

งื้อ จบตอนด้วย ดราม่า มันจี๊ดเลยอ่ะครับ 

may_290607908

รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับพระเอกต้องรู้ให้/ด้ว่าต้องการเงินไปทำอะไร