ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมีย ม.3 cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กันยายน 05, 2018, 09:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

น้องเมียคนสวยแต่แสนเซ็กส์ของผมเพิ่งเรียนอยู่ ม.3 เท่านั้นเอง เท่าที่รู้ก็เคยมีแฟนมาแค่คนเดียว แต่คงไม่ค่อยประสีประสาเท่าใด (รู้มาตอนหลัง) ผมได้เข้ามาอยู่บ้านของแม่ยายเมื่อตอนแต่งงานกับเมียแล้ว โดยอยู่กันแค่ 3 คน ผม เมีย แม่ยาย บ้านเป็นไม้บ้านสองชั้น ด้านบนมีสองห้องนอน ด้านล่างอีกหนึ่งห้องนอน ห้องน้ำอยู่ชั้นล่าง ด้านหลังเป็นคลองเล็กๆ แต่บ้านก็ร่มรื่นน่าอยู่มาก ผมและเมียร่วมกันเกือบทุกวัน แหม๋..เมียผมเพิ่ง 23-24 เอง แล้วก็ออกจะอวบ นมเป็นนม โดยเฉพาด้านล่างแม้จะโดนท่อนควย เกือบ 7x 7 ของผมก็ยังรัดรึงอยู่ โดยเฉพาะเธอบอกว่า โดนไอ้มุก3 เม็ดที่ผมไปฝังมาเมื่อสมัยเรียนช่างกลด้วยแล้ว เธอบอกว่ามันคันยิบๆ ไปสะทั่วร่อง ด้วยเหตุผลนี้ฌะอจึงไม่ค่อยปฏิเสธเวลาผมสะกิด...

มาพูดเรื่องน้องเมียกันดีกว่า น้องแจง...เล็กสุดท้องของเมียผม เพิ่งจะ15 กว่าๆได้มั้ง ช่วงแรกที่ผมมาอยู่ใหม่ก็เด็กๆกันอยู่เผลอแป๊บเดียวโตเป็นสาว และข้อสำคัญสวยเซ็กซี่สะด้วย ผมเคยแอบชำเลืองเต้าอวบเด้งดึ๊ง เวลาอยู่บ้านชอบใส่ สายเดี่ยว เสื้อกล้าม บ่อยๆ เล่นเอาผมอยากจะลองเสียบลองเสยว่าจะเร้าใจแค่ไหน แล้วอุบัติสวาทก็เกิดขึ้น วันเสาร์ นั้น ผมได้รับโทรจากเมียว่าจะไปฟังสวดศพของคนละแวกบ้านพร้อมกับแม่ยาย ให้ผมหากินข้าวเย็นนอกบ้านเอง เนื่องเพราะไม่มีใครอยู่..และคิดว่าคงกลับดึกหน่อย เพราะวัดที่แถวบ้นผมสวดดึก ผมก็..โอเค..ก็ถามถึงน้องแจงว่าไปด้วยหรอ..เมียก็บอก..ป่าว..เห็นขอไปนอนบ้านเพื่อนไปติวอะไรประมาณนี้...เมื่อผมกลับมาถึงบ้าน..ก็เกือบ1ทุ่ม ก็อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จก็ออกมาห้องครัวเผื่อจะกินอาหารที่ซื้อมาจากข้างนอก กินได้สัก2-3 ก็มีเสียงกดออด ก็ออกไปเปิดประตู..อ้าว..แจง..ก็ไหนว่าไปนอนบ้านเพื่อนไม่ใช่หรอ...ไม่นอนแล้ว..ขี้เกียจ..มีแต่พวกขี้เมาเยอะ นอนบ้านเราดีกว่า..น้องแจงตอบ...

ซึ่งผมสังเกตุเห็นวันนี้น้องแจงแต่งตัวเซ็กซี่มาก เสื้อข้างในสายเดี่ยว แล้วมีเสื้อคลุมทับอีกที แต่ไอ้เสื้อสายเดี่ยวข้างในสิมันบางมาก บางจนผมเห็นเสื้อในสีดำนูนเด่นออกมา อืม...น่าจริงน้องแจง..ผมคิดในใจ..ก็ แจง..กินข้าวกับพี่มั้ย..กำลังกินพอดี ...ผมถาม..มีเยอะหรอ...กะลังหิวน่ะเนี่ย...ผมก็บอกได้..แบ่งกันกิน ผมและน้องแจงก็เดินมาที่ห้องครัว ผมก็จัดการแบ่งข้าวใส่จาน แบ่งเสร็จก็ยกมาให้น้องเมียคนสวย...ผมต้องตะลึง เพราะผมมาทางด้านหลัง น้องแจงถอดเสื้อคลุมออก แล้วนั่งดื่มน้ำ เสื้อที่ผมว่ามันบางแล้วไม่มีเสื้อคลุมอีก เอื๊อก..ผมแอบกลืนน้ำลาย นี่ขนาดด้านหลังน่ะ ..เมื่อผมเดินอ้อมมาด้านหน้าแล้วยื่นจานข้าวให้ น้องแจงก็กล่าว ขอบคุณ แล้วยิ้มให้ผม ผมก็นั่งตกกันข้ามกับน้องแจง นั่งดูน้องแจงกินข้าว น้องแจงก็ถามว่าไปไหนกันหมด ผมก็บอกว่าไปฟังสวด...ไม่มีใครอยู่..ถ้าพี่ป้องชื่อผมเอง

ปล้ำ..แจง..ใครจะช่วยแจงเนี่ย...ผมสะดุ้งโหย่ง..เฮ้ย..ผมร้องออกมา..น้องแจงนั่งหัวเราะ คิกๆ..แหม๋..แจงล้อพี่ป้องเล่นหรอก...ผมก็เลยแกล้งพูดว่า..ไม่แน่น่ะ น้องแจงน่ารักออก..ถ้าพี่ปล้ำ..แจงยอมพี่ป่าว..ผมทีเล่นทีจริง...น้องแจงเงยหน้ายิ้มมองสบตาผมและผมก็มองสบตากัน..คล้ายกับจะวัดใจอะไรปานนั้นเลย..สักพักน้องแจงก็หัวเราะ..ไม่เอาแล้วไม่พูดกับพี่ป้องแล้ว ไปอาบน้ำนอนดีกว่า..ผมก็ยิ้มเก้อๆ...นึกว่าจะได้สะแล้ว..ก็นั่งกินข้าวต่อแต่ในสมองก็คอยคิดว่าที่น้องแจงมอง ที่น้องแจงพูด..มันมีคว่มหมายป่าวว่ะ..กินข้าวนั่งกินน้ำ ก็เดินออกมาเดินเล่นริมคลอง สูบบุหรีไปมวนหนึ่ง ..ก็ได้ยินเสียงน้องแจง..พี่ป้อง...ๆ..ๆ...ผมก็รีบวิ่งไปที่บ้าน ...น้องแจงยืนหน้าห้องน้ำ..มีน้ำเกาะตัวอยู่แสดงว่าเพิ่งอาบเสร็จ..แล้วแม่คุณเอ๋ย..ผ้าถุงมีก็ไม่นุ่งเล่นผ้าขนหนู อืม..มีอะไรหรือ..แจง...ผมถาม...พี่..ป้อง...ตะขาบ....

ผมก็เหลือบมองไปตามที่น้องแจงชี้...ตะขาบตัวใหญ่...ขวางหน้าห้องน้ำ...ผมก็ไปหยิบจอบ...ทีแรกก็กะว่าจะเขี่ยออก..น้องแจงก็ร้องว่าพี่ป้องตีไปเหอะ...ไล่มันเดี่ยวมันมาอีก...ผมก็ย่องไปยืนหน้าน้องแจงยืนด้านหลัง..แล้วก็เอาจอบตีตะขาบ..ใจหนึ่งก็สงสารเหมือนกัน..แต่มันอยู่ในบ้นก็อันตราย...น้องแจง..นั้นก็เสียงดีเหลือเกิน..ผมตีทีก็ร้องหวีดว้าย...ตายแล้วผมก็บอกว่าเอ้าไปได้แล้ว...น้องแจง..ทำท่าขะแยง..เดินเขย่งเท้าเหมือนกระโดด... แต่ทันใดนั้น ก็ลืนเพราะเท้ายังเปียกอยู่...ลงไปนั่งกองกับพื้น..แต่ผมต้องตะลึงมากกว่าก็ไอ้ผ้าขนหนูมันสั้นแล้วลงไปนั่งแล้วแล้วเข่าตั้ง...แม้จะไม่ชัด..แต่ผมก็เห็นโหนกนูนเต็มขา..อูย..น้องแจงร้องเจ็บ..ผมเข้าไปจับแขนเพื่อจะดึงน้องแจงให้ลุกขึ้น..เมื่อลุกขึ้นยืนได้ก็ทำท่าจะล้ม ผมก็เลยรีบโอบกอดไว้..แต่มือดันไปกุมเต้านมสะเต็มมือ...อูย..ขอโทษ..พี่ไม่ได้ตั้งใจ..ไม่เป็นไร...พี่ป้องประคองแจงไปห้องหน่อยเด่ะ...แจงเดินไม่ไหว..เท้าแพลงแน่..

ผมก็ประคองน้องแจงเดินขึ้นห้องนอนชั้นสอง...กลิ่นสบู่ กลิ่นสาว และการเบียดกัน ประกอบกับการได้ตระปบเต้านมเมื่อสักครู่..ทำให้ที่อยู่ในกางเกงมันดันสะต้องเดินงอๆตัว.. เมื่อประคองไปถึงห้องนอน แล้วพามานั่งที่เตียงเรียบร้อย..ผมก็เตรียมตัวที่จะออกจากห้อง..น้องแจงก็พูดว่า..พี่ป้อง...มีเคาเตอรเพนส์บ้างป่าว..แจงขอหน่อย...งั้นเดี่ยวพี่เอามาให้น่ะ...ผมได้ยาแล้วก็ขึ้นมา คราวนี้น้องแจงนอนตะแครงไปแล้ว..เมื่อผมส่งยาให้ก็ทำท่าลุกแต่ลุกไม่ขึ้น..ผมก็เลยบอกว่า..ง้นแจงไม่ต้องลุกหรอก..เดี่ยวพี่นวดให้เอามั้ย..แจงมองหน้าผมยิ้มๆพยักหน้า...ผมก็ให้น้องแจงนอนหงาย..แล้วผมก็นั่งปลายเตียงนวดเท้าที่แพลงเบา..น้องแจงก็ร้องอูยๆตลอดบ่นเจ๊บ..แต่ช่วงที่ร้องไม่ร้องแต่ปากสิ..ดันขยับขาออกทำให้รอยโหว่ของผ้าขนหนูเลิกขึ้นและห่างขึ้น...นวดไปมองไป

โหนกหีนูนเด่นเป็นหลังเต่าขนหมอยเส้นเล็กบางๆไม่คลุมอีกชั้น..ควยที่สงบไปแล้วลุกตั้งโด่ขึ้นมาอีก ผมนวดข้อเท้าเรื่อยๆ..แล้วก็เลยมาที่น่องสักพักน้องแจงเริ่มหยุดร้อง...แต่ตาหลับ..ผมก็ถามว่าดีมั้ย...น้องแจง..ก็บอกว่าดีพี่...ค่อยยังชั่วปวดบ้างแล้ว..ผมก็แกล้งออกอุบาย..ว่างั้นพี่ก็ต้องนวดต่อไปนานๆใช่ป่าว..น้องแจง..ลืมตาขึ้น..อุ๊ย..เมื่อมองลงมาที่ด้านล่าง..ก็ผ้าขนหนูมันเลิกขึ้นมาสุง...พี่ป้อง...ไม่ต้องแล้วก็ได้...ป่านนี้พี่ป้อง..เห็นอะไรของแจงหมดแล้ว...ผมก็มองสบตาแล้วยิ้ม..ๆ ของแจงสวยออก..พี่คงมีโชคได้แค่ดูเท่านั้นล่ะ...บ้า..พี่ป้อง..พูดงี้จะจีบแจงหรอ...เดี่ยวเถอะ..พี่จอยได้ยินหูยานแน่...ก็แจงอย่าบอกสิ...พอเถอะพี่ป้อง...เดี่ยวพวกเค้ากลับมาเห็นเราดูไม่ดี..ผมก็พยักหน้า..ก็ได้จ๊ะ..คงอีกนานน่ะเพราะ..จอยบอกว่าประมาณ 4 ทุ่ม..นี่เพิ่ง 2 ทุ่มเอง น้องแจง..ยิ้ม..ขอบคุณพี่ป้องมากน่ะค่ะ....เสียงหลังลากสะยาว...ผมก็ยิ้ม..แล้วทันใดที่ผมลุกขึ้น..

ท่อนควยที่ยังตั้งโด่ก็ทำขายหน้าสะงั้น...อุ๊ย...พี่...ป้อง...ทำไมมันมีอะไรถึง...ตุง..จัง...ผมก็ยิ้ม..ก็มันอยากใกล้ชิดแจงไง...แจงพูดกับผมแต่ตาจ้องไม่วาง..ผมก็เลยแกล้งก้มมาใกล้ๆหน้าแล้วมองตาน้องแจง...แจงดูมั้ย..พี่ให้ดูนิดหนึ่ง....บ้า...ไอ้.....พี่ป้องบ้า.....แต่ยิ้มผมอดใจไม่ไหวก้มลงไปหอมแก้มน้องแจงทีหนึ่ง...อุ๊ย..พี่ป้องแกล้งแจง...พี่ไม่ได้แกล้ง...คราวนี้ผมก้มจะหอมแก้มอีกน้องแจงหลบ...จมูกผมเลยเข้าซอกคอทันที...แล้วผมก็ไซร้ตามน้ำไป...น้องแจงจับไหล่ผม..ทำคล้ายผลักออก..แต่ไม่แรงนักผมได้ที ไซร้คอแล้วทาบตัวลงมา...อุ๊ย...พี่ป้อง...พอแล้ว..อุ๊ย...จักกะจี๊..ผมได้ทีก้มไซร้ลงมาที่หัวไหล่โดยมีมือน้องแจงคอยผลักดันที่หัว...แล้วไซร้มาถึงเนินอก..จากนั้นผมก็แกะปมที่ขมวดไว้ออก โอ้โห...เต้านมชี้เด่..หัวนมกระจิ๊ดเดียวแต่ออกชมพูอ่อน..ผมก้มลงแล้วตวัดลิ้นเลียที่หัวนมทันที...อูย...พี่.....ป้อง....อย่า....พ..อ...แล้ว....เสียงน้องแจงขาดเป็นช่วงๆ...และทันทีที่ผมดูดหัวนมสีสด...อูย...พี่....ป้.อ....ง

พร้อมกับยกอกด้านที่ผมดูดเลียพร้อมกับมือที่ดันออกตอนแรกเปลี่ยนมาเป็นประคองหัวผมแทน...ผมเล่นนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์..ทั้งดูด ทั้งเลยพร้อมกับมือที่ดันออกตอนแรกเปลี่ยนมาเป็นประคองหัวผมแทน...ผมเล่นนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์..ทั้งดูด ทั้งเลีย...จนเปรอะน้ำลายไปทั้งสองเต้า...ผมก็ค่อยหน้าไซร้ลงมาที่หน้าท้องแบนเรียบเนียน..ยอมรับเลยว่าเนื้อของน้องแจงนั้นหอมมาก...เมื่อผมไซร้มาถึง..หัวโหนกผมก็ซุกหน้าไปที่พงหมอยเรียบแล้วตวัดลิ้นเลียขึ้นลงที่ปากร่องเสียว...อูย....ซี้....ด.....พี่..ป้.อ...ง. แจง.....จเสียว.....ผมไม่สนใจ...แหวกแคมหีออก...เนื้อหีด้านในสีแดงแจ๋...น้ำล่อหลื่นฉ่ำเต็มร่องหี...ผมตวัดลิ้นเลีย..ขึ้นลงเซาะซ้ายเซาะขวา...เพียงไม่นานน้องแจงก็ยกโหนกขึ้นตามจังหวะการเลีย...อ้าขากว้างพอให้หัวผมตั้งได้...ซี้...ด...พี่....จ๋า..แจง...จะขาดใจแล้ว....อูย....ซี้...ด....ซี้....ด....พี่...ป้อง....จ๋า......แจ..ง...ย..อ..มแล้..ว...ซี้....ดๆ...ๆ...ๆ....น้องแจงร้องอย่างต่อเนื่อง.....ผมลุกขึ้นยืนข้างเตียง..ถอดเสื้อถอดกางเกงออก...ทันทีที่เห็นร่างเปลือยของผม....พี่...ป้..อ..ง แจง...ทำเบาๆ..น่ะ..แจง...กลัว...ผมยิ้ม....ผมก้าวขึ้นเตียง...ก้มลงไปดูดปาก..น้องแจงแลกลิ้นดูดกับผมอย่างเงี่ยน...ผมค่อยเอาปลายทิ่มจึ๊กๆ..เบาๆที่ร่องหี...อุ๊ย...น้องแจงร้องแต่ก็กระดกตูดขึ้นส่ายร่อน...ผมก้มลงมาดูดนมที่เต้าทั้งสองอีกพัก...ก็จับขาทั้งสองของน้องแจงพาดไว้ที่ท่อนแขนผม..แล้ว..จับท่อนควยเอาหัวทู่ทิ่มลงร่องหีเบาๆ อูย....หัวควยเข้าไปแล้วผมพอรู้ได้ว่า..น้องแจงคงโดนจึ็กกะดึ๋ยมาแล้ว..แต่ไม่มาก..แคมหียังปิดสนิทอยู่..ผมดันท่อนควยลงมาอีก..เริ่มรับรู้ว่าหียังฟิตอยู่..แต่ก็เข้ามาถึงมุกเม็ดแรก...

น้องแจงขยับขาออกซ้ายบ้างขวาบ้าง...ผมก็หยุด..แต่บดเบา..อูย...พี่ป้...อง....จ๋า....แทงลงมาเลย...น้องเสียว....จะขาดใจแล้ว...ผมไม่ตอบแล้ว..แต่ชักควยออกมาหน่อยหนึ่ง..น้องแจงกลับแดะโหนกหีเข้าหา..และเป็นจังหวะที่ผมกระเด้าท่อนควยอย่างแรก..เพราะตั้งใจให้มิดท่อนควย...ปับ...อูย...คราวนี้ผมร้องครางบ้าง...หัวควยคล้ายไปสุดจนอะไรดังกึก...ว้าย....แห....ก....แล้ว....น้องแจงร้อง...

ผมยกท่อนขาน้องแจงออกแล้วทาบลำตัวในท่ากบดาน...ผมบดคลึงควยเป็นวงกลม...ซี้ด.....ๆๆๆ...ๆ...ๆ....ร้องครางแล้วกอดร่างผมแน่น..ตัวสั่นน้อยๆ..พี..ป้..อ..ง..จ๋า...มันเหมือนมีตุ่มอะไร..ทำไมมันเสียว..ๆ....คั..น..ผมตอบน้องแจง...ด้วยการกระเด้าท่อนควย...ตั๊บ...ตั๊บ...อูย...ซี้ด...พี่ป้อง....ทำไม....แจ..ง...เสียว....จัง....พี่กระแทกแจงเลย.....สิ้นเสียงน้องแจง..ผมกระแทก..ท่อนควย..ตั๊บ..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ..ๆ...ๆ....ว้า....ย...ร่างน้องแจงกระเด้ง..นมกระเพื่อม....แล้วกอดผมแน่น..ตัวเกร็ง....อูย.....ออกแล้ว...พี่..ป้อง..จ๋า...ผมก้มลงไปจูบปากดูดลิ้น...พี่ป้อง..ยังไม่เสร็จหรอ....แจงปวดขาไปหมดแล้ว...น้าน..ขมิบเสียวแล้วจะชิ่ง..ผมก็ตอบไปว่า..พี่อยากกระเด้า..น้องแจงนาน..ๆ...หี..น้องแจง...จึ็กกะดึ๋ยมันส์มาก..พี่ยังไม่อยากน้ำแตก...ผมพูดหยาบออกมาเลย...ให้พี่กระเด้าควยต่อได้ป่าว...น้แงแจงยิ้ม..ได้จ๊ะ..แต่เบาๆน่ะ..เมื่อกี้..นึกว่าแหกไปแล้ว...

ผมก้มลงไปหอมแก้มแล้วกระซิบให้น้องแจงเปลี่ยนท่า..ซึ่งผมชอบที่จะน้ำแตกท่า หมากระเด้ามากกว่า..เมื่อจัดท่าทางแล้ว...ผมก็เริ่มซอย...กระเด้าไปเรื่อย..ๆ....มือก็เอื้อมไปบีบเต้านมทั้งสองเต้าบ้าง...ก้มลงไปจูบแผ่นหลังบ้าง ต้นคอบ้าง...จน..วาระสุดท้ายของความเสียว..ผมกระเด้าควยใส่ร่องหี..ต๊บ...ๆ....ๆ....ๆ.....ๆ.....อูย......ซี้ด.......อูย......ซี้ด.....ทั้งทั้งร้องทั้งครางสลับกันจนน้องแจงขมิบน้ำหีออกมาและผมก็ฉีดน้ำควยออกไป...น้ำสองน้ำประทะกันในโพรงหีอุ่นวาบๆๆ...อูย...ซี้ด.....เสร็จกามกิจผมนอนหงายควยเริ่มอ่อน..น้องแจงนอนน้ำเงี่ยนเต็มร่องหีไหลย้อยมาทางรูตูด...อ้าปากพรั่งพรูลมหายใจออกมา...แจงจ๋า.....พี่จึ็กกะดึ๋ยมันส์มั้ย...ผมถาม....น้องแจงยิ้ม...โดนพี่ป้องทีเดียว..หายอยากหลายวันเลยแน่...หรอ...งั้นเดี่ยวพี่ขอจึ็กกะดึ๋ยหีแจงอีกทีน่ะ...เกมส์สองจบลง3ทุ่มกว่า..ผมต้องรีบลุกลงไปอาบน้ำแล้วเข้านอนในห้อง..กลัวเมียจับได้...และหลังจากนั้นมา..ผมก็แอบกระเด้าหีน้องแจงอย่างต่อเนื่อง..จนถึงปัจจุบัน..ดูท่าทีน้องแจงคงไม่อยากมีผัวแล้ว..เพราะขอให้ผมเป็นผัวแทน...

elviswhat

ผมละอยากได้แบบนี้บ้างจัง

ชีวิต ลั้นลา

เข้าใจอารมณ์โดนมุกเลยเสียวๆคันยิบๆ
อยากให้มีep.2ต่อจังหน้าจะสนุก...อิอิ

mannora ratayar

::WowWow:: ::WowWow::ขอบคุณในน้ำใจและการแบ่งปันผลงานจร้า ::KO:: ::KO::

hanabombam

nuinoinaja

เสียดายน้องเมียผมเปนผู้ชาย555

devilzoa

เสียดายๆ เมียผมเป็นลูกคนเดียว 555