ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติดใจรสสวาทหมอนวดสาว

เริ่มโดย Serina Hayakawa, พฤศจิกายน 08, 2018, 08:15:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

ผมชื่อต้นครับ อายุ 31 ปี ยังโสดไม่มีแฟน ผมเป็นคนที่ชอบเที่ยวอาบอบนวด เที่ยวทุกอาทิตย์ ด้วยบุคลิกและหน้าตาและฐานะของผมที่ดูดี เพื่อนๆก็มักจะถามผมว่าทำไมไม่หาแฟนเป็นตัวเป็นตน จะตีหม้อให้เสียตังไปทำไม ผมก็ได้แต่บอกไปว่ายังชอบใช้ชีวิตแบบอิสระอยู่
ทุกครั้งที่ไปเที่ยวอาบอบนวด ผมมักจะเอาหมอนวดไม่ซ้ำหน้าตลอด มีทั้งบริการดีและไม่ดี สาวๆหรือมีอายุผมก็เอาหมด แต่ทุกครั้งที่ไปผมจะต้องป้องกันตัวเองด้วยการใส่ถุงยางอนามัย อย่างน้อยก็ป้องกันโรคทางเพศสัมพันธ์หรือไม่ก็กันหมอนวดท้อง
จนมาวันหนึ่งผมมาเที่ยวตามปกติ และคนเชียร์ได้แนะนำหมอนวดให้ผม เขาบอกว่าน้องคนนี้บริการดีงานแรงมากๆ ไม่มีผิดหวัง ส่วนผมก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งเพราะโดยปกติก็โดนคนเชียร์หลอกว่าบริการดีแต่พอเอาจริวๆกลับบริการไม่ได้เรื่องอยู่เป็นประจำ คราวนี้เขาบอกว่าเอาหัวเป็นประจำ ผมก็เลยโอเคตามที่เขาบอก จากนั้นคนเชียร์แขกก็เรียกหมอนวดมาที่โต๊ะผม
ผมถามว่าชื่ออะไร เธอบอกว่าชื่อ"ฟ้า" อายุประมาณ20กว่าๆ บ้านอยู่ จ.เลย เธอคุยดีและดูเป็นกันเองมากๆ พอคุยกันได้สักพักก็ชวนเธอขึ้นไปที่ห้อง เธอเอากอดแขนผมและพาขึ้นลิฟท์ไปที่ห้อง พอไปถึงห้องเธอเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างเพื่อที่จะได้อาบน้ำกัน
ช่วงเวลารอน้ำเต็มอ่าง ฟ้าก็ได้ชวนผมคุยตลอดเวลาบางครั้งก็นวดตามตัวให้ผม ผมรู้สึกดีมากๆเพราะแทบจะไม่ค่อยได้เจอแบบนี้มาก่อน บางครั้งช่วงระหว่างคุยกันเธอจูบปากผมพร้อมดูดลิ้นผมไปด้วย พอเจอแบบนี้ผมก็แลกลิ้นสู้ครับ เราดูดปากกันอย่างดูดดื่ม ผมดึงชุดเธอลงจนเห็นชุดชั้นในสีดำ นมเธอใหญ่พอดีมือเลยครับ ผมแหวกเสื้อในเธอจนเห็นหัวนมสีออกน้ำตาลอ่อน ผมเลยดูดและเลียทันที ผมกับฟ้านัวกันสักพักน้ำในอ่างก็เต็ม เธอเลยชวนผมลงไปเล่นน้ำในน้ำในอ่าง
ฟ้าให้ผมนอนในอ่างจากนั้นเธอก็เอาสบู่เหลวเทลงไปที่ตัวผม เธอค่อยๆเอามือลูบตามร่างกายผมไปทั่วตัว จากนั้นเธอก็เอานมมาถูตัวผม ผมเสียวมากๆ หลังจากนั้นเธอก็เอามือขัดถูตรงควยผมและก็เอามักชักไปด้วย ตามด้วยการเอาน้ำมาล้าง พอทำความสะอาดควยผมเสร็จแล้วเธอก็ใช้ปากอมควยผมพร้อมกับดูดราวกับว่าควยผมเหมือนไอติมที่เธอดูด
หลังจากที่อาบน้ำเสร็จ ฟ้าก็พาผมมาบนเตียงพร้อมกับเอาผ้าเข็ดตัวผมจนแห้ง จากนั้นเราสองคนต่างก็ทำออรัลเซ็กซ์ให้กัน เธอดูดควยผม ส่วนผมเลียหีให้เธอ ทำไปได้สักพักฟ้าก็เอาถุงยางมาใส่ให้ผม พอใส่เสร็จผมก็ค่อยๆเอาควยใส่เข้าไปในหีของฟ้า จากนั้นผมก็ค่อยๆบรรจงซอยไปตามจังหวะ เสียงร้องของฟ้าทำให้ผมได้อารมส์มากๆ จากนั้นเธอก็ขึ้นขย่มให้ผม ทำกันแบบนี้จนเราสองเสร็จไปพร้อมกัน
พอเอากันเสร็จไปได้สักพักควยผมก็แข็งขึ้นมาอีก ฟ้าบอกกับว่า พี่จะเอาอีกก็ได้นะ หนูไม่คิดหรอก แล้วผมก็เอาเธอต่ออีกยก สรุปแล้วผมเอาฟ้าไป2รอบพร้อมกับประทับใจในการบริการของเธอ หลังจากนั้นทุกครั้งที่ผมไปเที่ยวอาบอบนวด ผมก็จะขึ้นกับฟ้าตลอดเพราะผมติดใจการให้บริการของเธอ

จนมาวันหนึ่งผมก็ขึ้นฟ้าตามปกติ ก่อนอาบน้ำเราสองคนต่างกอดจูบซุกไซร้เรือนร่างตามปกติ ผมถอดชุดเธอจนเหลือเพียงแค่ยกทรงกับกางเกงใน ผมค่อยๆเอาควยถูไปที่หีของฟ้าที่มีกางในปกปิดเอาไว้ ในขณะที่ถูฟ้าก็ครางเสียงเบาๆออกมา ทันใดนั้นเองฟ้าก็แหวกกางเกงในพร้อมกับจับควยผมใส่เข้าไปในหีเธอทันที พร้อมกับพูดว่า ฟ้าเสียวขอเอากันตอนนี้เลยนะ ผมตกใจมากเพราะยังไม่ได้ใส่ถุงยางเลย แต่ด้วยความเสียวที่มีทุนเดิมบวกกับแรงปรารถนาที่เธอต้องการให้ผมเย็ดเธอ ผมก็เลยซอยแบบสดๆต่อไป หลังจากที่เอาแบบไม่ใส่ถุงยาง ผมรู้สึกเสียวกว่าเดิมขึ้นมาก รู้สึกอุ่นๆในหีของเธอ ทั้งซอยทั้งกระแทกไปได้สักพัก พอใกล้จะเสร็จผมก็บอกกับเธอ ฟ้าบอกกับผมว่า แตกในได้เลยพี่วันนี้หนูปลอดภัย ผมฉีดน้ำควยพุ่งเข้าไปในหีเธอทันที พอชักควยออกก็มีน้ำว่าวของผมออกมาจากรูหีของฟ้าเต็มไปหมด
หลังจากเอาเสร็จผมก็รู้สึกไม่สบายใจเพราะว่าไม่ได้ใส่ถุงยาง กลัวหลายสิ่งหลายอย่างในตอนนั้น ฟ้าก็บอกผมว่าหนูไปตรวจโรคมาแล้ว ปกติดีไม่ได้เป็นอะไร พร้อมกับเอาใบผลตรวจของโรงพยาบาลที่เพิ่งไปตรวจมาให้ผม ฟ้าบอกว่าที่หนูทำแบบนี้เพราะหนูชอบพี่ พี่เป็นคนอัธยาศัยดี ลีลาก็ดี ไม่เหมือนกับแขกคนอื่นๆที่เคยเจอ กับแขกคนอื่นหนูป้องกันโดยใส่ถุงยางให้ตลอด มีกับพี่นี่แหละที่หนูยอมให้เอาสดแตกในเพราะหนูรักพี่
ผมรู้สึกใจชื่นขึ้นมาบ้าง หลังจากนั้นฟ้าก็พาผมไปอาบน้ำในอ่างและเราสองคนก็ได้เย็ดกันในอ่างอาบน้ำอีกรอบแถมยังเย็ดสดแตกในกันเหมือนเดิม ผมยังคงติดใจการบริการของฟ้า และทุกครั้งที่ไปอาบอบนวด ผมก็จะขึ้นกับฟ้าและก็เย็ดสดแตกในทุกครั้ง
จนเวลาผ่านไป ฟ้าก็ได้บอกกับผมว่าจะกลับไปอยู่บ้านและวางเบอร์เอาไว้ ผมเลยถามว่าจะไปนานไหม ฟ้าก็ตอบไปว่าไม่นานหรอก หลังจากนั้นผมก็ได้แต่รอการกลับมาของเธอ เพราะผมยังคงติดใจในรสสวาทที่เธอมอบให้ จากวันแล้ววันเล่า เวลาผ่านไป 4 เดือนเธอก็ไม่กลับมาซะที และช่วงเวลาที่รอเธอนั้นผมก็มีไปขึ้นกับหมอนวดคนอื่นบ้าง แต่ก็ไม่ได้ประทับใจอะไรมากมายและก็ยังป้องกันโดยใส่ถุงยางเหมือนเดิมทุกครั้ง
ผมคิดว่าฟ้าคงจะไม่กลับมาทำงานอีกแล้ว จนกระทั่งวันหนึ่ง ผมมาเที่ยวอาบอบนวดเหมือนเดิมแต่ก่อนจะถึงร้านผมได้พบกับฟ้าหลังจากไม่ได้กันมา 4 เดือน ผมจึงเข้าไปทัก ฟ้าบอกว่าตอนนี้เลิกทำงานเป็นหมอนวดแล้วและวันนี้แวะขับรถมาหาเพื่อนที่เคยทำงานด้วยกันและกำลังจะกลับบ้าน ผมสังเกตุไปที่ท้องของฟ้ามันดูโตๆ ผมจึงถามไปว่าทำไมดูท้องโตจัง ฟ้าจึงตอบกลับมาว่า"ตอนนี้ท้องได้5เดือนแล้ว ตอนที่ฟ้าทำงานเป็นหมอนวดฟ้าก็มีแฟนอยู่แล้วแต่เขาทำงานอยู่อีกที่หนึ่งนานๆจะได้เจอกันที ช่วงที่วางเบอร์ก็ไปอยู่กับแฟนและก็รู้ว่าตัวเองเริ่มตั้งท้องได้เดือนหนึ่งแล้ว ฟ้าก็เลยเลิกงานงานแบบนี้"
เราคุยกันได้สักพัก ฟ้าก็บอกผมว่า"ถ้าหนูคลอดลูกแล้ว ลูกหนูคงจะหน้าตาเหมือนแฟนหนูหรือไม่ก็คงจะหน้าตาเหมือนพี่" พอผมได้ยินผมก็ได้แต่แอบเขิน หลังจากนั้นผมก็ชวนเธอไปกินข้าว เธอตอบตกลงพร้อมกับเอารถไปจอดไว้ที่หอพักของเพื่อนและขึ้นรถไปกับผม หลังจากทานข้าวเสร็จ ผมกำลังจะไปส่งเธอ ผมกับฟ้าได้จองตากัน จากนั้นเราสองคนได้จูบกันดูดดื่มในรถของผม ผมกับฟ้ากอดจูบซุกไซร้กันไปมา ผมเลยบอกกับฟ้าว่า"ขอมีอะไรกันอีกได้ไหม" ฟ้าตอบตกลงและบอกว่าต้องค่อยๆทำนะเพราะฟ้าท้องอยู่

ผมพาฟ้าไปที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง พอเข้าไปถึงห้อง ผมเข้าไปกอดจูบฟ้าทันที ไซร้ซอกคอลูบล้วงตามตัวไปมาเพราะไม่ได้มีอะไรมานาน ผมจับไปที่ท้องของฟ้าและค่อยๆลูบเบาๆ ท้องฟ้าดูโตและน่าลูบมากๆได้อารมณ์ไปอีกแบบ จากนั้นผมก็เอื้อมไปจับที่นมของฟ้า นมของฟ้าดูใหญ่ขึ้นกว่าเดิมเพราะกำลังตั้งท้องอยู่ จากนั้นก็ถอดชุดออกจนเห็นยกทรงสีขาวลายลูกไม้ ซึ่งมีนมเต้าใหญ่ๆซ่อนอยู่ข้างใน ผมเอาหน้าเข้าไปซุกไซร้ที่นมของเธอทันที ทำได้สักพักผมก็ถอดยกทรงออกจนเห็นหน้าอกของสาวท้องเต็มๆตา นมของฟ้าใหญ่ขึ้นกว่าครั้งก่อนๆที่เคยเอากัน แต่หัวนมของเธอดูใหญ่ขึ้นและดูคล้ำกว่าเดิม ผมใช้ปากดูดไปที่ยอดปทุมถันของเธอทันที นมเธอยังน่าดูดและอร่อยเหมือนเดิม ส่วนฟ้าก็ร้องครางอย่างสุดเสียวไปมา
จากนั้นผมกับฟ้าก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า เราสองต่างสลับกันทำให้ต่อกันและกัน ฟ้าดูดควยผม ส่วนผมก็เลียหีให้ฟ้า พออารมณ์ได้ที่ ผมก็ให้ฟ้านอนลง ผมบอกกับฟ้าว่า"ขอเอาสดเหมือนแต่ก่อนนะ" ฟ้าตอบตกลง ผมค่อยๆจับเอาควยใส่เข้าไปในหีของฟ้า ค่อยๆดันเข้าไปเรื่อยๆ ฟ้าคงจะรู้สึกเสียว ครางและบิดไปมา พอเข้าไปแล้วผมก็ค่อยๆซอยไปอย่างช้าๆ ค่อยๆทำไปเรื่อยๆ ผมรู้สึกได้ว่าหีของคนท้องมันให้ความรู้ที่ต่างออกไป มันรู้แน่นและฟิตกว่าเดิม ผมซอยถี่ๆขึ้นส่วนฟ้าก็ค่อยกระเด้งรับ ช่วงนี้กำลังเอากันผมก็ดูดปากบีบนมฟ้าเบาๆ บางทีก็ดูดเลียหัวหมฟ้าไปด้วย ฟ้าคงจะเสียวขึ้นกว่าเดิมเมื่อเจอแบบนี้เข้าไป พอเริ่มใกล้จะเสร็จ ฟ้าบอกผมว่า"เรามาเสร็จพร้อมนะ" ผมเริ่มซอยเร็วขึ้นกว่าเดิม ส่วนฟ้าก็เด้งรับไปด้วย พออารมณ์มันขีดสุดแล้ว ผมก็ปล่อยน้ำควยฉีดพุ่งเข้าไปในหีของฟ้าทันที เราสองคนต่างสุขสมอารมณ์หมายซึ่งกันและกัน
ผมกับฟ้ายังคงเอาต่อกันอีกสองน้ำและได้เสพสุขกันอย่างเต็มที่ พอเสร็จแล้วผมก็พาไปส่งและได้จูบลากัน หลังจากนั้นผมกับฟ้าก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย ตอนนี้เธอคงจะคลอดลูกและอยู่กับสามีอย่างอบอุ่น ส่วนผมยังคงติดใจในรสสวาทของเธอแบบไม่มีวันลืม เป็นไปได้ก็อยากจะเจอและมีอะไรด้วยกันกับเธออีกครั้ง

9toulek

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง ได้ของดีจนติดใจ

Warute

devilzoa

reppok111

elviswhat

ของคุณชื่อฟ้า ของผมชื่อน้องอาร์ม

p_hart

::Glad:: รสชาติที่ไม่มีวันลืมของสาวอาบอบนวด

Sommai Kawpu

แตกในกับหมอนวดตลอด ดูแล้วน่าจะเป็นลูกของนายนั่นแหล่ะ