ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

Koy ก้อย 9 เครดิตคุณ UKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 09, 2018, 04:20:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

หลังจากเสร็จกับแนนและก้อยผมก็หลับไปได้ซักสองชั่วโมงได้แล้วผมก็ได้ยิน เสียง ก้อยควณคราง ผมลืมตาขึ้นมอง แนนกำลังพยายามเอาควยปลอมยัดเข้ารูก้นก้อยโดยมี รูหีก้อยไข่สั่นอยู่ข้างใน แนนปรับเร่งการสั่นของไข่สั่น ก้อยได้แต่ร้องโอ้ยๆ  หน้าซุกหมอนมือกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมร้องห้ามแนน "อย่านะพี่ยังไม่ได้เปิดเลย" แนนกดควยปลอมมิด ก้อยแหงนเริดแล้วก็ฟุบลงไปใหม่ แล้วผมก็ได้ยินเสียงเรียกของ แนน  และเหมือนมีคนเขย่าตัว อ้าวผมฝันไปหรือเนี่ย โชคดีจัง นึกว่าโดนแนนชิงเปิดซิงก้นก้อยซะแล้วอุตส่าห์เก็บไว้ แนนถามผมว่า "เหม่ออะไรค่ะพี่"

ผมลุกขึ้นจับมือแนนดึงเธอออกไปนอกห้อง ผมถามแนนว่า "รู้จักพี่ก้อยได้ไงแล้วเจอกันยังไง" แนนตอบ "ก็เคยเห็นรูปในคอมพี่ แนนเห็นพี่ก้อยมานั่งรอ สงสารเลยชวนขึ้นมาที่ห้องด้วย แล้วอ้างว่าเป็นหลานพี่บีมาขอค้างแต่พี่บีกลับมาจะพาไปหาหออยู่" ผมถามต่อ "แล้วที่ทำพี่เค้าหละ" พร้อมกับจับแขนเธอแรงขึ้น แนนร้อง "เจ็บนะพี่บี ก็แนนชอบพี่เค้าตั้งแต่เห็นรูปในคอมพี่แล้ว แถมตอนนอนพี่ก้อยก็มากอดแนน แนนทนกลิ่นหอมพี่เค้าไม่ไหวเลยหอมแก้มพี่เค้าไป เค้าก็หอมกลับ ก็เลยเลยเถิดแบบนี้" ผมถามต่อ "จริงหรอแล้วของเล่นหละเหมือนเราจะเตรียมไว้ใช้แบบนี้นะ" แนนก้มหน้าตอบ "ก็คิดแต่คิดว่าจะไปใช้กับคนอื่น" ผมตามต่อ "จะใช้กับใคร" แนนตอบแบบกลัว "ก็ก็ พิสต้านะ ก็เห็นมายั่วพี่นัก แนนเลยจะจัดการซะก่อน เวลาพี่มีไรกันแนนจะได้ไม่หึงไง" ผมปล่อยแขนเธอ แนนทำหน้าจะร้องไห้ ผมจับแก้มเธอ "ที่หลังจะใช้กับใครบอกพี่ก่อน" แนนพยักหน้า "แล้วกับพี่ก้อยหละ" ผมถอนหายใจ "ก็แล้วแต่พี่เค้าแล้วกันถ้าเค้ายอมก็.....เหอะผัวเมียกันนี่พี่มันคนนอก" ผมแกล้งงอลแล้วหันหลังให้ แนนเข้ามากอด บอกผมว่า "แนนมีผัวคนเดียวนะ แต่ขอแนนมีเมียตามใจแนนนะ" ผมตอบสั้นๆ "อืม" แนนทำท่าดีใจ "พี่ก้อยอยากโดนน้ำพี่นี่ไปทำให้เค้าไป ขอแนนแจมหน่อยนะ" ผมคิดในใจที่ผมเห็นว่าแนนดูสง่างามคงเป็นเพราะผมไปเห็นความเป็นชายในตัวเธอ นี่เอง ก็ยังดีที่เธอติดใจเอ็นผมไม่งั้นผมคงโดนแย่งก้อยแน่ๆ  ผมเรียกแนน "นางมารน้อย มานี่มา มาทำให้นางฟ้าขึ้นสวรรค์กัน" แนนชอบชื่อนี้ เธอเกาะแขนผม "เดี๋ยวนางมารน้อยจะจัดการกับนางฟ้าให้ร้องเลย อิอิ" แนนทำหน้าทะเล้น 

เรากลับเข้าไปในห้องก้อยยังหลับอยู่ แนนพูดว่า "พี่ไปกอดไปหอมพี่ก้อยก่อนเลย แนนอยากให้พี่สองคนส่วนตัวกันก่อนแนนจะไปเตรียมของเล่น ยังไม่ได้ล้างเลย" แนนหัวเราะ ผมพยักหน้า แนนก็เก็บของเล่นเธอแล้วออกไปนอกห้อง ก้อยนอนหันข้างอยู่ในผ้าห่ม แก้มเธอดูน่าหอมมาก ไหล่เธอดูเซ็กซี่ ผมคิดถึงร่างอันเปลือยเปล่าของเธอที่อยู่ใต้ผ้าห่ม ผมค่อยๆ หอมไปที่แก้มเธอ ก้อยขยับนิดหน่อย ผมหอมไปอีก ก้อยเอามือมาลูบแก้ม เหมือนจะปัดอะไรที่มาโดนเธอ ผมเลยหอมซอกคอเธอ ก้อยร้อง "อุ้ยพี่บีหรอค่ะ" เธอมองไปรอบๆ "น้องแนนหละ" ก้อยถาม "เค้าไปหาอะไรกินนะแล้วก็คงนั่งดูซี่รี่อีกนานกว่าจะเข้ามา" ก้อยยิ้ม "พี่โกรธไหม ที่ก้อย..." ผมเอานิ้วชี้แตะที่ปากเธอแล้วบอกว่า "ไม่เป็นไร" ก้อยจับมือผม "ก้อยรักแนนเหมือนน้องสาว ก้อยอยากมีน้องสาวมานานแล้ว แต่ไม่คิดว่าการที่ก้อยปล่อยให้เค้าหอมมันจะทำให้ก้อย..." เธอหยุดพูด ผมหอมแก้มเธออีกเธอเอียงอาย ผมหอมซ้ำไป แล้วพูดว่า "พี่หอมแก้มก้อยเหมือนกันแล้ว ก้อยก็ยอมพี่แล้วซิ" ก้อยหน้าแดง "บ้านะพี่เนี่ย ก็เร็วๆ ซิปล่อยในด้วยนะอยากโดนฉีดยาไม่โดนหลายวันแล้ว" ผมไซ้ซอกคอเธอเบาๆ ก้อยกอดผมตอบ เธอหอมหน้าผากผม ผมมุดเข้าไปใต้ผ้าห่มแล้วหอมร่องอกเธอ หัวนมเธอชูชันเหมือนเรียกร้องให้ผมดูดผมกัดมัน ผมค่อยๆ หอมไปตามฐานนมเธอ ก้อยร้องครวนคราง เธอจับหัวผมให้ปากไปที่หัวนมเธอ ผมเริ่มเลียมันเบาๆ ก้อยครางอืมมม อืมมม ดูเธอพอใจกับการที่ผมทำแบบนุ่มนวลกับเธอแบบนี้มาก ผมเปลี่ยนไปเลียหัวนมอีกข้าง มือก็ลูบไปไปตามเต้าเธออย่างแผ่วเบา ก้อยร้องควนครางไม่หยุด แล้วเธอก็กระตุกสองสามที ผมกลับขึ้นไปหอมแก้มเธอ ก้อยหน้าแดง "ทำไมวันนี้ทำแบบนี้หละ" ผมถามเธอ "แล้วชอบไหม" ก้อยตอบ "ดีจังมันเหมือนพี่รักก้อยมากก้อยเสียวจนถึงไปแล้วเนี่ย" ผมพูดต่อ "แต่พี่ยังไม่ได้ฉีดยาก้อยเลยถึงแล้วหรอ" ก้อยอาย "ก็ทำอีกซิให้ก้อยถึงเยอะๆ นะก้อยจะได้หายคิดถึงพี่" ผมก็มุดไปดูดนมเธอต่อ ก้อยแอ่นอก ร้อง "อ้า อ้า อ้า" ผมหอมเธอต่ำลงมาที่หน้าท้องก้อยสายไปมาผมรู้สึกว่าช่วงหน้าอกผมมีน้ำแฉะๆ ก้อยคงน้ำออกอีกแล้ว ผมต่ำลงมาอีก ผมเลียขาพับด้านในส่วนที่ใกล้กับหีเธอ ก้อยดิ้นไปมาด้วยความเสียวซ่าน ผมเลียต่ำลงไปที่ร่องก้น ก้อยดันเอวขึ้นให้ผมเลียได้ถนัด ผมเลียรูก้นเธอ ก้อยส่ายไปมา "โอ้วว พี่ค่ะเสียวจัง เวลาทำมันจะเสียวกว่านี้ไหม" เธออ้อนให้ผมเย็ดก้น แต่ผมคิดว่าจะเก็บไว้ก่อน ผมเลียกลับมาที่ร่องหีด้านล่างของเธอ น้ำเธอไหลใส่ปากผม ผมดูดกินมันอย่างอร่อย แบบนี้หรือเปล่านะที่เค้าเรียกว่ายกซด อิอิ ผมค่อยดูดกินกลีบก้อยจากซ้ายไปขวา ก้อยก้นไม่ติดเตียงเธอแอ่นหีใส่หน้าผมตลอดเวลา ผมกลัวเธอจะเมื่อยเลยเลยมือรองก้นเธอไว้แล้วดูดกินน้ำรักเธอที่ไหลออกมาไม่ หยุด

ผมกินน้ำเธอจนก้อยเกร็งตัวอีกครั้ง ตอนนี้รู้สึกว่านางมารน้อยจะเข้ามาในห้องแล้วแต่ไม่รู้ไปแอบทำอะไรอยู่ตรง ไหน ผมก็มั่วแต่ก้มกินน้ำรักก้อย ผมค่อยๆ ปล่อยก้นก้อยลงบนเตียง ก้อยบอกว่า "เย็ดเถอะค่ะ พี่กินจนก้อยน้ำจะหมดตัวแล้วนะ พี่ต้องเต็มน้ำใส่ก้อยบ้างแล้วนะ" ผมบอก "มาเดี๋ยวฉีดยาบำรุงให้นะเอาให้ล้นเลย" ก้อยยิ้มอายๆ ผมเอาควยถูรูหีเธอที่กำลังแฉะไถเลยขึ้นไปจนถึงแตด ก้อยสะดุ้ง "เย็ดเถอะค่ะเมียใจจะขาดแล้ว" ผมเลยเอาหัวบานจ่อรูก้อยแล้วดันเข้าไปมันคับนิดหน่อย ก้อยร้องๆ โอ๊ะ โอ๊ะ ตามจังหวะการกดควยของผม ควยผมเข้าได้ครึ่งลำแล้ว ผมถอนมันออกนิดนึงเหมือนตั้งหลักแล้วดันพรวดมิดด้าม ก้อยสะดุ้งร้อง โอ้ย ผมก้มไปจูบกับเธอแล้วซอยก้นช้าๆ พยายามให้มันช้าที่สุดเท่าที่จะทำได้  ก้อยถอนปากร้อง "อย่าทรมานเมียเลย  อ้า  เย็ดเมียแรงๆ เถอะ อุ้ยย" ผมถามเธอ "ไม่ชอบหรอแบบนี้ ไม่เสียวเลยหรอ" ก้อยตอบ "มันเสียวใจจะขาด ก้อยจะไม่ไหวแล้ว พี่ทำก้อยให้เสร็จเถอะ" ผมไม่ตอบแต่ทำแทน ผมเร่งจังหวะเพิ่มขึ้นก้อยเด้งรับควยผมดับ ผับ ผับ ผับ แล้วก้อยก็ถึงอีกรอบ ผมหยุดทำเพื่อลดระดับความเสียวให้ตัวเอง ผมจะเก็บแรงไว้ทำให้เธอเยอะๆ ก้อยมองหน้าผมแล้วถามว่า "ยังไม่ถึงอีกหรอค่ะ" ผมตอบเธอ "ยังจะเก็บไว้เย็ดก้อยจนเช้าเลย" เรื่องจริงคือมันหลายรอบแล้วครับ ควยมันชาไปหมดแล้ว ถ้าไม่สุดๆ จริงๆ สงสัยจะไม่เสร็จแน่ๆ

แนนขึ้นมาบนเตียงครับเธอถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้ว เธอมาที่ควยผมแล้วจับดึงออกจากหีก้อย ผมร้อง โอ้ย พร้อมๆ กับก้อย แล้วเธอก็เอาไข่สั่นไปจอที่แตดก้อย เธอดิ้นไปดิ้นมาบอกว่า "อย่าๆ น้องแนน" แนนไม่สนใจ ผมบอกก้อยว่า "ไม่ใช่แนนแล้วเธอคือนางมารน้อยต่างหาก แนนยิ้มชอบใจแล้วเร่งให้ใข่สั่นมากขึ้น ก้อยดิ้นเร่าๆ ร้อง "นางมารน้อยอย่าทำพี่" แนนยิ้มแล้วก็ยัดไข่เข้าไปในร่องหีก้อย เธอยิ่งดิ้นไปมาร้อง อ้า อ้า อ้า ก้อยเสียวจนอารมณ์เธอเตลิดแล้ว แนนขยับตัวไปจูบก้อย ตอนนี้มือซ้ายก้อยเบ็ดให้แนน มือขวาชักให้ผม หีเธอก็โดนไข่สั่นเล่นงานอยู่ ดูเธอจะมีความสุขมาก แนนถอนปากออกจากก้อยแล้วก้มมาดูรูก้อยที่กำลังขมิบสู้กับไข่สั่นอยู่ แนนหยิบถุงยางมาแกะแล้วเธอก็ดึงไข่สั่นออกจากหีก้อยดังพุบ ก้อยแอ่นหีตัวเกร็ง แนนเอาไข่ใส่ถุงยางเอาเจลท่าแล้วยัดพรวดเข้ารู้ก้นก้อย ก้อยร้อง โอ้ว ผมร้องเห้ย แนนบอกว่า "นิดเดียวไม่หลวมหรอกของพี่ใหญ่กว่าตั้งเยอะให้เมียแนนมีความสุขบ้าง" แนนปรับระดับความแรงสุดก้อยเด้งก้นไปมาปากอ้าหลับตาพริ้ม แนนปรับไปปรับมาจนได้ระดับที่พอใจ ก้อยเสียวซ่านกับของเล่นชิ้นนี้มาก แล้วยิ่งมาเล่นก็ประตูหลังที่เธอยังไม่เคยด้วย แนนก้มไปกระซิบที่หูก้อย ผมไม่ได้ยินว่าพูดอะไรแล้ว แนนก็เอาหีคล่อมหน้าก้อยแล้วค่อยๆ หย่นหีลงมาให้ก้อยเลีย ก้อยเลียไปทั่วหีแนน แนนครางบ้างแล้วตอนนี้ ผมจับมือก้อยให้หยุดชักให้ แล้วเอาควยไปจ่อรูหีเธอใหม่ ก้อยเด้งสวนมาควยผมเข้าไปมิด ผมร้องโอ้ย แนนหัวเราะ ผมเลยประกบปากจูบแนน ผมเร่งซอยก้อย ก้อยก็เลียแนนแรงขึ้น เราสามคนเร่งเร้ากันจะผมควยกระตุกฉีดน้ำเข้ารูก้อย แนนก็ผละปากจากผม ซูดปากน้ำไหลออกจากรูหีเต็มหน้าก้อย ก้อยพอโดนน้ำกามร้อนๆ ของผมก็เกร็งกระตุกหลายครั้ง เราเสร็จพร้อมกัน แนนขยับไปนอนข้างๆ ก้อยแล้วกอดเธอไว้ ส่วนผมนอนทับบนตัวเธอรอให้หีเลิกปีบรัดควยผม ผมรู้สึกได้ว่าน้ำผมล้นออกมาจากหีเธอเพราะมันรู้สึกร้อนที่โคนควย เรานอนกันท่านั้นซักพักก็ไปอาบน้ำล้างกันสามคนมีหยอกล้อกันอีก ผมเลยต้อง doggy เจนกับก้อยสลับกันจนแตกอีกรอบ เรากลับมานอนมันตี 3 แล้ว ผมหลับเป็นตาย

พอตื่นมาผมก็ไม่เห็นก้อยกับแนนแล้ว แต่ได้ยินเสียงคิดคักนอกห้อง ผมถอดเสื้อผ้านุ่งถ้าเช็ดตัวจะไปอาบน้ำ สองคนนี้น่าจะอาบน้ำกันแล้ว แต่เอาเสื้อเชิ้ตผมไปใส่กันทั้งคู่ไม่ใส่บราใส่แค่กางเกงในตัวเดียว ผมเลยถามเธอทั้งคู่ว่าไม่ไปทำงานกันหรอ แนนวิ่งมาหาผมชบออกแล้วบอกว่า "เมียไม่สบายค่ะผัวขา" หน้าตาเธอมันไม่มีตรงไหนบอกเลยว่าไม่สบายผมคิดในใจ ก้อยทำเป็นวิ่งตามมาบ้างจับหัวแนนแล้วพูดว่า "ผัวตัวร้อนนะมาวันนี้เมียจะหยุดดูแลผัวเอง" ผมว่าก้อย "เออดี โตแล้วก็มาเล่นตามเด็ก" เธอทั้งคู่กอดกันแล้วก็หัวเราะ ผมก็ไปอาบน้ำ เธอสองคนก็ไปทำอาหารเช้าให้ผม ผมแต่งตัวเสร็จ ก็มากินอาหารที่พวกเธอเตรียมไว้ให้ แล้วผมก็ถามแนนว่า "ไม่ไปจริงๆ ใช่ไหมจะได้ลงสมุดบันทึกว่าไม่มาทำงาน" แนนวิ่งมาตีแขนผม "ลองซิถ้าทำวันนี้กลับมาพี่ก้อยเดินไม่เป็นแน่" ผมเห็นก้อยหน้าแดงแต่ไม่วิ่งตามมาเล่นเหมือนเมื่อกี่ สงสัยเมียผมจะเล่นกันเองทั้งวันแน่ๆ วันนี้ ไปหาเจนดีกว่าคิดในใจ

ผมกินข้าวต่อ แนนกับก้อยก็ไปนั่งคิกคักกันหน้าคอมพิวเตอร์ พอผมกำลังจะออกจากห้องสองคนก็วิ่งมาเกาะแขนสองข้าง แนนเริ่มก่อน "ผัวขาของปลอมแบบสองข้างมันมีแบบสั่นด้วยนะ" ผมแกล้งเธอตอบว่า "หรอแล้วยังไง" แนนอ้อนต่อ "ก็อยากได้นะนะ วันนี้เลยนะ" ก้อยเสริม "นะนะ" เธอทำเลียนแบบแนน ผมตอบ "อืม แล้วจะดูให้" เธอสองคนหอมแก้มผมคนละข้าง แล้วผมก็ไปทำงาน

ถึงที่ทำงานแคทก็บอกผมว่าเลขาพี่คมโทรมาหา ผมรู้ว่าพี่คมเรียกผมแน่ๆ แต่ว่าผมไม่อยากไปเลยแกล้งโทรไปหาพี่นุ่นเลขาเค้า พี่นุ่นรับโทรศัพท์ ผมก็เริ่มแหย่แกว่า "ดีจ้าที่รักคิดถึงจัง" พี่นุ่นรู้ว่าเป็นผมเธอก็เล่นด้วย "นุ่นก็คิดถึงที่รักเหมือนกัน" ผมต่อ "จริงหรอไม่เชื่อหรอก รักจริงไม่เห็นเคยให้ไปหาที่ห้องเลย" พี่นุ่น "พี่ก็นอนแบรอบีทุกวันไม่เคยมาทำให้พี่เสียวซะที" ผมเลยต่อ "แน่นะวันนี้ไปแน่" พี่นุ่น "ถ้าไม่มานะจะบอกพี่คมว่าบีจะหลอกฟันพี่" แล้วเราก็หัวเราะกัน พี่นุ่นก็บอกให้ผมรีบไปหาพี่คมตอนนี้เลย

ผมไปหาพี่คม ระหว่างไปห้องพี่คม ผมก็สวนกับน้องต่าย น้องที่ผมก็จีบๆ อยู่ เธอผิวขาวหุ่นค่อยข้างเอ็กส์ 35-24-36 พี่คมเองก็เล่งๆ อยู่ ผมแซวเธอว่า "หุ่นดีขึ้นนะ เมื่อไหรจะว่างหละ" ต่ายตอบมา "จะพาไปไหนหละ" ผมตอบ "ก็พามาเก็บไว้ในใจพี่ซิ" ต่ายตอบ "เอาไว้เคลียร์เด็กๆ ได้ค่อยบอกแล้วกันนะ" เธอหัวเราะ คิกคิกแล้วก็เดินจากไป พอถึงหน้าห้องพี่คม พี่นุ่นก็กระซิบผมว่า "อย่าลืมมานะวันนี้จะแบรอ" ผมหัวเราะ แล้วเดินเข้าห้องพี่คม พี่คมทักผมเสียงดัง "มาแล้วหรอ แกนี่เสือจริงๆ หามาจากไหนวะ น้องเจนเนี่ย" ผมตอบ "ก็น้องรู้จักแหละครับ เค้าเดือนร้อนถึงยอม แค่คงแค่ครั้งนี้เท่านั้นครับ" พี่คม "เสียดายจังวันนั้นยังไม่เต็มอิ่มเลย" ผมคิดในใจมึงก็เกือบได้กินหมัดกูแล้วเหมือนกันคงอิ่มหลายวัน พี่คม "หาอีกได้มะยิ่งซิงได้ยิงดี" ผมคิดในใจคงไม่ได้หรอก ใครจะใจร้ายพาน้องซิงๆ มาให้พี่เปิดหละยิ่งทำจนช้ำอยู่ นี่ผมยังจะไปหาเจนเลยวันนี้ไม่รู้ระบมแค่ไหน ผมตอบแก "เอางี้ไหมพี่มีเด็กฝึกงานที่แผนกคนนึง เปรียวเลยพี่ชอบแน่ๆ" แกหัวเราะ "มึงนี่รู้ใจกูจริงๆ ปีนี้มึงเตรียมสองขั้นเลย" ผมตอบว่า "ยังไงจะรีบติดต่อให้ครับ" แล้วผมก็ขอตัวไปทำงาน ออกจากห้องมาพี่นุ่นก็เอาอีกแล้ว "อย่าลืมนะบีพี่รอจริงๆ" ผมตอบ "พี่คมได้ฆ่าผมซิ" พี่นุ้นยังหยอดต่อ "ก็ให้บีก่อนแล้วพี่คม ค่อยว่ากันก็ได้" ผมหัวเราะแล้วก็ขอตัวไปทำงาน สาวที่ผมคิดจะให้พี่คมครั้งนี้คือพิสต้า แต่จะทำยังไงนะคิดไม่ออก แล้วก็นึกถึงพี่นุ้น หรือผมจะจัดการพี่นุ้นแล้วส่งให้พี่คมดีเป็นการจบเรื่องกับแกด้วย เพราะถ้าแกได้พี่นุ้น พี่นุ้นคงบังคับแกแต่งแน่ๆ 

ผมกลับไปที่ชั้นตัวเอง ผมเจอพิสต้าเธอไปต่อผมมา ตอนนี้พิสต้าผมยาวหยิกเป็นลอนๆ น่ารักกว่า ตอนผมสั้นมาก เธอเห็นผมแล้วยิ้ม โอ๊ะเธอไปดัดฟันมาด้วย เหล็กดัดฟันเป็นอีกสิ่งที่ผมแพ้ เหอๆ สงสัยต้องนางมารน้อยของผมมาจัดซะหน่อยแล้ว ผมเคลียร์งานถึง 11 โมงก็ออกไปพบลูกค้าและคิกว่าจะไปคลองถมต่อ ผมขับรถออกไปได้ไม่ถึง 15 นาที ลูกค้าก็โทรมาเลื่อนนัด ผมเลยไปคลองถมเลย ตอนนี้ผมไม่ต้องเดินดูแล้วผมตรงไปที่ร้านลุงชลเลย

ลุงชลทักผม "ไอ้หนุ่มเป็นไงของเอาไปใช้ดีมะ" ผมตอบว่า "ใช้ดีเลยลุง เมียผมสองคนมันเล่นผัวเมียกันไปแล้ว" แกหัวเราะ มีหนุ่มๆ ที่ยืนดูของอยู่หัวเราะไปด้วย ผมถามแกเบาๆ "ลุงยาที่ให้ไปมีอีกไหม" แกบอกมีเป็นกล่อง ผมบอก "เอากล่องนึงลุงใส่ถุงเลยไม่ต้องเอาขึ้นมานะผมอายเค้า" ลุงแกหัวเราะ "ระดับนี้มีอายหรอ" ผมหัวเราะตาม แล้วผมก็ถามแกเรื่องควยปลอมสองข้างแบบสั่นได้ แกหยิบขึ้นมาให้ผมดู มันแปลกกว่าอันที่เอาไปนะ มันดูงอๆ ทั้งสองข้าง ผมเลยถามลุง "ลุงมันงอแล้วเสียเปล่า" แกหัวเราะ "มันหมุนด้วยสั่นด้วย" ผมเข้าใจทันทีว่าทำไมมันงอ ผมลังเล กลัวว่าของชิ้นนี้จะทำให้ แนนกับก้อยติดมันจนไม่สนเอ็นผม ลุงชลถาม "ไม่ชอบหรอ" ผมตอบ "ผมก็ไมได้ใช้เองนะตอบไม่ถูก" หนุ่มๆ หัวเราะกันใหญ่ มีคนมาซื้อของแกมากขึ้น คงเพราะว่าเห็นผมคุยกับแกเสียงดังเลยไม่ต้องอายที่จะมายืนเลือก ผมสังเกตเห็นว่ามีสาวคนนึง เดินผ่านไปผ่านมาหลายรอบแล้ว ผมคิดว่าเธอคงสนใจมั้งแต่คงอายที่จะมายืนดู เลยทำเป็นเดินไปเดินมา

ตกลงผมก็ต้องซื้อควยปลอมหมุนได้อันนั้นเพราะกลัว นางมารน้อยจะจัดการนางฟ้าของผมจนเดินไม่ไหวจริงๆ ผมก็ซื้อเจลพิเศษด้วยเพราะว่าอันเก่าอยู่ที่เจนแล้วก็ไม่กล้าขอคืนด้วย กลัวเธอถามว่าจะเอาไปทำใคร ซื้อเสร็จผมก็ขอตัวกลับลุงชลก็ให้นามบัตรร้านมา ผมดูโอ้วมีเวปด้วย ลุงทันสมัยจริงๆ ลุงชล "ไอ้หนุ่มให้เบอร์ลุงหน่อยซิ เวลามีอะไรลุงจะได้แน่นำแกคนแรก" ผมก็ให้เบอร์แกไปแล้วก็ เดินออกมา

ผมคิดว่าจะกินข้าวก่อนแล้วโทรหาเจนถามว่าเธอว่างไหม ถ้าว่างจะได้ไปหา ผมเดินมาได้ไม่ไกล ก็มีเสียงเรียก "พี่ค่ะพี่ค่ะ" ผมหันไปมอง เธอนั่นเองสาวที่ผมเห็นเดินไปเดินมาตอนผมอยู่ที่ร้านลุงชล เธอถามผมน้ำเสียงประหม่า "พี่ช่วยอะไรหนูหน่อยได้ไหม" ผมมองเธอ เธอใส่ชุดเหมือนสาวทำงานทั่วไป ผมคิดว่าเธอคงทำงานแล้ว ผมตอบ "ครับมีอะไรให้ช่วยหรอ" เธอพูดต่อ "เออ คือ พี่............ ซื้ออันที่มันกลมๆ สีชมพูที่ร้านเมื่อกี้ให้หน่อยได้ไหมค่ะ หนูให้ตังพี่ไปซื้อ" ผมก็บอกเธอ "อ้อไข่สั่นนะหรอ" เธอหน้าแดงแล้วพยักหน้า ผมบอก "ได้ซิ เธอจะยื่นตังให้ผม แต่ผมอยากหาเรื่องคุยกับเธอซักหน่อยเลยบอกว่า "หนูไปรอพี่ที่ร้านอาหารตรงนั้นก่อนแล้วกัน แล้วเลี้ยงข้าวพี่แล้วกัน พี่สัญญาจะไม่กินเกินราคาของ" เธอตกลอง "ขอบคุณค่ะ" แล้วเธอก็เดินไปที่ร้าน

ผมก็กลับไปหาลุงชล แกก็ทักผมซะเสียงดังอีกว่า "อ้าวยังขาดอะไรไอ้หนุ่ม เมียโทรมาสั่งเพิ่มหรอ" ผมหัวเราะ หนุ่มๆ อีกหลายคนที่ยืนอยู่ก็หัวเราะตาม ผมบอกว่า "อยากได้ไอ้ที่สีชมพูกลมๆ" ผมเลียนแบบคำพูดน้องเค้า ลุงชล "เป็นอะไรของแกทำเป็นไม่รู้จักไปได้ แล้วแกจะเอาแบบไหนหละ" ผมงง "มันมีหลายแบบด้วยหรอ" ลุงชล "เออมีแบบที่แกเคยเอาไป แบบกันน้ำ แบบมีปุ่ม" ผมคิดแบบมีปุ่มคงไม่ดีดูน้องเค้าน่าจะยังไม่เคยเสียของหมด จะเอาธรรมดาก็กลัวน้องเค้าทำจนน้ำเข้าแล้วเสีย เดี๋ยวจะกลายเป็นความผิดเรา "ลุงผมเอากันน้ำ" ลุงแกหัวเราะ "กลัวน้ำท่วมหรอ" ผมตอบ "ไม่กลัวหรอกมีเท่าไหรผมก็กินหมด" เราหัวเราะกันเหมือนถูกใจ ผมซื้อเจลมาด้วย กลัวน้องเค้าระคายเคือง เอ๋แล้วเราจะไปเสือกอะไรน้องเค้านักนะ ผมคิดแล้วขำตัวเอง

ผมกลับไปหาน้องเค้าที่ร้าน น้องเค้าสั่งอาหารมาสองสามอย่าง ผมยืนถุงกระดาษให้เธอ เธอรับไว้อายๆ ไม่เปิดดู แล้วเราก็กินอาหารไปคุยไป น้องเค้าชื่อแอน ยังเรียนมหาลัยปีสองเอง ที่เค้าแต่งตัวแบบนี้มาก็เพราะกลัวคนจะรู้ว่ายังเด็ก เธอเห็นในหนัง AV แล้วอยากได้ แล้วเห็นในเนทบอกว่าที่คลองถมมีเลยมากะว่าจะซื้อแต่ร้านไหนๆ ก็มีผู้ชายยืนเต็มไปหมด เธอไม่กล้าซื้อพอมาเห็นผมคุยกับคนขายแบบเป็นกันเอง เลยคิดว่าน่าจะขอให้ผมช่วยซื้อให้ได้ เราทานอาหารกันจนอิ่มแล้วผมก็เลี้ยงเธอ ไม่ได้ให้เธออกเงินอย่างที่บอกไว้ตอนแรก แอนขอบคุณผม ผมถามว่าเธอจะไปไหนผมจะไปรังสิต (ผมจะไปหาเจน) เธอก็จะไปรังสิตห้องเธออยู่แถวนั่นเหมือนกัน ผมพาเธอไปที่รถ

ระหว่างทางผมก็ถามอะไรเธอไปเรื่อยๆ เธอเรียนที่เดียวกับเจน เธอเรียนโรงเรียนสตรีมาตลอด ไม่เคยมีแฟน เวลาอยากก็ไม่รู้จะทำไง พอดีแอบเอา dvd AV ของเพื่อนมาดูเห็นผู้หญิงเข้าใช้ไข่สั่นช่วย เธอเลยอยากได้ ผมก็สอนเธอนะว่าอย่าใส่เข้าไปนะ เรายังซิงเสียของหมด แอนดูอายๆ แต่ก็สนใจที่ผมบอก ผมเริ่มสนใจดูหุ่นเธอ หน้าอกซัก 34 ได้ เอวคอด สะโพก 33 เล็กหน่อย ผิวเหลืองขาวสูง 164 ได้ หน้าเล็กๆ ผมยาวซอยสไลด์ ผมส่งแอนที่ห้อง เธอขอเบอร์ผมไว้ บอกว่าผมใจดีอยากเลี้ยงขอบคุณผมจริงๆ ผมให้เบอร์เธอไป แล้วผมก็ขอตัวอ้างว่าจะกลับที่ทำงาน ผมยังไม่อยากเพิ่มเรื่องปวดหัว แอนยังซิงถ้าผมหาเรื่องฟันผมคงไม่กล้าทิ้งเธอ ผมตัดใจแล้วโทรหาเจน เจนไม่สบายไม่ได้ไปเรียน ผมเลยรีบไปหาเธอที่ห้อง

ไปถึงห้อง เจนเปิดประตูให้เธอตัวร้องจี่ ผมอุ้มเธอ พาเธอไปนอนบนเตียง ผมเอาน้ำแข็งใส่อ่างล้างหน้าแล้วเอาผ้าขนหนูชุบน้ำกับน้ำแข็งแล้วเอามาเช็ด ตัวเธอ เจนยิ้ม "ขอบคุณค่ะ" ผมตอบ "เพราะพี่ใช่ไหมเจนถึงเป็นแบบนี้" เจน "ไม่หรอกค่ะเจนเลือกเอง" ผมรู้สึกได้ถึงความบอบช้ำที่เธอได้รับจากการสวิงเมื่อคืน ผมเช็ดตัวเธอไปทั่ว แคมเธอปวม รูก้นก็บวม ผมเลยหายาแก้อักเสบให้เธอกินอีก เจน "พี่ดีกับเจนจัง" ผม "เมียพี่พี่ก็ต้องรักซิ" เจน "จริงหรอเจนมีความสุขจัง" เธอลุกมากอดผม ผมก็กอดเธอ เจน "พี่ดีแบบนี้เจนอยากทำอะไรให้จัง" ผมรู้ครับว่าเธออยากจะทำอะไรแต่ด้วยสภาพเธอตอนนี้ผมสงสารเธอมากว่าที่จะ ซ้ำเติมเธอ ผม "ไม่เป็นไรหรอกเจนพักก่อนเธอ" เจนทำหน้าทะเล้น "เจนอยากกินยาของพี่เจนจะได้หายซะที" แล้วเธอก็ล้วงมาจับควยผม ผมห้ามเธอบอกให้นอนซะ เธอก็ไม่ยอม ผมเลยบอกว่า "งั้นนอนพักก่อน พี่จะนอนเป็นเพื่อน" แล้วผมก็นอนลงข้างเธอกอดเธอไว้ แล้วเราก็หลับไป

ผมรู้สึกเหมือนมีอะไรนิ่มๆ เปียกๆ มาโดนที่ปลายควย ผมลืมตาดูเจนนั้นเองเธอกำลังอมควยผมอยู่ด้วยลีล้าลิ้นที่ทำให้ผมต้องร้องโอ้ ววว ผม"เจนไมสบายอยู่นะอย่าเพิ่งเลย" เจนถอนปากแล้วเอามือชักควยผม "ไม่เป็นไรเจนอยากได้น้ำพี่" เธอก้มลองอมใหม่ ผมเองก็สู้ลิ้นเธอไม่ไหวเลยต้องยอมให้เธออมต่อไป เจนลากลิ้นไปทั่วลำควยผมปากก็ร้อง อืม อืม ผมเสียวควยมาก เจนดูดเลียจนหนำใจแล้วเธอก็ผละออกจากควยผมเธอเอาเจลพีเศษมาทาแตดกับร่องของ เธอ ผม "เจนอย่าเพิ่งเลย" ผมห้ามทั้งที่ก็อยากมากๆ เจนทาเสร็จก็ลุกมาคล่อมตัวผม เจน "ขอเจนนะเจนอยากทำให้จริงๆ" ผมห้ามเธอได้ เห็นหุ่นเธอผมยิ่งกลั้นใจไม่ไหวขึ้นไปอีก นมขนาดกำลังดีหัวนมสีแดงอ่อนๆ เอวคอด เหมือนสะโพกเธอจะเพิ่มขึ้นมากกว่าตอนผมเจอเธอครั้งแรก  เธอค่อยกดหีอมควยผม ลงมา ผมร้องโอ้ว เธอกัดฟันแน่น เจนคงยังเจ็บอยู่บ้าง แล้วเธอก็นั่งลงมาทั้งผมควยผมเข้าหีเธอมิดด้าม เจน ร้องอุ้ยเบาๆ เธอมองหน้าผมเอามือมาจับมือผมแล้วเธอก็เริ่มขยับก้นช้า ตาเธอจองผมตลอดเวลา แล้วเธอก็เริ่มคราง อ้า อ้า อ้า ผมเองก็เสียวมากเหมือนกัน แต่เจนกดผมไว้ ผมเลยต้องยอมให้เธอทำตามใจตัวเอง เจนเริ่มขยับเอวเร็วขึ้นแต่ทุกครั้งที่ขยับลงเธอสายหีไปมาทำให้ควยผมแทกไป ยังส่วนต่างในถ้ำเธอไม่ซ้ำกัน มันเสียวซ่านมากครับ เจนเองก้มหน้าครางไม่หยุด เจนหยุดกระเด้าก้น แต่ขยับกันเป็นวงกลมเหมือนจะให้ควยผม ควนหีเธอให้ทั่ว ผมเสียวแทบขาดใจ รสรักเธอครั้งนี้มันเสียวซ่านกว่าการเย็ดกันแรงๆ มาก เจนเองก็คงทนไมไหวแล้วเธอก้มหน้าลงมาใกล้ผมแก้มเธอแดงน่ารักมาก ผมอยากจับแก้มเธอแต่เจนจับมือผมไว้ผมเลยจับแก้มเธอไม่ได้ เจนหยุดขยับเอว เธอมองหน้าผมอีกแล้วก็กระเด้าเอวใส่ผมไม่ยัง ผมเสียวมากเจนก็สะบัดหัวไปมาก แล้วผมก็ทนไม่ไหวระเบิดน้ำกามใส่หีเธออย่างแรง เจนร้องโอ้ยยย เธอดูทั้งเสียวทั้งเจ็บแล้วก็ฟุบลงมาที่อกผม ผมกอดเธอแล้วบอกว่า "ขอโทษนะพี่ทำเจนเจ็บอีกแล้ว" เจนเงยหน้ามองผม "เจนอยากทำให้พี่ อยากทำให้คนที่รัก" ผมเริ่มละอายใจ ที่ทำกับเธอแบบนี้ ผมไม่พูดอะไรต่อได้แต่กอดเธอไว้ เจนก็นอนหอบบนตัวผม ผมได้แต่คิดว่าจะทำยังไงผมถึงจะพาเจนไปอยู่ด้วยได้ ก้อยกับแนนจะว่ายังไงนะ แล้วก้แอบคิดว่านางมารน้อยจะยอมไหมนะ ถ้ายอมจะมีแผนดีๆ ให้ผมอีกไหมนะ แล้วผมก็หลับไป

ผมตื่นมาอีกที 6 โมงเย็น เจนยังนอนหลับอยู่บนตัวผม ผมปลุกเธอผมพาเธอไปล้างตัวและใส่ชุดนอนให้ ผมคิดว่าวันนี้ผมอยากค้างกับเจนไม่ใช่เพื่อมีอะไรกับเธออีก แต่เพื่อตอบแทนเธอบ้าง แต่เจนก็ไล่ผมกลับคอนโด ผมไม่อยากขัดใจเธอเพราะว่าผมเองก็ผิดกับเธอหลายเรื่อง ก่อนกลับเจนบอกว่าวันเสาร์เธออยากไปเที่ยวทะเล แล้ววันอาทิตย์ เธอจะกลับเชียงใหม่ เธอถามผมว่าถ้าวันนึงเธอต้องไปอยู่ห่างไกล ผมจะคิดถึงเธอไหม ผมตอบเธอ "พี่ก็ต้องคิดถึงเจนซิเจนเป็นเมียพี่นะ" เจนยิ้ม ผมถามว่ามีอะไรหรือเปล่า เจนตอบว่าไม่มีอะไร แล้วก็ไล่ผมกลับบ้าน ผมก็เตรียมอะไรให้เธอกินก่อนแล้วจึงออกจากห้องเธอกลับคอนโด

suriyamahajit

บีได้ของเล่นเพิ่มเลยนะนี่ขอบคุณครับ

suriyamahajit

มีอะไรมาเล่นใหม่เรื่อยเลยบีนี่นะ

dan49

สนุกมาก หลากรสหลายลีลา อ่านแล้วเคลิ้มตาม ชวนให้ติดตามอ่านมากมากครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องสนุกสนุกแบบนี้