ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ก้อย KOY 8 เครดิตงาน คุณUKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 05, 2018, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ผมตกใจมากที่ก้อยมาวันนี้ เธอบอกผมว่าจะมาวันศุกร์ แล้วนี่ยังมาเจอน้องแนนอีก ผมไม่รู้ว่าจะเอ่ยปากพูดว่าอะไรดี จะแก้ตัวเรื่องแนนยังไงดี เธอสองคนมองมาที่ผม ก้อยลุกขึ้นแล้วเดินมาที่ผม ผมคิดในใจ โดนตบแน่ๆ แล้วผมคงต้องเสียเธอไป ผมต้องเจอเรื่องเศร้าสองเรื่องในวันเดียวหรือนี่ ก้อยมาหยุดตรงหน้าผม ผมยิ้มแห้งๆ เธอพูดขึ้นว่า "หลานมาขอค้างทำไมใจดำไล่ไปนอนที่อื่นหละ" ผมงงครับ แนนทำหยิบตาเหมือนส่งสัญญาณให้ผม ผมเข้าใจแล้วเลยตามน้ำตอบไปว่า "ก็ผู้ชายผู้หญิงอยู่กันสองต่อสองมันไม่ดีนะ แล้วเดี๋ยวเธอก็มาค้างด้วย เราจะไม่เป็นส่วนตัวนะ" ผมนึกในใจเอาวะถึงไหนถึงกัน ออกทะเลกันไปขนาดนี้แล้ว ก้อยเข้ามาใกล้กลิ่นหอมของเธอเตะจมูกผม เธอกระซิบว่า "ไม่เป็นไรเดี๋ยวให้น้องแนนนอนกับก้อย บีก็นอนโซฟาไปแล้วกัน" ผมร้อง "โห ขอนอนข้างเตียงไม่ได้หรอ" ก้อยตอบ "ไม่ได้ เดี๋ยวคืนนี้ก้อยออกมาหา บียังไม่เคยพาก้อยทัวร์รอบห้องเลย" ผมฟังเสียงอ้อนเธอแล้วแข็งเลยครับ ผมตอบไปว่า "งั้นก็ได้ก็ให้นอนแนนอยู่จนว่าจะหาหอใกล้มหาลัยได้แล้วกัน" ก้อยยิ้มแล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำได้แล้ว ผมแอบเห็นแนนยิ้ม แต่หน้าเธอเหมือนคิดแผนอะไรอยู่ ผมก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ

พออาบเสร็จออกมาก็เจอว่าสองสาวกำลังคุยกันหนุงหนิง  ก้อยใส่ชุดนอนผ้ามันๆ สีชมพูอ่อน มันสั้นจนเห็นเรียวขาเธอ แนนก็ใส่เสื้อนอนแบบเดียวกันแต่เป็นสีม่วงอ่อนเผยให้เห็นขาขาวๆ ของเธอเหมือนกัน ตอนนี้ดูเหมือนเธอทั้งคู่จะไม่สนใจผมเลย ผมเริ่มงอลเลย ไปนั่งเล่นคอม ปล่อยให้เธอทั้งคู่ดูโทรทัศน์กันไป ใกล้เที่ยงคืนแล้วก้อยชวนแนนไปนอนบอกว่าดึกแล้ว แนนเดินเข้าห้องไปก่อน เธอมองหน้าผมแปลกๆ แล้วก้อยก็มาหาผมเธอพูดว่า "เดี๋ยวจะออกมาหานะอย่าเพิ่งหลับหละ คิดถึงมากๆ" ผมบอกว่า "ได้เดี๋ยวบีไปนอนตั้งเด่รอที่โซฟา ก้อยมาก็ขึ้นเองเลยนะ" ก้อยตีแขนผมแล้วบอกว่า "ทะลึงอะ เดี๋ยวออกมาแล้วไม่แข็งนะจะกลับบ้านเลยคอยดู" เธอตามแนนเข้าไปในห้อง เธอไม่ได้ปิดประตู แค่งับไว้เฉยๆ ผมคิดว่าเธอคงไม่อยากให้มีเสียงเปิดตอนออกมาหาผม พวกเธอยังไม่ปิดไฟ และยังมีเสียงคิกคักออกมา ผมเลยเซ็งคิดว่าแนนคงไม่ยอมให้ก้อยออกมาหาผมแน่คืนนี้ ผมนอนลงบนโซฟากดเปลี่ยนช่องทีวีไปเรื่อยๆ

แล้วเสียงหัวเราะเงียบไป กลายเป็นเสียก้อยร้องด้วยความเสียวเบาๆ "ไม่เอานะแนน อย่าซิ ตรงนั้นไม่นะโอ๊ะ" ผมลุกนั่งเลยครับ นึกได้ทันทีว่าของเล่นที่แนนสั่งเธอจะเอามาทำอะไร ผมรีบไปแอบดูที่ช่องประตู เห็นแนนเอาตัวแซกอยู่กลางตัวก้อย แนนกำลังไซ้ซอกคอก้อยก้นเธอก็ทำเหมือนกำลังกระเด้าก้อย ก้อยเองก็ถ่างขาเด้งก้นสู้แนนอยู่เหมือนกันปากก็ร้องอย่าแต่ดูเธอไม่ขัดขืน เลย แนนปลดสายเสื้อนอนก้อยนมเธอตั้งหัวนมชี้เด่น่ากินมาก ก้อยเอามือมาปิดแล้วพูดว่า "อย่าน้องแอน อย่าค่ะ" แล้วเธอก็ต้องครางอ้าเสียงยาวเพราะแนนเอามือมาขย้ำที่หีเธออย่างแรง  ผมคิด ในใจยัยแนนเอาวิธีผมมาใช้นี่น่า ก้อยต้องรีบเอามือมาจับมือแนนแล้วอีกข้างก็ปิดร่องตัวเองไว้ แนนก็ก้มไปดูนมเธอ ก้อยก็กลับไปปิดหัวนม แนนก็ลูบหีเธอ แนนรุกก้อยซักพักเธอก็เลิกปัดป้องแล้วกอดแนนแอ่นอกให้เธอดูด ก้อยร้องคราง "อ้า น้องแนน ทำเก่งจัง อ้าพี่เสียวจังค่ะ" แนนเองก็ชมก้อยว่า "นมพี่แน่นจังแน่นกว่าแนนอีก หีก็ตอดดีอิจฉาพี่บีจังที่ได้เย็ดพี่" ก้อยดูยิ่งมีอารมณ์เธอคราง "โอ๊ะ อ้า แนนอยากเย็ดพี่หรอ เอาเลยซิพี่ก็อยากแล้ว" แนนบอกว่า "พี่ก้อยกินนมแนนก่อนซิ" ก้อยจับชายชุดนอนแนนแล้วดึงขึ้นแล้วถอดออกจากตัวเธอ ตอนนี้แนนเหลือแต่กางเกงในตัวเล็กจิ๋ว แผ่นหลังขาวนวลผมสีน้ำตาลสะบัดไปมา

ผมอยากเข้าไปร่วมแจมด้วยจริงๆ แต่รอดูท่าทีก่อนกลัวว่าจะเสียเรื่อง ก้อยจับนมแนนแล้วเริ่มขย้ำ แนนแอ่นตัวสะบัดหัวไปมา เธอค่อยขยับตัวขึ้นไปมา ก้อยลุกขึ้นนั่งเธอถอดชุดนอนออกบ้าง ตอนนี้ทั้งสองคนเหลือแค่กางเกงในรัดติ้วคนละตัวเท่านั้น  ก้อยก้มลงดูดที่นม แนนอย่างแรง แนนร้องคราง "โอ้ยยย พี่ก้อยเบาๆ ก่อนค่ะ" ก้อยตอบว่า "นมแนนหวานจัง พี่ไม่เคยกินนมผู้หญิงมาก่อนมันเป็นแบบนี้นี่เองผู้ชายถึงขอบกันนัก" แล้วก็ทั้งดูดทั้งขย้ำแนนอย่างแรง แนนลูบหัวก้อยอย่างทะนุถนอม แล้วเธอก็พูดคำที่ทำให้ผมตกใจอย่างมาก "อืมดีจ้าเมียจ้า" ก้อยตอบ "ผัวชอบหรอค่ะ เมียจะทำให้ทุกวันเลย" ผมคิดในใจอ้าว สองคนนี้ผัวเมียกันแล้วตรูเป็นอะไรเนี่ย แนนหันหน้ามาทางผมเธอคงรู้นานแล้วว่าผมอยู่ในห้อง เธอขยับปากว่า "อย่า เพิ่ง เข้า มา นะ รอ ก่อน" ผมพยักหน้า แนนบอกก้อยให้หยุดดูดนมเธอ แล้วแนนก็ประกบปากกับก้อยเธอสองคนดูดปากกันอยากเร่าร้อน จนผมเองอยากจะเอาควยออกมาชักให้เสร็จๆ ไป แล้วแนนก็ละปากจากก้อย ก้อยหน้าแดงตาเยิ้มเหมือนเคลิ้มให้รสรักที่เธอไม่เคยสัมผัสมาก่อน
ก้อยไม่รู้เลยว่าผมดูเธออยู่ตลอดเวลา แนนไซ้ซอกคนก้อยต่ำลงมาที่หน้าอกเธอเลียไปมารอบฐานทั้งสอง ก้อยเอามือลูบหัวแนนครางตลอดเวลาว่า "อ้า ดีค่ะผัวขาอ้า" แนนดูดนมให้ก้อยเธอแหงนเริดซูดปาก แล้วแนนก็เลียต่ำลงมาที่หน้าท้อง แนนเลียไปมาที่หน้าท้องก้อย ก้อยครางหนักขึ้นเด้งก้นไปมา เธอคงอยากให้แนนเลียหีเธอแล้ว ผมเห็นแนนเอื่อมไปหยิบถุงที่ใส่ของเล่นมาวางบนเตียงแล้วเธอ ก็ก้มลงเลียมาที่หีก้อย แนนชมก้อยอีก "หีพี่ก้อยปิดสนิทดีจังแคมแดงเลย ถึงว่าพี่บีถึงหลงพี่" ก้อยก็อารมณ์เตลิดเธอเด้งหีใส่หน้าแนนแล้วร้อง "เลียพี่เร็วๆ แนน พี่อยากให้แนนเป็นผัวพี่อีกคนแล้ว" ก้อยจับหัวแนนไว้แล้วกระเด้าหีใส่หน้าแนนไม่ยั้ง แนนเองก็เลียกินไปทั่วหีก้อย โอ้ยผมแข็งจนสุดทนเหมือนไหรผมจะได้ไปเสียบหีสองหีที่ส่ายไปมาต่อหน้านี่ซัก ที

แนนถอดกางเกงในออกแล้วโยนมาทางผมน้ำเธอเปียกชุ่มเลยครับ ตอนผมอยากเสียบแนนมากหีเธอดูอูมแคมอันกันแน่นเนื่อจากเธอกำลังโก้งโค้งเลีย หีให้ก้อยอยู่ ก้นเธอก็สายไปมาได้อารมณ์มากๆ ก้อยร้อง "พี่ทนไม่ไหวแล้วแนนจ้าเบ็ดให้พี่หน่อย" แนนตอบว่า "แนนมีดีกว่านั้นเดี๋ยวพี่ก้อยจะได้เป็นเมียแนนแล้ว" ก้อยตอบ "เอาเลยซิอยากจะแย่แล้วผัวขา" แนนหยิบถุงของเล่นมาเทแล้วเธอก็หยิบควยปลอมแล้วก็เอาเจลหล่อลื่นมาทาทั้งสอง ข้าง ก้อยร้อง "ว้าย นั่นอะไรอะ" แนนบอกว่าก็ "ควยแนนไง" ก้อยทำหน้าอายๆ แล้วพูดว่า "ก็เย็ดซักทีสิน้ำออกจนเปียกไปหมดแล้ว" แนนเอาควยเทียมถูไปที่แตดก้อย ก้อยร้อง "อ้าเสียวดีจัง" แล้วแนนก็เริ่มเอามันกดเข้าไปในหีก้อย ก้อยร้อง " โอ๊ะ โอ๊ะ" จนมันเข้าสุด ดูเหมือนว่าเจลจะช่วยให้มันเข้าง่ายขึ้น แนนจับขา ก้อยยกขึ้น แทรกตัวไประหว่างขาก้อย แล้วก็เอาหีตัวเองจ่อกับควยปลอมอีกข้างแล้วพยายมดันให้มันเข้าไปในหีเธอบ้าง หีแนนยังแน่นอยู่เพราะว่ายังไม่มีคนเลียให้เธอ มันคงเข้ายากแนนหน้าแดง

ก้อยกระเด้งหีใส่ควยปลอมมุดเข้าไปสุดลำ ก้อยร้อง "โอ้ยยย ยาว" ก้อยหัวเราะบอกว่า "พี่เปิดซิงหีแนนแล้ว" แนนหน้าแดง จับขาก้อยถ่างออกแล้วพูดว่า "มาเป็นเมียแนนได้แล้วมา" แล้วก็เริ่มกระเด้าก้น เธอสองคนร้องประสานกันดังไปทั้งห้องตอนนี้ก้อยร้องสุดเสียโดยไม่กลัวเลยว่า ผมจะได้ยิน แนนเร่งซอย ผับ ผับ ผับ ผับ น้ำเงี่ยนเธอทั้งคู่ไหลออกมาจากร่องหีพวกเธอ ผมรีบเอามือถือถ่ายไว้ จะเห็นไว้ให้ก้อยดูเวลาจะเรียกอารมณ์เธอ เธอทั้งคู่ร้องโอ้ยพร้อมกันยาว แล้วเด้งเอวอีกสองสามที่แล้วแนนก็ฟุบลงบนตัวก้อย
ก้อยกอดแนนแน่น แนนก้มหน้ามองมาที่ผม เธอเอามือลูบรูก้น แล้ว ขยับปาก ผมอ่านได้ว่า "เย็ด ก้น แนน นะ มา เลย" ผมเปิดประตูเข้าไปให้ก้อยได้ยิน แนนแกล้งจูบก้อยเพื่อไม่ให้รู้ว่าผมเข้ามาแล้ว

ผมขึ้นไปบนเตียง ก้อยเห็นผมแล้ว เธอร้องให้แนนไม่ยอมปล่อย ผมแกล้วว่าแนน "ทำไมทำพี่ก้อยแบบนี้หละ พี่ก้อยเมียพี่นะ" แนนตอบ "ขอโทษค่ะพี่บีแนนเห็นพี่ก้อยแล้วทนไม่ไหวจริงๆ กะแค่สนุกแล้วมันเลยเถิดแบบนี้" ผมบอกว่า "แบบนี้พี่ต้องเอาคืนนะมาทำเมียพี่" แนนร้อง "อย่าแต่แอ่นก้นให้ผม ผมกดเต็มแรง หัวมันมุดเข้าไปได้แต่ยังแน่นมาก แนนร้อง "โอ้ยอย่าทำแนนเลยแนนเจ็บ" ผมนึกในใจเล่นละครเก่งจัง หรือว่าเจ็บจริงเพราะว่าผมยังไม่เคยเย็ดก้นเธอเหมือนกัน ส่วนก้อยร้องห้าม "อย่านะบีก้อยผิดเองที่อยาก" แล้วเธอก็ร้อง "โอ้ว" เพราะการที่ผมกระแทกควยใส่ก้นแนนมันทำให้แนนอัดควยเทียมไปที่หีก้อยด้วย โหผมคิดในใจมันโดมิโนเอฟเฟกแบบนี้เลยหรอ ยัยแนนนี่ร้ายจริงๆ เดี๋ยวต้องถามแล้วว่าคิดได้ตอนไหน ผมกดควยซ้ำจนมิด เราร้องพร้อมกันสามคน ผมหยิบเจลมาทารอบรูก้นแนน รูเธอยังฟิตมากไม่มีอะไรหล่อลื่นด้วย แล้วผมก็เริ่มกระเด้าช้าๆ แนนเองพอผมกดควยเธอก็กดหีให้ควยเทียมเสียบก้อยไปด้วย ก้อยครางเธอมีอารมอีกแล้ว แนนเองก็ก้มไปดูดนมให้เธอ ก้อยร้อง "ขอก้อยมีผัวสองคนได้ไหมค่ะพี่บี โอ้ย มันหีจัง" ผมตอบ "ได้แต่แนนก็ต้องเป็นเมียพี่นะ" แนนร้อง "ยอมแล้วคะพี่บีควยพี่ทำก้นแนนแหกแล้ว โอ้ว" แนนเด็งหีเด้งก้นอย่างเมามัน ตอนนี้เธอได้รสเสียวจากทั้งสองรู ก้อยได้รับความเสียวไปด้วยจากการกระเด้งของแนน ครางระงมบอกว่า " อ้า ยังไงก็ได้เป็นเมียพี่ให้หมดเลย แล้วเป็นผัวก้อยทั้งคู่ด้วยนะ" ผมเสียวกับอาการซ่านของเธอสองคนมากเลยเร่งกระแทกแนนหนัก ก้อยแนนกอดกันแน่นจูบปากกันเหมือนกลัวจะหลุด ผมเร่งจนทนไม่ไหวบอกเธอว่าจะแตกหละนะ ก้อยผยักหน้าแล้วผมก็ควยกระตุก 5 ครั้งอัดน้ำกามใส่รูก้นแนน แนนเกร็งไปทั้งตัวอัดควยปลอมใส่ก้อยอย่างแรงก้อยก็แอนหีสวน เราคราง โอ้ววอ้า แล้วผมก็นอนลงข้างๆ แนนถอนควยปลอมออกจากหีก้อย มันเปียกน้ำหีเธอจนแฉะ แล้วแนนก็ข้ามตัวผมมานอนอีกข้างก้อยเองก็ขยับมากอดผมเธอก้มหน้าแล้วพูดว่า "ขอโทษที่เผลอใจทำแบบนี้" ผมหอมหน้าผากเธอแล้วปลอบว่า "ไม่เป็นไรนะตอนนี้มันก็เป็นแบบนี้แล้ว เราก็มาเป็นสามผัวเมียแล้วกัน" ก้อยพยักหน้าผมดึงเธอมาจูบ ดูก้อยยังอายๆ กับความอยากที่ทำให้เธอเสียตัวให้เด็กสาวรุ่นน้อง ก้อยถอนปากแล้วพูดว่า "ยังไม่ได้น้ำพี่เลย คิดถึงอะ" แหมเธอนี่อ้อนเก่งขึ้นทุกวัน ดีนะตอนซื้อควยปลอมซื้ออันที่เล็กกว่าของผม ไม่งั้นเสียของแย่ ผมบอกว่า "ขอนอนซักแป๊บ เดี๋ยวตื่นมาทำให้นะ" เธอก็ยอมนอนโดยดี ยัยแนนหลับไปแล้วคงมันมากทั้งหีทั้งก้นเลยนี่ ผมก็นอนหลับไปโดยมีเธอทั้งสองคนในอ้อมแขน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องแนนนี่จอมวางแผนดีจริงๆ ช่วยให้พี่ก้อยยอมให้พี่บีมีเมียสองคน แถมพี่ก้อยยังยอมให้น้องแนนกับพี่บีเป็นผัวด้วย.....อิอิ

therasak

เป็นนิยายอีกเรื่องที่อ่านไม่เบื่อเลย สนุกและมีอารมณ์หลากหลายมาก

akine

::Bloody:: อ้อน้องแนนจอมวางแผนนี่เอง อยากหยิกแก้มจริงๆ

suriyamahajit

มีน้องช่วยวางแผนนี่ก็ดีไปอีกแบบ

dan49

อะไรจะง่ายปานนั้น อยู่อยู่ก็ควบพร้อมกันสองสาวเลย ทำบุญด้วยอะไรหวา น่าอิจฉาทีละคนแต่หลายคนก็เยี่ยมแล้ว นี่ควบคู่เลยนะ สุดสุดไปเลย 55555555