ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 15

เริ่มโดย VKUSER, กันยายน 05, 2018, 11:19:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

น่าจะเรียนด้านนนี้เสียดาย 555 ได้อ่านเเล้วอิจฉาจริงๆครับ เจอสาวสวยเเบบนี้คงจัดกันหลายยก

Anan Saidakhot

อยากเป็นช่างภาพงานโชว์ต่างๆขึ้นมาทันใดเผื่อจะโชคดีแบบนี้บ้างอิๆ

××Mon××

ถ่ายรูปน้องเสร็จก็จัดซักดอกก่อน แล้วค่อยให้คนอื่นมาแจม เราพามาเราต้องเล่นก่อนซิ ผมเดาแบบนี้นะ

DOTO2006

ถ้าไม่ได้แจมก็ต้องหาเหยื่อใหม่ละครับ

c.plus

แล้วจะไปแจมกะเค้าอีท่าไหนล่ะ,,,?หรืออาศัย บ้า+หน้าด้าน

devilfilm

ultramanpop

พี่โก้นี่ ก็ขยันหาทริปจริงๆ
ไม่รู้ว่า ทริปนี้จะได้รูปสวยๆ
หรือ จะได้..อะไรที่สวยกว่ารูปเป็นแน่

ball20

อย่างนี้ต้องหมั่นออกกำลังกาย ไม่งั้นได้ขายหน้าแน่ๆ

Sona Eiei

นําพล นาคพน

Komratouy13

crozp

ขอบคุณมากครับ น่าเปนจริงๆเลยช่างภาพ

ruby alvarado

เก็บไว้กินเองดีกว่าเพราะท่าน้องสมายจะชอบเป็นส่วนตัว

icebaa

มาแล้วๆๆ ขอบคุณคร้าบบ ว่าแต่ขอบัตรที่ใหนครับ ไปซื้อกล้องมารอละ หึหึหึ