ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 41 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มีนาคม 09, 2016, 11:22:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[]ช่วงนี้ถ้ามีเวลาผมจะพยายามจิ้มคอมเล่าพฤติกามของผมที่เห็นว่าหนุกๆ มาเล่าสู่กันก็อย่างที่เคยบอกล่ะครับ งานมันเยอะเวลาว่างมานั่งหน้าคอมแบบชิวๆมันยากจัง บางทีเหนื่อยนักก็อยากพักสายตามั่ง คงยังจำ2สาวสก๋อย ที่ผมเล่าสู่กันคราวก่อนได้นะครับ หลังจากคืนนั้นผมก็ไม่มีโอกาศได้ไปเจอไอ้ยศเพื่อนผมเลย จนเกือบเดือนได้ครับผมก็มีเวลาได้พักผ่อนแบบสบายๆ ผมโทรไปหาไอ้ยศชวนมันไปดื่มเหมือนเคยๆ มันก็ไม่ว่างเหมือนเคย ตอนที่ผมโทรไปหาไอ้ยศเพื่อนผมนี่ก็6โมงกว่าๆเกือบทุ่มแล้ว แต่มันก็บอกผมให้ไปที่แมนชั่นข้างห้างแฟร์ชั่นไอซ์แลน มันบอกว่าไปที่นั้นจะกินจะดื่มอะไรก็ตามสบาย มันให้ไปรอมันที่ห้องนี้
 [ ]ผมถามมันว่า "เฮ้ย.แล้วจะเข้าห้องได้งัยว่ะ" "ไปเหอะเดี๋ยวก็มีคนมาเปิดให้มึงเองแหละ" "ห้องใครว่ะ" "เออ.มึงไปเหอะแล้วรู้เองแหละ" ตกลงผมขับรถออกไปที่แมนชั่นที่อยู่ห่างจากห้างแฟร์ชั่นฯไม่ไกลนัก แมนชั่นเป็นตึกใหญ่หลายชั้นห่างจากถนนใหญ่นิดเดียวจะเรียกว่าเป็นคอนโดได้ เลย ผมไปถึงห้องที่แมนชั่นทุ่มกว่าๆ ผมกดออดหน้าห้องมีสาวน้อยเปิดประตูรับผม "สวัสดีค่ะพี่เสือ" น้องเค้ายกไหว้ผม ผมคุ้นๆหน้าน้องเค้า แต่ยังจำไม่ได้ว่ารู้จักที่ใหน ผมตามน้องเค้าเข้าไปในห้องที่กว้างพอควร เป็นห้องโถงมีห้องน้ำติดกับระเบียง ในห้องนี้จัดเป็นห้องรับแขกใหญ่ มีโซฟาผ้ากำมะหยี่ชุดใหญ่ชิดพนังข้างนึง มีชุดโฮมเทียร์เตอร์ขนาดปานกลางอยู่อีกฝั่งนึง มีเค้าเตอร์บาร์เล็กๆ ที่มุมห้องติดกับประตูที่ออกไปทางระเบียง พนังห้องทั้งหมดติดวอล์เปเปอร์สีฟ้าใสๆสว่างๆดูสบายตา
[ ]ผมเดินไปนั่งที่โซฟา พอน้องเค้าเก็บร้องเท้าที่ผมถอดไว้เข้าเก็บในตู้เก็บรองเท้าข้างประตูห้อง เรียบร้อย น้องเค้าก็เดินไปเปิดเบียร์เย็นเจี๊ยบที่อยู่ในตู้เย็นหลังมินิบาร์ พร้อมกับมันฟรั่งเทสโต้ฉีกถุงใส่จานมาอย่างดี ระหว่างที่น้องเค้าเตรียมของมาให้ผม ผมจ้องน้องเค้าไม่ว่างตาเลย พยายามนึกว่าเคยเจอที่ใหน พอน้องเค้ายกของมาวางไว้ที่โต๊ะกลางหน้าโซฟา น้องเค้าเห็นผมมองน้องเค้าอย่างส่งสัย "พี่เสือจำหนูไม่ได้จิงง่ะ" น้องเค้าอมยิ้มแล้วยืนเอามือไขว้หลังอยู่ข้างผม พอมองใกล้ๆผมก็ถึงบางอ้อ "ยัยกิ้บ.." "ก็กิ้บน่ะซิพี่" "โห้.ไปทำไรมานี่น่ารักจัง" ยัยกิ้บที่ผมเจอเมื่อคราวก่อนดูเป็นคนละคนกับสาวน้อยที่ยืนอยู่ตรงหน้าผมเลย น้องกิ้บที่ผมเจอคราวก่อน ดูผอมบางผิวคลำแดดใบหน้ากลมๆจมูกรั้นๆผมพองๆไฮไล้ผมสีแดงเข้ม แต่น้องกิ้บวันนี้ ดูมีน้ำมีนวลมากกว่าตอนที่ผมเจอครั้งแรก ผมพองๆที่ไฮไล้สีแดงเข้ม กลับดำเป็นมันผมยืดตรงซอยไล่เป็นทรงหน้าม้าสั้นปลกท้ายทอยนิดๆ น้องกิ้บอยู่ในชุดกางเกงบอลโคร่งๆ กับเสื้อกล้ามรัดรูปอวดเต้ากลมใบน้อย ใบหน้ากลมๆขาวใสปิ้ง ผิดกันเป็นคนล่ะคนเลย [ ]ผมเอื้อมมือดึงแขนน้องเค้าเข้ามาหาตัวผม ผมรวบตัวยัยกิ้บดึงลงนั่งตะแคงข้างบนตักผม ผมหอมแก้มเนียนใสน้องเค้าฟอดใหญ่ "สวยขึ้นผิดตาเลยน่ะเรา" "ก็พี่ยศ.น่ะดิ..ให้หนูเข้าครอสนางงามเลย..ต้องไปนอน.อบตัวขัดผิววันเว้นวัน เลย...กว่าจะออกมาแบบนี้หนูต้องแก้ผ้าให้เค้าขัดตัวพลิกหน้าพลิกหลังตั้ง 3อาทิตย์.." "แต่พี่ว่ามันคุ้มน่ะ.ออกมาสวยเลย" ยัยกิ้บยิ้มแฉ่งเลย ผมอดไม่ได้ที่จะหอมแก้มน้องเค้าอีกฟอดใหญ่ "แล้วงัยเราถึงได้มาอยู่ที่นี้ล่ะ" "ก็ตั้งแต่วันนั้น..พี่ยศเค้าก็พาหนูกับไอ้เปิ้ลมาอยู่ที่นี้...พออยู่ที่ นี่ได้2วันพี่ยศเค้ารู้ว่าหนูออกมาอยู่กับไอ้เปิ้ลมัน พี่เค้าเลยถามหนูว่าจะอยู่ที่นี่กับพี่เค้ามั๊ย..หนูก็เลยอยู่ที่นี่ไม่ได้ กลับไปอยู่กะไอ้เปิ้ลมัน" "แล้วเจ้าเปิ้ลล่ะ" "มันไปๆมาพี่" "ยังไปซิ่งเหมือนเดิมอีกหรือป่าว" "โอ้ย..มันกลัวผิวเสียแล้ว...มันก็เข้าครอสเหมือนหนูนี่แหละ..แต่ไม่ตลอด อย่างหนู...มันต้องกลับไปบ้านมั่งเดี๋ยวที่บ้านมันหาไม่เจอจะโดนด่าแล้วจะไป ใหนไม่ได้อีก" "แล้วเราล่ะ..ที่บ้านไม่ว่าเหรอ..หายออกจากบ้านมาอย่างงี้" "โอ้ย.ที่บ้านไม่มีใครมาสนใจหนูหรอก..หนูมาอยู่กะไอ้เปิ้ลตั้งนานแล้ว..นานๆ หนูจะกลับบ้านซักที"
[ ]"นี่เรากินอะไรแล้วยัง" "พี่ยศโทรมาบอกหนูแล้ว..ว่าพี่เสือจะมาค้างที่ห้อง..หนูเตรียมไว้ให้แล้วค่ะ " "แล้วนี้เราจะให้พี่เสือนอนตรงใหนนี่"ผมสงสัยเพราะห้องนี้แต่งเป็นห้องรับ แขกทั้งห้อง ยัยกิ้บกระโจนออกจากตักผม หัวเราะพร้อมวิ่งไปเปิดประตูที่ไม่สังเกตุจริงๆจะไม่รู้เลย ว่ามีประตูอยู่ข้างโซฟา เพราะปิดด้วยวอล์เปเปอร์กลมกลืนไปกับผนังห้อง เป็นห้องอีกห้องที่เจาะทะลุถึงกัน ผมลุกตามยัยกิ้บเข้าไป ทั้งห้องจัดเป็นห้องนอน มีเตียง6ฟุต อยู่2เตียงวางชิดผนัง มีโต๊ะเครื่องแป้ง วางขั้นอยู่ตรงกลาง มีTVอีกชุดอยู่ปลายเตียงข้างประตูที่ผมตามเข้ามา ผมเห็นน้องเค้าก็รู้แล้วว่าคงเหงาๆ "ไปหาอะไรกินข้างนอกดีกว่า..ไปแต่งตัวไป๋" "เย้.เย้.." ยัยกิ้บกระโดดกอดเอวผม "พี่เสือน่ารักๆหนูกำลังเบื่อเลย" ก่อนจะวิ่งจู๊ดไปเปิดตู้เสื้อผ้าที่ตั้งบังปิดประตูทางเข้าห้องไว้ ผมเดินออกไปนั่งรออีกห้อง พร้อมโทรไปบอกไอ้ยศเพื่อนผมว่าจะพาน้องเค้าออกไปหาไรกินข้างนอก ไอ้ยศมันหัวเราะ "เออ.ตามบายย ดูแลแทนกูที กูคลีนแล้วเต็มที่เลย" ที่ไอ้ยศว่าคลีนแล้วก็คือ มันเอาไปน้องเค้าตรวจโรคตรวจร่างกายแบบแรงงานต่างด้าวเลย
[ ]ตกลงผมก็ไม่ได้พาไปใหนไกลหรอกครับก็ห้างใกล้แมนชั่นนั้นแหละครับ ตกลงยังไม่ได้นั่งกินอะไรเลย พาน้องเค้าเดินช๊อบเล็กๆน้อยๆตามเรื่องตกลงเดินเล่นจนห้างปิด แต่ก็หอบเอาพวกฟาสฟู้ดส์กลับมาที่ห้อง ดูน้องเค้าสดชื่นหลังจากได้ออกไปเดินห้างกลับมา ทีนี้หิวซิครับ ก็ลุยฟาสฟู้ดส์ที่หิ้วกลับมาจนอิ่มหน่ำ ยัยกิ้บไปเตรียมผ้าขนหนูกับกางเกงแพรของไอ้ยศมาให้ผม ผมเลยไปอาบน้ำก่อน แล้วเข้าไปนอนเล่นดูTVรอยัยกิ๊บอยู่บนเตียงอีกห้อง ซักพักน้องเค้าก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินเข้ามาในห้อง "ใหนมาดูผลงานเข้าครอส3อาทิตย์หน่อยซิ" ยัยกิ๊บปลดผ้าขนหนูที่นุ่งกระโจมอกไว้ ออกพาดพึ่งไว้กับเก้าอี้หน้าโต๊ะกระจกที่ตั้งกันระหว่าง2เตียง พร้อมกับอมยิ้มยืนแอ่นตัวเปล่าเปลือยบิดซ้ายบิดขวา โพสท่านางแบบ ท่าทางทะเล้นๆ แต่ก็ดูน่ารัก ผมตบที่นอนข้างตัวผม "มาขึ้นมานี่เหอะ" ยัยกิ๊บคลานขึ้นบนที่นอนมานั่งอยู่ข้างตัวผม ที่กึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่บนเตียง โดยใส่กางเกงแพรตัวเดียวเอนนอนเอาหมอนพิงหลังไว้กับหัวเตียง ผมเอื้อมมือขวาโอบตัวน้องเค้าที่นั่งท้าวแขนกับที่นอนดึงเข้าหาตัวผม ยัยกิ๊บก็เอนตัวตามซุกกับแผงอกด้านขวาของผม พร้อมไถ่ตัวเหยียดขาไปกับที่นอนโดยยกขาขวาก่ายขาผมไว้เหมือนกอดหมอนข้าง [ ]ผมก้มลงจูบหน้าผากเนียนๆของน้องเค้าที่พิงอยู่ซอกใหล่ผม พร้อมลูบไล้มือขวาที่โอบกอดน้องเค้าไล้ลงไปที่แก้มก้นน้อยๆแต่แน่นเนียนของ น้องเค้า ลูบไล้สลับขยำเบาๆ กลิ่นกายสาวกระตุ้นเจ้าเสือน้องตื่นตัวดันกางเกงแพงตุงโด่ง ผมค่อยๆขยับถอดกางเกงแพรออก โดยมียัยกิ๊บช่วยดึงออกให้ ท่อนเสือน้องตั้งลำพงกงึกๆ ยัยกิ๊บยังนอนก่ายกอดผม แต่เอามือขวาจับท่อนลำผมบีบเบาๆสลับรูดขึ้นลงช้าๆ ผมล่ะมือขวาจากก้นแน่นเนียนของน้องเค้า สอดมือเข้าใต้รักแร้น้องเค้า ขยำเต้าเต่งใบน้อยที่เบียดอยู่กับแผงอกผมเบา สลับกับใช้หัวแม่มือวนรอบหัวนมน้องเค้าที่หดแข็งสู้มือผม ผมนอนคุยสัพเพเหระดูTVไปด้วยอยู่อย่างนั้นได้แป๊บเดียวผมก็ชักจะไม่ไหว มันหงีง่านมากแล้วครับเสือน้อยผมตั้งลำแข๊งโป๊กอยู่ในมือยัยกิ้บ ผมล่ะมือจากเต้าเต่งใบน้อย ตบสะโพกน้องเค้าเบาๆ "กิ้บ" ผมเรียกน้องเค้าเบาๆน้องเค้าเงยหน้าขึ้นสบตาผม ผมอมยิ้มพยิดหน้าไปที่ท่อนลำที่ยัยกิ๊บกำลังรูดอยู่
[ ]น้องเค้าอมยิ้มน้อยๆก่อนจะค่อยๆขยับตัวล่ะจากแผ่นอกผม ผลิกคว่ำหน้าไปไถ่ตามหน้าท้องผม สะโพกกับก้นกลมๆของน้องเค้าก็ไถเยียดมาอยู่ข้างตัวผม "ไม่ต้องเร่งน่ะกิ๊บ" ผมตั้งชันเข่าขวาขึ้น ยัยกิ๊บขยับเอาหัวพิงไว้กับหน้าขาที่ผมตั้งเข่าไว้ เอามือซ้ายรูดหนังหุ้มลงส่งให้หัวเสือน้องที่พองบานตึงเป็นมันโชว์หลา ยัยกิ๊บอ้าปากอมดูดหัวถอก ผมเสียวปล๊าบบ แล้วค่อยถอนปากออก ใช้ลิ้นเลียไล้เบาๆไปรอบเงี่ยงหัว ผมเสียวจนต้องกับฟันครางระบายออกมาเบาๆ "อืมส์ส์อ่าๆๆๆ" เรื่องอะไรผมจะผมเสียวอยู่คนเดียว ผมค่อยล้วงเค้าไปกลางหว่างขายัยกิ๊บที่นอนคว่ำอยู่บนที่นอน น้องเค้าเหลือบตามองตามผม ปากและลิ้นไล้เลียท่อนลำผมไปเรื่อยๆ พร้อมขยับขาให้ผมสอดมือได้ถนัดๆ ผมจับพลูเนื้อน้อยๆของยัยกิ้บบีบเบาๆก่อนจะใช้นิ้วกลางลากขึ้นลงตามรอยผ่า ผมค่อยๆแซะนิ้วตามรอยผ่าจนถึงกลีบแคมเล็กๆของน้องเค้าผมกดนิ้วบดเม็ดเสียว ปลายกลีบแคมน้องเค้าเน้นๆสลับลากนิ้วขึ้นลงจนร่องหลืบที่แห้งผาก เยิ้มฉ่ำไปด้วยเมือกเสียวของน้องเค้า [ ]ผมรู้สึกถึงการดูดเลียที่เน้นขึ้นเร็วขึ้น ความเสียวแผ่สานไปทั้งตัวผม ผมค่อยๆกดนิ้วกลางที่เปียกเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวของน้องเค้า จมลงไปในรูหลืบยัยกิ๊บช้าๆ ยัยกิ๊บหยุดเลียท่อนลำแนบแก้มอยู่กับหน้าขาผมหลับตาพริ้มระหว่างที่ผมกดนิ้ว ลงไปช้าๆ ผมกดนิ้วลงไปจนสุดโคน ผมกระดกก้นเบาๆ ยัยกิ้มก็ก้มลงลิ้นไล้เลียท่อนลำผมต่อ ผมควานนิ้วในรูหลืบน้องเค้าเบาๆยัยกิ๊บขมิมตอดนิ้วผม ผมค่อยๆสาวนิ้วเข้าออกเบาๆ แก้มก้นยัยก้มเกร็งแน่น ปากก็ดูดหัวถอกผมเน้นๆ ผมเสียวสุดๆครับ ผมยังจำการดูดรัดจากรูหลืบน้องเค้าได้ ว่าขมิบดูดตอดรัดขนาดใหน ถ้าไม่อึดจริงล่มป่ากอ่าวแน่ ธรรมชาติสร้างอาวุธร้ายให้น้องกิ๊บสยบท่อนลำได้ดีแท้ๆ แต่ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะมีความสุขหรือทุกข์กันแน่ แต่ตอนนี้ผมเงี่ยนง่านสุดๆแล้ว ผมตบสะโพกน้องเค้าเบาๆ ยัยกิ๊บหยุดลงลิ้นหันมามองผม ผมค่อยๆขยับเปลี่ยนท่าดึงตัวลุกขึ้นนั่งคุกเข่า ตรงสะโพกน้องเค้าที่นอนคว่ำอยู่กับที่นอน ผมจับรวบเอวพร้อมดึงยัยกิ๊บขึ้นคุกเข่า พร้อมขยับถ่างขาออก ผมขยับเข่าคลานเข้าไปหาท่อนเสือน้องแข็งชี้เด่ น้องกิ๊บคุกเข่าแอ่นก้นพลูเนื้อน้อยๆย้อยมาข้างหลัง 2มือท้าวยันกับที่นอน ผมเอาหัวเสือน้อยที่พองบานกดลากช้า ๆ ไปตามร่องหลืบกดปลายหัวขยี้ติ่งเสียวของน้องเค้าอยู่พักนึง ผมเอาปลายหัวเสือน้อยลากเขี่ยปากรูหลืบจนเมือกเสียวเปียกเยิ้มไปทั่วหัวถอก
[ ]ผมกดหัวเสือน้อยที่ถอกบานกดเข้ากลางกลีบแคม แอ่นก้นกดท่อนลำกระเด้าอัดเข้าไปในรูหลืบเบาๆ หัวถอกที่เคลือบด้วยเมือกเสียวผลุบเข้าไปมิดเงี่ยง "อูยยย์...ซี้ดดด" ยัยกิ๊บครางเบาๆ ผมต้องกัดฟันแน่นรูหลืบบีบรัดแน่นสุดๆ ผมขยับถ่างขายัยกิ๊บ กางออกออกอีกเล็กน้อย ผมเอา2มือรวบเอวของน้องเค้ากระชับแน่นพร้อมกระเด้าท่อนเนื้อแข็งโป๊กที่คา อยู่ในรูหลืบแค่เงี่ยงหัว มุดเข้าไปในรูหลืบเต็มแรงสุดโคน เสียงหน้าขาผมกระแทกแก้มก้นน้องเค้า "ตั๊บ" ยัยกิ๊บผวาฟุบหน้าลงกับที่นอน ผมกดท่อนลำส่ายสะโพกควงท่อนเนื้อ น้องเค้าส่งเสียงคราง 2มือกำผ้าปูเตียงแน่นกระดกส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน "ซี้ดดดด...อูยส์...อูยส์..." เสียงครางเบาๆของน้องเค้าบวกกับอาวุธร้ายของน้องเค้าขมิบดูดรัดตลอดท่อนลำผม ทำเอาผมเสียวแทบยั้งไม่อยู่
[ ]ผมค่อยๆถอนท่อนลำจนเงี่ยงหัวเสือน้อยมาคาอยู่ปากรูหลืบ แล้วผมกระเด้าเต็มแรงพร้อมรั้งสะโพกของยัยกิ๊บเข้าหาตัวผม "ตั๊บ" ท่อนเสือน้อยอัดเข้าไปในรูหลืบลึกสุดๆ "โอย..ย..อูย.ย์" ยัยกิ๊บหน้าสบัดตะแคงหน้าร้องครางอยู่กับที่นอนสะโพกเร็งแน่นรูหลือบบีบรัด ทอนลำผมแน่นหนึบ ผมขยับสะโพก บดควงอัดไปที่ก้นกลมแน่นเนียน ก่อนดึงรั้งกระเด้าอัดเน้นๆถี่ยิบ บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยกิ๊บร้องด้วยความเสียว ผมเองทั้งเงี่ยนทั้งเสียว รูหลืบยัยกิ๊บบีบรัดกระชับแน่นตลอดท่อนลำ ผมผ่อนการกระเด้ารั้งสะโพกของน้องเค้ากระเด้าเบาๆเนิบๆ ร่องหลืบน้องเค้าขมิบบีบรัดแรงขึ้นๆ แต่ผมทนเสียวไม่ไหวจริงๆ ผมชักท่อนลำมาคาที่ปากรูหลืบแล้วกระเด้ามิดโคนรวดเดียวแบบเน้นๆ แล้วกระเด้าอัดถี่ยิบ ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ "ซี้ดดดด...อูยส์..ซี้ดดดด...อูยส์..."ยัยกิ๊บฟุบหน้าส่ายเกลือกไปมากับที่นอน ก้นแอ่นโด่งมีผมรั้งเอวกระเด้าซอย ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ.ผมเสียวที่หัวเสือน้อย "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...ไม่ไหวแล้ว..อูยส์..." ผมรวบเอวน้องเค้ากระเด้าอัดเต็มแรงแอ่นก้นโถมตัวรั้งสะโพกน้องเค้าดึงเข้า เข้าอัดตัวผม พร้อมเกร็งท่อนเนื้อพงก งึกๆๆๆ ฉีดน้ำรัก ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.เข้าไปในรูหลืบที่บีบรัดแน่นหนึบอย่างสุขเสียว ผมแอ่นตัวอัดท่อนลำเงยหน้าครางระบายความเสียวสุดๆ
[ ]ใจผมยังไม่อยากถึงเลย แต่ทนรูหลืบที่บีบตอดรัดของน้องเค้าไม่ไหวจริงๆครับ ผมถอนท่อนลำออกจากอาวุธร้ายของน้องเค้า ยัยกิ๊บไถตัวฟุบลงนอนตะแคงหอบอยู่บนที่นอน ผมเอื้อมหยิบม้วนทิชชูเช็ดท่อนลำของผม ก่อนจะล้มตัวลงไปกอดยัยกิ๊บทางด้านหลัง พร้อมยื่นทิชชูให้ยัยกิ๊บพร้อมจูบไซร้ซอกคอน้องเค้าเบาๆ พร้อมกระซิบ "พี่เสือมีความสุขจัง...แล้วกิ๊บล่ะ" น้องเค้าพยักหน้าน้อยๆ ก่อนจะค่อยๆชันเข่าขึ้นข้างนึงเอาทิชชูเช็ดน้ำรักของผมที่กำลังใหลล้นออก จากรูหลืบน้องเค้า พอเช็ดเสร็จเรียบร้อยผมก็พลิกตัวน้องเค้าหันหน้ามาแล้วกอด ยัยกิ๊บก็กอดก่ายมุดอยู่กับแผงอกผม เราต่างกอดก่ายกันรับความเสียวสุกอยู่พักนึง ผมก็คลายกอดแต่ยังกอดก่ายกันหลวมๆ ดึงตัวน้องเค้าออกนิดนึง ผมก้มจูบหอมหน้าผากน้องเค้าเบาๆ "เจ็บป่าวพี่เสือเผลอแรงไปนิด" ผมถามเบาๆ ยัยกิ๊บเงยหน้ายิ้มทำหน้าทะเล้นๆ ส่ายหน้า "จิ๊บๆแค่นี้รับด้าย" "อืม..จิ๊บๆงั้นอย่าบ่นก็แล้วกัน" ผมตอบอย่างหมั่นใส้แกมเอ็นดู "จิ๊บๆเหรออออ" ผมล้วงมือขยำพลูเนื้อน้อยๆของน้องเค้าอย่างมันเขี้ยว ยัยกิ๊บดิ้นหลบมือผมพร้อมหัวเราะร่วน ผมล้วงมือไล่ขยำน้องเค้า ยัยกิ๊บก็หัวเราะดิ้นหนีมือผมไปรอบที่นอนอย่างสนุก
[ ]ผมจับตัวยัยกิ๊บปล่ำกอดล๊อกไว้ "ทีนี้ดิ้นหนีไม่ได้แล้ว" ยัยกิ๊บหัวเราะร่วนพยายามดิ้นให้หลุดอย่างสนุก ผมก้มหอมแก้มน้องเค้าเบาๆ อย่างเอ็นดู น้องกิ๊บหยุดดิ้นคงเหนื่อยเพราะหอบน้อยๆ ท่อนเสือน้อยที่อ่อนตัวเริ่มตั้งลำขยายตัวตั้งลำน้อยๆ ผมคลายวงแขนที่กอดล๊อกน้องเค้าไว้ออก จูบไซ้ไปทั่วใบหน้ากลมเนียนของน้องกิ๊บ แล้วก้มลงประทับจูบ บดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากบางนุ่มอย่างเร่าร้อน ก่อนจะไถตัวลง นอนตะแคงดูดเลียหัวนมที่หดแข็งบนเต้าเต่งใบน้อย พร้อมตั้งเข่าข้างขวาแอ่นท่อนเสือน้อยที่ตั้งลำอ่อนๆ ผมขว้ามือยัยกิ๊บมาว่าที่ท่อนลำให้น้องเค้ารูดเบาๆ ยัยกิ๊บส่งเสียงครางเบาๆ "อืมมส์..อึยส์" ยามที่ผมดูดเน้นปลายหัวนมที่หดแข็งของน้องเค้า พร้อมรูดท่อนเนื้อผมสลับลูบไล้เกาพวงใข่ที่หดตึงของผมเบาๆ ผมเอามือขวาล้วงลูบไล้อย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออูมน้อยๆ ที่มีทิวขนบางๆอยู่กระจุกนึง ผมลูบไล้เข้าไปกลางร่องหลืบเมือกเสียวซึมเยิ้มบวกกับน้ำรักของผมที่ยัง ค้างอยู่บ้าง ยัยกิ๊บชันเข่าขวากางอ้าขาออก ผมกดนิ้วกลางเข้ากลางกลีบแคมเล็กๆของน้องเค้า ผมลากนิ้วขึ้นลงตามร่องที่เปียกเยิ้มชุ่มกลีบแคม ยัยกิ๊บกอดหัวผมที่ดูดเต้าเต่งใบน้อยของน้องเค้า ส่งเสียงครางเบาในคอฟังไม่ได้ศัพย์ "อืมมมมอื้ยยยยอือออ" ผมลากปลายนิ้วขึ้นมาสกิดเบาๆ กับเม็ดเสียวที่ขยายเป็นเม็ดเต่ง ยัยกิ๊บแบะขาแอ่นพลูเนื้อส่ายบดเสียดสีกับปลายนิ้วผม ร้องคราง "ซู้ดส์ส์..อู้ยส์ส์..อูยส์ส์..ซู้ดส์ส์" ผมดูดฟัดเต้าเต่งใบน้อยพร้อมขยี้ปลายนิ้วกับเม็ดเสียวน้องเค้าอย่าสุดมัน ก็ยัยกิ๊บรูดท่อนลำแข็งเด๊กของผมถี่ๆตามการขยี้ปลายนิ้วกับเม็ดเสียวน้อง เค้า ความเงี่ยนง่านร้อนระอุอีกแล้ว
[ ]ผมถอนปากจากเต้าเต่งใบน้อย ขยับผลิกตัวยัยกิ๊บให้นอนตะแคงหันหลังให้ผม ยัยกิ๊บผลิกตัวแอ่นก้นให้ผมพร้อมตั้งเข่าขวาขึ้น ผมโอบกอดตัวยัยกิ๊บพร้อมขยับทาบตัวไปกับแผ่นหลังน้องเค้า ตวัดขาขวาตั้งเข่าคลอมขาซ้ายน้องเค้าที่เหยียดยาวไปกับที่นอน พร้อมยกขาขวาน้องเค้าที่ตั้งอ้าอยู่ ขึ้นคล่อมพาดกับหน้าขาผมที่ตั้งชันขึ้น ผมขยับก้นแทรกกลางหว่างขาทางด้านหลังน้องเค้า ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมกระตุกงึกๆพาดอยู่ระหว่างแก้มก้นน้องเค้าด้วย ความเงี่ยนง่าน ผมจับท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำควานหาร่องหลืบ ก่อนกดหัวถอกเข้ากลางกลีบแคมเล็กๆที่เยิ้มแฉะไปด้วยเมือกเสียวของน้องเค้า ที่ขับออกมาปนกับน้ำรักของผมที่ค้างอยู่เล็กน้อย ผมค่อยๆแอ่นก้นกดท่อนลำของผมมุดไปกลางกลีบแคมช้าๆ หัวเสือน้อยของผมมุดเข้าไปไม่ยากนักจนมิดเงี่ยงหัว แต่รูหลืบบีบรัดแนบแน่นมาก"อึม...อื้อส์ อึม...อื้อส์ " ยัยกิ๊บครวญครางเบาๆ ผมสอดมือขวาเข้าใต้รักแร้น้องเค้าไล้มือไปด้านหน้า ลูบไล้นวดคลึงเต้าเต่งใบน้อยแน่นมืออย่างแผ่วเบา สลับเอานิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือบีบหัวนมที่หดแข็งหมุนไปมาเบาๆ พร้อมเกร็งก้นกดท่อนเนื้อเข้าไปช้าๆจนสุดลำ กดนิ่งแช่ท่อนลำไว้ "ซู้ดส์ส์.อาส์ส์" ยัยกิ๊บครางกอดมือที่ผมกำลังนวดเคล้าคลึงเต้าเต่งใบน้อยน้องเค้า ตวัดปลายเท้าที่คล่อมพาดกับหน้าขาผมเกี่ยวรัดน่องผมเกร็งแน่น รูหลืบบีบแน่นหนึบตอดรัดท่อนลำผม ยู๊บๆยู๊บๆยู๊บๆ ผมเสียวสุขสุดๆจนต้องครางระบายความเสียว "อ่าาาาาาส์" [ ]ผมจูบไซ้ซอกคอน้องกิ๊บ พร้อมกระดกก้นกระเด้าเบาๆสั้นๆถี่ ยึกๆๆๆๆ ความเสียวเพิ่มมากขึ้นผมล่ะมือจากเต้าเต่งใบน้อย เอามือขวาจับช้อนใต้ข้อพับขายัยกิ๊กที่พาดอยู่กับหน้าขาผมยกอ้าลอยไว้ พร้อมกระดกเอวแอ่นกระเด้าเน้นๆ "ปั๊บ"ค่อยๆถอนท่อนลำออกมาช้าๆจนเงี่ยงหัวเกือบหลุดจากปากรูหลืบ แล้วกระเด้าอัดแบบเน้นๆจนสุดโคน ป้าบ "อุ๊บ.ซู้ดส์ส์.." ท่อนลำกระแทกเข้าลึกสุดๆ ยัยกิ๊บส่งเสียงคราง เกร็งก้นรูหลืบขมิบตอดยุบๆๆๆ ผมทำแบบเดิมค่อยๆถอนท่อนลำลากออกมาช้าๆจนถึงเงี่ยงหัวแล้วกระเด้าอัดแบบ เน้นๆ ป้าบ จนสุดโคน แต่เพิ่มความถี่เร็วขึ้น ป้าบ...ป้าบ..ป้าบ.ป้าบป้าบๆๆๆๆ จนที่นอนสปริงเด้งรับแรงกระเด้าของผมสั่นสท้าน "ซู้ดส์ส์...ซู้ดส์ส์..ซู้ดส์ส์.อาส์ๆๆๆๆ " ยัยยัยกิ๊กครางเสียงกระเส่า ตามจังหวะกระเด้าของผม รูหลืบเกร็งบีบรัดแน่นบีบท่อนลำขมิบตอดยุบๆๆๆ ผมซิครับจะไม่ไหวรีบถอนท่อนลำออกจารูหลืบยัยกิ๊บ "อู๊ย.อืออ"เสียงยัยกิ๊บร้องอย่างขัดใจหน่อยๆ พร้อมผลิกตัวนอนหงายผงกหัวมองผม ผมค่อยๆขยับถอยลงไปยืนที่ขอบเตียง พร้อมเอื้อมมือจับข้อเท้ายัยกิ๊บทั้ง2ข้างดึงลากจนสะโพกน้องเค้ามาอยู่ที่ ขอบที่นอน
[ ]ผมย่อตัวลงไปคุกเข่าที่พื้น เอามือ2ข้างที่จับอยู่ที่ข้อเท้า เอาซ้นเท้าวางที่ขอบที่นอน พร้อมกดขาอ่อนถ่างขาแบะออก ยัยกิ๊บนอนแบะขาอ้าโชว์ทิวขนบางๆที่ปกคลุมประปลายกระจุก นึงบนเนินเนื้อนูนน้อยๆแต่ยั่วตา ผมเอามือ2ข้างกดขาอ่อนถ่างอ้าไว้ พร้อมก้มลงไปที่พลูเนื้อนูนน้อยๆ ที่เผยกลีบแคมเล็กที่เปิดอ้าเห็นร่องหลืบแดงก่ำเยิ้มเป็นมันวาว "พี่เสือจะทำให้หนูเหรอ" ยัยกิ๊บผงกหัวก้มมอง เอา2มือยันหน้าผากผมไว้ อย่างเกรงใจ ผมปัดมือน้องเค้าออกเบาๆ พยักหน้าส่งยิ้มให้น้องเค้าน้อยๆ ก่อนก้มลงละเลงลิ้นลากไล้เลียไปตามร่องหลืบที่มีกลิ่นคาวจากการร่วมรักผสม กลิ่นคาวสาว ผมเลียไล้ลงไปจนสุดรูก้นสีชมพูของยัยกิ๊บ สลับลากลิ้นไล้ขึ้นลง ตวัดลิ้นรัวไปที่ขอบพังพืดที่เชื่อมระหว่างรูก้นกับร่องหลืบของน้องเค้าที่ ถ่างแบะอ้าอยู่ขอบที่นอน "อูยส์...อา.อา.โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์" แล้วผมก็ลากลิ้นไล้ขึ้นแซะกลีบแคมเล็กแดงระเรื่อทั้ง 2 ข้างที่ฉ่ำไปด้วยเมือกเสียวที่น้องเค้าขับออกมาจากร่องหลืบ ผมดูดเลียน้ำรักที่น้องเค้าหลั่งออกมาเสียงดังสวบซาบ ยัยกิ๊บคงจะเสียวมากส่งเสียงครางครวญออกมา "อา...อา....อาว...อาววววว...อือออ..อือ " ผมละมือที่กดขาอ่อนน้องเค้า แล้วเอาหัวแม่มือทั้ง2ข้างแหกกลีบแคมเล็กๆของยัยกิ๊บออก พร้อมห่อลิ้นกดแยงลิ้นเข้าไปในร่องหลืบแล้วตวัดรัวลิ้นควานในรูหลืบ แล้วลากลิ้นไล้ขึ้นไปที่ปลายยอด ใช้ปลายลิ้นตวัดเลียเน้นเม็ดเสียวที่ปลิ้นชี้เด่แดงแจ๊ด ผมเม้มอมดูดไปที่เม็ดเสียวของยัยกิ๊บแบบดูดเน้นๆ น้องเค้าเสียวสั่นไปทั้งตัวจนผมรูสึกได้
[ ]ยัยกิ๊บร้องครางกระเส่า"อา...ซี๊ด...อาส์...อู้ยส์" ผมเลียดูดเม้มเม็ดเสียวอมกลีบแคมเล็กๆทั้ง 2 ผลุบเข้าไปในปากผม แล้วใช้ลิ้นกดดูด ดุ๊บๆๆ ยัยกิ๊บกระตุกตวัดขาคล่อมใหล่ของผมเกร็งรัดพร้อมเอามือกดหัวผมให้ปากบดบี้ กับรูหลืบ ผมเอาปากอมดูดพร้อมใช้ลิ้นบดบี้ลงไปที่เม็ดเสียวเน้นๆ "อา..โอย...อี้ส์..อา" ยัยกิ๊บแอ่นเกร็งสะโพกอัดกับปากผม ร้องครางระส่ำ แล้วก็เกร็งกระตุก "อาส์.....อู้ยส์..." ยัยกิ๊บเกร็งสะโพกขมิบร่องหลืบยุบๆ ยัยกิ๊บเสียวกระสันต์เต็มที่ในรสชาติของความเสียวแล้ว ผมดึงขาน้องเค้าที่เกร็งตวัดพาดอยู่บนบ่าผมออก พร้อมดันขายัยกิ๊บโย้เข้าหาตัวน้องเค้าพร้อมกดขาอ่อนถ่างขาแบะออก ยัยกิ๊บนอนแบะขาอ้าโชว์พลูเนื้อนูนน้อยๆที่โดนผมดูดจนแดงฉ่ำ ผมขยับทิ้งเข่าทั้ง2ข้างของผมลงที่ขอบที่นอน กลางหว่างขายัยกิ๊บ น้องเค้างอเข่าเอามือจับใต้ข้อพับตัวเองพร้อมถ่างอ้าออกกว้าง พลูเนื้อน้อยๆนูนโด่งเร้าอารมณ์ของผมท่อนเสือน้อยแข็งตัวเป็นลำชี้เด่พงกหัว งึกๆๆ ผมเงี่ยนง่านอยากระบายความหงี่ง่านแล้วครับ ผมเอานิ้วชี้กับหัวแม่มือซ้ายแหวกพลูเนื้อ ขยับเข่าทั้ง2ข้างให้ได้ระดับท่อนลำผมกับร่องหลืบอ้าแดงก่ำของยัยกิ๊บ ผมเอามือขวาจับท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำหัวพองบานแทบปลิ แล้วกดหัวเสือน้อยแซะลงกลางกลีบแคมเล็กๆ แดงก่ำแฉะไปด้วยเมือกเสียวของน้องเค้าปนน้ำลายของผม ผมลากหัวเสือน้อยที่พองบานจนสีออกม่วงขึ้นลงตามร่องหลืบจนหัวเสือน้อยชุ่ม โชก แล้วค่อยๆแอ่นสะโพกกดหัวเสือน้อยมุดลงไปในรูหลืบอย่างช้าๆ กลีบแคมเล็กๆของน้องเค้ายู่ตามลงไปจมมิดเงี่ยงหัว อาวุธร้ายของยัยกิ๊บทำงานทันที่ ดูดดุ๊บๆดุ๊บๆดุ๊บๆดุ๊บๆ [ ]ผมเสียวจนต้องกัดลิ้นตัวเองให้เจ็บนิดๆยั้งความเสียวไว้ "ซีดส์.อ้าส์...อูยส์...อูยส์" ยัยกิ๊บส่งเสียงครางตามเบาๆ ผมเอามือไปจับประคองเต้าเต่งใบน้อยของน้องเค้ายันตัวไว้ เวลานี้2มือผมเกาะกุมเต้ากลมเต่งใบน้อย ยัยกิ๊บเอา2มือจับใต้ข้อพับเข่าตัวเองหลับตาพริ้ม พร้อมถ่างอ้าออกกว้าง มีท่อนลำปักคาอยู่พลูเนื้อน้อยๆดูอูมตุ่ย รูหลืบยัยกิ๊บบีบตอดรัดแนบแน่น ผมเสียวเงี่ยงหัวถอกสุดๆ ความเงี่ยนง่าน ผมจับขยำเต้าเต่งใบน้อย "กิ๊บ" ผมเรียกน้องเค้าเบาๆ ยัยกิ๊บลืมตาที่หลับพริ้มมองผม ผมยิ้มน้อยๆ "รับจิ๊บๆไปน่ะ" ยัยกิ๊บคงยังไม่ทันตั้งตัว ผมบอกน้องเค้ากำขยำเต้าเต่งใบน้อย พร้อมอัดสะโพกกระเด้ากดท่อนลำลงไปในรูหลืบที่แอ่นโด่งของน้องเค้าเต็มแรง ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" ท่อนลำผมมุดเข้าไปในรูหลืบที่เดียวสุดโคน ยัยกิ๊บผวาเอามือเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมกำแน่น ครางเสียงยาวตวัด2ขารัดขาผมแน่น รูหลืบบีบรัดกระชับแน่น [ ]ผมกดหัวเสือน้อยโยกควงรับความเสียวสุขจากการตอดรัดจากรูหลืบนิดนึง แล้วค่อยๆถอนท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำออกจากร่องหลืบช้าๆ ยัยกิ๊บกัดฟันซูดปากครางตามการถอนท่อนลำ "ซี้ดสสส์" จนถึงเงี่ยงหัวเสือน้อย ผมทำแบบเดิม แอ่นกระเด้ากดท่อนลำลงไปในรูหลืบน้องเค้าเต็มแรง ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" แล้วก็กดแช่ไว้ ผมทำอย่างงั้นอยู่3-4เที่ยว ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" ป๊าบ "โอววย์..อาวส์" ยัยกิ๊บเกร็งก้นแอ่นตามขึ้นมาพร้อมส่งเสียงครวญคราง "ซีดส์ส์ส์ส์..อา...อา....อาวส์" ทุกครั้งที่ผมถอนทอนลำออกมาช้าๆ ผมเองก็แทบไม่ไหวครับรูหลืบยัยกิ๊บดูดตอดแน่นหนึบ ผมขยับถอยเหยียดขาลงเอาปลายเท้ายันกับพื้นหน้าเตียง ผมค่อยๆดันตัวถอนท่อนเสือน้อยออกมาช้าๆจนถึงเงี่ยงแล้วจึงกดกลับเข้าไปใน ร่องหลืบใหม่ช้าๆจนสุดลำ จากนั้นจึงเริ่มกระเด้าท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำ โดยเอามือจับใต้ข้อพับน้องเค้ารวบชิดกันดันโย้ไปชนหน้าอก สะโพกน้องเค้าอยู่ตรงขอบที่นอน "อูยยย์...โอยยยย.อู้ยส์" ยัยกิ๊บครางพร้อมกับใช้สองมือยึดแขนผมแน่น "อูยส์ซี้ดดดส์ ...ดูดดีจัง อู้ยส์" ผมเองก็ครางไปกระเด้าอัดไปอย่างสุดมัน ขอบที่นอนสปริงก็เด้งส่งให้พลูเนื้อน้อยๆเด้งรับการกระเด้าจากผมไม่ถอย เหมือนกัน เสียงหนอกผมกระทบกับหัวเหน่ายัยกิ๊บดัง พับๆๆๆๆๆเป็นจังหวะ พร้อมกับเสียงร้องครวญครางของเราทั้ง 2 เบาๆได้อารมณ์มันสุดๆ
[ ]ผมเสียวมากอีกแล้วครับ แต่ยังไม่อยากถึงครับ ผมท่อนลำออกจากพลูเนื้อน้อยๆของยัยกิ๊บอีกครั้ง "อู๊ย.อืออ.พี่" ยัยกิ๊บร้องอย่างหงุดหงิด ผมรีบทิ้งเข่าลงหน้าเตียงดึงลากให้สะโพกน้องเค้ามาห้อยอยู่ขอบเตียงเอามือ ทั้งสองข้างจับพลูเนื้อแหกอ้าแดงก่ำเปียกเยิ้ม ผมฝังปากลงดูเลียพลูเนื้อน้อยๆของน้องเค้า ผมดูดกลึนเมือกเสียวจากการร่วมรักอย่างไม่รังเกียดครับมันได้อารมณ์จริงๆ ผมดูเลียกลีบแคมอมดูเม็ดเสียวของน้องเค้าแบบดูดเน้นๆ ยัยกิ๊บซู๊ดปากครางกระเส่า "ซีดส์ส์ส์..อ้าส์ส์ส์..ซีดส์ส์ส์.อ่าส์ส์ส์" ความเสียวหัวถอกสุดๆเริ่มคลาย ความหงี่ง่านก็กลัมมา ผมถอนปากจากพลูเนื้อน้องเค้า พร้อมลุกขึ้นยืนท่อนเสือน้อยชี้เด่ ผมเอื้อมมืดดึงแขนยัยกิ๊บให้ลุกขึ้น น้องเค้าก็ลุกขึ้นมานั่งห้อยขาเสยผมอยู่ขอบที่นอน ผมถอยไปนั่งลงที่เก้าอี้ทรงสี่เหลี่ยม ที่ยัยกิ๊บเอาผ้าขนหนูพาดผึ่งไว้ หน้าโต๊ะกระจก ผมพยักหน้าเรียกน้องเค้า ยัยกิ๊บรู้ว่าผมต้องการอะไร ก็ลุกจากที่นอนเดินมาหยุดตรงหน้าผม ผมเอา2มือโอบเอวยัยกิ๊บดึงเข้าหาตัวผม น้องเค้าก็เอา2มือมาจับบ่าทั้ง2ของผม ขยับถ่างขายืนโย่งตัวเขย่งปลายเท้าคร่อมบนหน้าขาทั้ง2ข้างของผม ผมเอามือซ้ายประคองสะโพกยัยกิ๊บไว้ มือขวาจับรูดหนังหุ่มเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำ ส่งหัวถอกบานพองก๋า ผมรั้งสะโพกน้องเค้าเบาๆยัยกิ๊บค่อยๆย่อตัวลง จนพลูเนื้อน้อยๆของยัยกิ๊บสัมพัสหัวถอกบานของผมที่จับตั้งรออยู่ ผมลากหัวเสือน้อยไปตามรอยผ่าร่องหลืบ หัวถอกผมค่อยๆโดนร่องหลืบยัยกิ๊บที่ค่อยๆกดลงมา กลืนกินท่อนลำพร้อมส่งเสียงครางเบาๆ"ซู๊ดส์ส์ส์ส์อ่าส์ส์" ยัยกิ๊บค่อยย่อตัวนั่งบนตักผมกดพลูเนื้อน้อยๆอมท่อนลำผมจนมิดอยู่ในรูหลืบ 2มือเกาะบ่าผมแน่น เท้า2ข้างของน้องเค้ากางคล่อมตักผมแต่เหยียบพื้นได้สบาย รูหลืบยัยกิ๊บทำงานทันที่ดูดรัดแนนหนึบขมิบตอดยุ๊บๆยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมจับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าโยกเนิบๆ ยัยกิ๊บจับบ่าของผม2ขายันพื้นขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงช้าๆ ผมก็เกร็งก้นเด้งสวนรับเบาๆ แหะๆท่าสุดโปรด
[ ]ผมก้มลงงับดูดหัวนมสีเนื้อปลายยอดชมพูอ่อนๆทั้ง 2เต้าที่เชิดงอนแข็งเป็นไต ดูดสลับไปมาอย่างมันปาก "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" ยัยกิ๊บเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมแน่นส่งเสียงครางพร้อมขย่มใส่ท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำ พับๆๆๆๆๆ คงมันได้ที่ก่อนจะกอดรัดตัวผมแน่น ส่งเสียงครวญคราง "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์. อ้าอู้ยส์ส์ส์" พร้อมทิ้งตัวนั่งขยับกระเด้าก้นถูไถพลูเนื้อน้อยๆบดหนอกของผม ส่งเสียงครวญคราง "อู้ยส์..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์" เกร็งสะโพกรูหลืบบีบรัดอย่างแนบแน่น ผมเองเสียวหัวเสือน้อยมากจนต้องเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างเกร็งก้นเด้ง กระเด้าอัด ผมไม่ยั้งความเสียวแล้วตอนนี้ ผมเสียวเงี่ยนง่านมันสุดๆ ผมจับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าโยกอัดเน้นๆหนักๆ เสียงเมือกเสียวของยัยกิ๊บที่ขับออกมาดัง "แฉ๊บๆๆๆๆๆๆๆ" ยัยกิ๊บยันตัวผมจับบ่าของผมแล้วขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลง รับแรงกระเด้ากระเด้ารับเข้าจังหวะถี่ๆ สลับนั่งกระเด้าสะโพกขยับก้นถูไถพลูเนื้อน้อยๆบดหนอกของผมเน้นๆ "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" น้องเค้าหลับตาพริ้มส่งเสียงคราง ผมเองเสียวมากจนต้องเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างดึงขึ้นรั้งลงพร้อมเกร็งก้น เด้งกระเด้าตามจังหวะขย่มของเค้าอย่างมันในอารมณ์ [ ]ยัยกิ๊บขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเร็วขึ้นสอดกระชับ กระเด้ารับเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนสุดมัน ยัยกิ๊บร้องคราง"ซีดส์..ซีดส์..อาา.ฮูย ซีดส์.อาา.ฮูย ซีดส์..อาา.ฮูย ยยส์. อ้าอู้ยส์ส์ส์" สบัดหัวผมกระจายมา กอดซบที่บ่าผม2มือกอดลำตัวผมแน่น พร้อมแน่นตวัดขารัดเอวผมเกร็งแน่นส่งเสียงครวญคราง "ซีดส์ส์ส์ส์..ซีดส์ส์ส์ส์.อูยยย..อาาส์" รูหลืบขมิบตอดรัดอย่างแนบแน่น ผมเสียวสุดแล้วเหมือนกัน ผมไม่รอให้ยัยกิ๊บหยุดเสียว ผมดึงขาทั้ง2ข้างที่รัดเอวผมออกพร้อมสอดแขนทั้ง 2 ข้างลอดใต้ข้อพับเข่าน้องเค้าเอามือทั้ง 2 ช้อนจับกระชับแก้มก้น อุ้มยกขึ้นยืนเกร็งสะโพกโยกกระเด้า มันแบบไม่ยั้ง "ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ" ยัยกิ๊บโน้มคอผมเป็นหลักยึดตัวไว้หล

deamondear

ไม่ได้อ่านนานย้อนกลับมาอ่านซักหน่อย