ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

::Doubt:: ทำไมกันน้า ถึงทำให้นางยอมถึงขนาดนี้ 

nowhereman

จบได้น่าติดตามจริงๆ ขอบคุณครับ ว่าไปแล้วก็อยากมีเมดเจ๋งๆแบบนี้บ้างจัง

Indeperdent

ไม่เมคนิดหน่อย ตรงที่ถ้าจ้างส่วนตัวมา ทำไมไม่จ้างพวกระดับโปรมาละ ?

xsorie

นางต้องมีเรื่องอะไรแน่ๆเลย ถึงดูต้องการเงินขนาดนี้ แต่ก็นะไม่น่าไปยอมพระเอกง่ายๆเลย

LoaDer Clicker

SickSleeplab

แค้นจนหน้ามืดตามัวำปหมดเลยนะพ่อหนุ่ม

Smith Vill

ภูพญา.ใชย

ชอบนะแนวเนี้ย ตีกันต้อนต้น สุดท้ายก็ได้กัน

Neo Rory

คนที่แกล้งกลายมาเป็นเมดสะงั้นอย่างงี้ก็เร็จจสิ

The Naive

ผมชอบแนวเมดมากครับ ขอบคุณที่ช่วยแปลให้อ่านนะครับ
ขอเดาว่านางเอกต้องมีปัญหาทางบ้านแน่ ถึงต้องใช้เงิน

mana manee

::Ahh::ชอบมากค่ะ ขอบคุนในน้ำใจและการแบ่งปันนะคะ

stormgambler

DarKSiDeIID

ดวงอะไรขนาดนั้น นี่มันละครหลังข่าวชัดๆ